Beat ya wimbo wa Ally Kiba inafanana na wimbo wa Matonya

el nino

JF-Expert Member
Nov 5, 2013
4,702
2,000
Wimbo mpya wa Ally Kiba beat inafanana na wimbo wa Matonya (Unanimaliza).

Nadhani watalaamu wa muziki mnaweza kugundua Producer alifanya nini maana mi naona kilichoongezeka ni guitar tuu, ila beat linafanana naweza sema producer alisample wimbo wa 'Unanimaliza'.

Wanaofahamu zaidi jinsi ya kusample beat natumai watakuwa wameelewa zaidi.
 

Nifah

JF-Expert Member
Feb 12, 2014
26,583
2,000
So what! Haters bwana hamuhishiwi kasoro! Utasema pia wakati anaimba hakuoga n.k ila ndo keshautoa na unabamba kinomanoma wewe na Chuki yako chukia au jinyonge kwa baxoka.

Hahahaaa, wameshaanza....
 

mzurimie

JF-Expert Member
Oct 16, 2011
6,144
2,000
Wengine hatuzijui zote...wekeni tutofautishe. Mleta mada rusha kink za hizo nyimbo mbili nasi tujaji.
 

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
48,699
2,000
Nadhani ili la beat kufanana nili liona mapema baada ya kuusikia huu wimbo yani unapo anza tuu unaweza fikiri ni huo wa matonya yani beat hile hile huyu producer kamuharibia kabisa wimbo ulikuwa mzuri sana!

Ngoja matonya atafunguka soon.
 

tindikalikali

JF-Expert Member
Jan 14, 2011
4,856
1,195
Wimbo mpya wa ally kiba beat inafanana na wimbo wa matonya( unanimaliza) ... Nadhani watalaam wa muziki mnaweza kugundua producer alifanya nn maana mi naona kilichoongezeka ni guitar tuu ila beat linafanana naweza sema producer alisample wimbo wa unanimaliza..

Wanaofahamu zaidi jinsi ya kusample beat natumai watakuwa wameelewa zaidi....

Mtakuja na mengi sana mwaka huu...

chekechacheketua ndo habari ya mjini!!!
 

el nino

JF-Expert Member
Nov 5, 2013
4,702
2,000
Nadhani ili la beat kufanana nili liona mapema baada ya kuusikia huu wimbo yani unapo anza tuu unaweza fikiri ni huo wa matonya yani beat hile hile huyu producer kamuharibia kabisa wimbo ulikuwa mzuri sana!

Ngoja matonya atafunguka soon.

Mi nina uhakika Tonya hajamuuzia mtu beat hii
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom