BBC World Radio.. wameniomba....

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Mar 10, 2006
33,131
2,000
To comment on the passiong of Lucky Dube sometimes today.. will be short, to the point, n.k... najaribu kukumbuka mwaka aliokuja Tanzania...
 

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Mar 10, 2006
33,131
2,000
kwanini mimi sijui.. ila itakuwa kwenye Africa Have your Say kati ya saa saba na saa nane EST (-5GMT)..
 

Icadon

JF-Expert Member
Mar 21, 2007
3,585
0
To comment on the passiong of Lucky Dube sometimes today.. will be short, to the point, n.k... najaribu kukumbuka mwaka aliokuja Tanzania...

Nadhani alikuja Tanzania kati ya 94-95 wakati Rahma Aziz(I hope sijakosea jina) anatamba na kipindi chake cha mziki CTN
 

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Mar 10, 2006
33,131
2,000
Icadon.. I think its around that time.. kwani najua alikuja baada ya 1990... Hata hivyo nisiwahamasishe sana.. kutegemea na muda wenyewe na nini wameshaniomba radhi kama kutatokea jambo lolote kukutowezesha hivyo like Breaking News.. or something..
 

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,414
2,000
Icadon, miye nadhani ilikuwa mapema zaidi, unless kama alikuja mara mbili. Nakumbuka nilikuwa nanunua kassette kutoka kwa 'filipino' dealer mmoja aliye base karibu na train station hapa DSM. Na tape ya mwanamziki mmojawapo ilikuwa ya huyu Dube baada ya show yake,

SteveD.
 

Icadon

JF-Expert Member
Mar 21, 2007
3,585
0
Icadon, miye nadhani ilikuwa mapema zaidi, unless kama alikuja mara mbili. Nakumbuka nilikuwa nanunua kassette kutoka kwa 'filipino' dealer mmoja aliye base karibu na train station hapa DSM. Na tape ya mwanamziki mmojawapo ilikuwa ya huyu Dube baada ya show yake,

SteveD.

Ha ha wewe naweza nikawa nilishagongana na wewe kwa filipino, mie nakumbuka alivyokuja pale Diamond Jubilee, ikaibuka issue ya kuwa alimpenda huyo Rahma Aziz.
 

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,414
2,000
Ha ha wewe naweza nikawa nilishagongana na wewe kwa filipino, mie nakumbuka alivyokuja pale Diamond Jubilee, ikaibuka issue ya kuwa alimpenda huyo Rahma Aziz.

he he he, inawezekana kabisa... ni mimi niliye kuwa nauza 'mita za umeme na circuit breakers', je ulinunua angalau moja kutoka kwa filipino?! lol


SteveD.
 

S. S. Phares

JF-Expert Member
Nov 27, 2006
2,141
1,195
Alikuja around 1995 or a bit later...alihojiwa pia na yule dogo (well enzi hizo alikuwa Dogo) wa ITV.
 

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Mar 10, 2006
33,131
2,000
nimeshamaliza.. nafikiri wataweka baadaye kwenye "World Radio" English Service kipindi cha Africa Have Your Say nilikuwa mwishoni kabisa mwa kipindi
 

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Mar 10, 2006
33,131
2,000
kizungu bwana... si unajua kipo kile cha kuombeaga maji.. ila kile cha kuzungumza kiingereza kwa Kiswahili...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom