Become A Satellite Tv Installar; Make Money installing DSTV,AZAM,FTA

jakomala

JF-Expert Member
Jun 10, 2016
514
500
Achana na mambo ya dstv,azam,zuku,startime naomba kama kutakwepo na darasa weka la kufunga setellite pamoja na madishi yale ya zamani ya kuwekea lnb hata6 hapo tutakuja hyo laki 1 kozi itachukua muda gani?
 
Jun 1, 2016
57
95
Achana na mambo ya dstv,azam,zuku,startime naomba kama kutakwepo na darasa weka la kufunga setellite pamoja na madishi yale ya zamani ya kuwekea lnb hata6 hapo tutakuja hyo laki 1 kozi itachukua muda gani?


mkuu yote hayo yatakuwepo,ndio pale nilipo ongelea Free to Air (FTA) channels zinapopatikana mkuu. kozi inachukua siku nane pia,ni kila weekends
asante kwa cooments!
 

twaleeb

JF-Expert Member
Oct 13, 2016
232
225
hata kwangu ilo fta utalisoma bure
Achana na mambo ya dstv,azam,zuku,startime naomba kama kutakwepo na darasa weka la kufunga setellite pamoja na madishi yale ya zamani ya kuwekea lnb hata6 hapo tutakuja hyo laki 1 kozi itachukua muda gani?
 

twaleeb

JF-Expert Member
Oct 13, 2016
232
225
kwa wale wenye startimes wanitafute nafungua startimes bure channel zote hulipii hata shilingi
 

twaleeb

JF-Expert Member
Oct 13, 2016
232
225
Leo Mm naanza darasa mida ya saa nne asubuhi anaehitaji afike kigamboni kisha achukue daladala zakwenda kibada ashuke ungindoni aulize dar live ya zamani akifika hapo nipigie simu ntakuja kukufwata ama utanipigia cmu 0622001223
NB kwangu utasoma bila kulipia natoa elimu bure
 

RJ45

JF-Expert Member
May 20, 2014
333
250
Leo Mm naanza darasa mida ya saa nne asubuhi anaehitaji afike kigamboni kisha achukue daladala zakwenda kibada ashuke ungindoni aulize dar live ya zamani akifika hapo nipigie simu ntakuja kukufwata ama utanipigia cmu 0622001223
NB kwangu utasoma bila kulipia natoa elimu bure
dah! mkuu umestukiza sana najuta kukosa!
 

twaleeb

JF-Expert Member
Oct 13, 2016
232
225
Tunashukuru mungu tumemaliza salama coz ya siku 8 yenye kulipishwa laki moja waliokuja wameipata kwa bure na wameisoma kwa siku moja
 

MWANAJAMIA

Member
Oct 21, 2016
47
125
Mimi ni mmoja wa nilio hudhuria leo pale kigamboni ungindoni. Hahaha huwezi amini somo la siku nane nimepiga ndani ya dakika 40 na likawa limeisha lote.
Karibuni bana kwa bwan@ Twaleeb mjifunze. Na mimi pia natatoa nafasi kwa watakao taka kujifunza maana nimefundishwa bureeeee.
 
Jun 22, 2016
18
45
Mimi ni mmoja wa nilio hudhuria leo pale kigamboni ungindoni. Hahaha huwezi amini somo la siku nane nimepiga ndani ya dakika 40 na likawa limeisha lote.
Karibuni bana kwa bwan@ Twaleeb mjifunze. Na mimi pia natatoa nafasi kwa watakao taka kujifunza maana nimefundishwa bureeeee.
hahahaha,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom