BBC World Radio.. wameniomba....


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
To comment on the passiong of Lucky Dube sometimes today.. will be short, to the point, n.k... najaribu kukumbuka mwaka aliokuja Tanzania...
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Siyo 1989 kweli?


SteveD.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,822
Likes
46,283
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,822 46,283 280
To comment on the passiong of Lucky Dube sometimes today.. will be short, to the point, n.k... najaribu kukumbuka mwaka aliokuja Tanzania...
Saa ngapi na utakuwa kwenye kipindi gani na kwa nini wamekuomba wewe utoe maoni?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
kwanini mimi sijui.. ila itakuwa kwenye Africa Have your Say kati ya saa saba na saa nane EST (-5GMT)..
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
To comment on the passiong of Lucky Dube sometimes today.. will be short, to the point, n.k... najaribu kukumbuka mwaka aliokuja Tanzania...
Nadhani alikuja Tanzania kati ya 94-95 wakati Rahma Aziz(I hope sijakosea jina) anatamba na kipindi chake cha mziki CTN
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Icadon.. I think its around that time.. kwani najua alikuja baada ya 1990... Hata hivyo nisiwahamasishe sana.. kutegemea na muda wenyewe na nini wameshaniomba radhi kama kutatokea jambo lolote kukutowezesha hivyo like Breaking News.. or something..
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Icadon, miye nadhani ilikuwa mapema zaidi, unless kama alikuja mara mbili. Nakumbuka nilikuwa nanunua kassette kutoka kwa 'filipino' dealer mmoja aliye base karibu na train station hapa DSM. Na tape ya mwanamziki mmojawapo ilikuwa ya huyu Dube baada ya show yake,

SteveD.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
yeah amekuja zaidi ya mara moja...
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Icadon, miye nadhani ilikuwa mapema zaidi, unless kama alikuja mara mbili. Nakumbuka nilikuwa nanunua kassette kutoka kwa 'filipino' dealer mmoja aliye base karibu na train station hapa DSM. Na tape ya mwanamziki mmojawapo ilikuwa ya huyu Dube baada ya show yake,

SteveD.
Ha ha wewe naweza nikawa nilishagongana na wewe kwa filipino, mie nakumbuka alivyokuja pale Diamond Jubilee, ikaibuka issue ya kuwa alimpenda huyo Rahma Aziz.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Ha ha wewe naweza nikawa nilishagongana na wewe kwa filipino, mie nakumbuka alivyokuja pale Diamond Jubilee, ikaibuka issue ya kuwa alimpenda huyo Rahma Aziz.
he he he, inawezekana kabisa... ni mimi niliye kuwa nauza 'mita za umeme na circuit breakers', je ulinunua angalau moja kutoka kwa filipino?! lol


SteveD.
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 0
Alikuja around 1995 or a bit later...alihojiwa pia na yule dogo (well enzi hizo alikuwa Dogo) wa ITV.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
nashukuru, we'll have to come up with some colorful way of describing Dube to the world.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Niko hewani na BBC...
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Mkjj, idhaa ya kiswahili au hiyo hapo juu ya english..?

SteveD.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
nimeshamaliza.. nafikiri wataweka baadaye kwenye "World Radio" English Service kipindi cha Africa Have Your Say nilikuwa mwishoni kabisa mwa kipindi
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,822
Likes
46,283
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,822 46,283 280
nimeshamaliza.. nafikiri wataweka baadaye kwenye "World Radio" English Service kipindi cha Africa Have Your Say nilikuwa mwishoni kabisa mwa kipindi
..umeongea kwa kiingereza au kimatumbi?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
kizungu bwana... si unajua kipo kile cha kuombeaga maji.. ila kile cha kuzungumza kiingereza kwa Kiswahili...
 

Forum statistics

Threads 1,236,270
Members 475,050
Posts 29,252,280