BBC: Tanzania imezuia uzinduzi wa ripoti ya Human Rights Watch


magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
4,398
Likes
4,682
Points
280
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
4,398 4,682 280
Watanzania nyie watu wa ajabu sana...hii report inatetea watoto wenu na dada zenu wanaoonewa huko uarabuni still hamtaki kusikia....
Kwa nn serikali isitumie report hii kama base ya kutafuta ukweli kama amuwaamini hao walioiandaa?
Nimejaribu kumsoma mara mbili mbili nimetoka kapa. Kanishangaza sana.
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,106
Likes
3,920
Points
280
Age
28
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,106 3,920 280
Hizo ndio kazi Serikali inaweza kwa kiwango kikubwa, kukataza haki za kikatiba kwa wananchi. Haitaki kusikia makosa yake, serikali isiyokosea, serikali timilifu.
 
Black P

Black P

Member
Joined
Aug 2, 2017
Messages
15
Likes
8
Points
5
Black P

Black P

Member
Joined Aug 2, 2017
15 8 5
Balozi anaingiaje hapa? Mtu mzima kaenda kivyake Oman ubalozi ubahusikaje? CUF wengi wanazamia Arabuni au EU, ubalozi unahusika vipi?
Mkuu,,,mfanyakaz wa ndani ni kama mfanyakazi mwingine,,anaeajiriwa kwa mkataba na kulipwa kulingana na makubaliano yaliyokuepo,,,,ubaloz wa Tanzania Oman ndo Tanzania yenyewe,,na moja ya majukum yake ni kusimamia wananchi wake,,,siez ongelea report hii kukataliwa kusomwa maana sijui sababu haswa za kukataliwa ni zipi,,,lakin kama hakuna sababu,,ni sawa kabisa report hii ikisomwa hapa kumaanisha kuwa balozi hawatekelezi majukum yao na watz tunapewa taarifa kwanza kuijua hali halisi maana Serikali ni sisi kwanza.
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,254
Likes
6,219
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,254 6,219 280
Hawa human right watch nao wehu tatizo limetokea Oman halafu ripoti mnazindulia Tanzania kwa kiswahili hao waoman wataelewa kweli
Wewe unaonekana ndiyo mwenye tatizo. Watoto wako wanachukulilwa kwa hila na kwenda kuteswa. Unakataa kupewa taarifa itakayokusaidia kusimamia maisha ya watoto wako kwa namna nyingine, badala yake unataka eti yule mtesi wa watoto wako anayewachukua kwa hila ndiye apate hiyo report!.

Hii ni nini? Tanzania imekwisha!
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,772
Likes
25,203
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,772 25,203 280
Ya Zimbabwe lazima yaje na hapa kwetu.
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,461
Likes
6,964
Points
280
Age
27
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,461 6,964 280
Viwanda
 
Hijja Madava

Hijja Madava

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2014
Messages
2,732
Likes
518
Points
280
Hijja Madava

Hijja Madava

JF-Expert Member
Joined May 14, 2014
2,732 518 280
anakataza kila kitu!!!! hivi Yale mageshi yashaanza ushionaji viatu mana wakuchoka watazingira MTU Mugabe jamani vijana tuokoleeni nchi kizalendo tu bila hata kumchanja mtu
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
13,189
Likes
9,258
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
13,189 9,258 280
Imezuiwa lkn iko kitaa kama njugu
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,483
Likes
24,547
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,483 24,547 280
Kwani wanaoteswa hupelekwa na serkali?
Wewe kuna wanaojenga mabondeni serikali inawaondoa ili kuokoa maisha yao, kwa nini wasiachwe kwa kuwa hawakupelekwa na serikali
 
C

comte

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
1,472
Likes
763
Points
280
Age
54
C

comte

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
1,472 763 280
Wewe unaonekana ndiyo mwenye tatizo. Watoto wako wanachukulilwa kwa hila na kwenda kuteswa. Unakataa kupewa taarifa itakayokusaidia kusimamia maisha ya watoto wako kwa namna nyingine, badala yake unataka eti yule mtesi wa watoto wako anayewachukua kwa hila ndiye apate hiyo report!.

Hii ni nini? Tanzania imekwisha!
hivi housegirl wako anaanza kazi na kumaliza saa ngapi? tuanze na hilo kwanza?
 
D

dalaber

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2014
Messages
1,556
Likes
1,221
Points
280
D

dalaber

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2014
1,556 1,221 280
Tunazidi kuisogelea Zimbabwe kwa mwendokasi
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,541
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,541 280
Hakuna haja ya kuzuia uzinduzi wake . Bora ukweli usemwe ili waarabu wajue kuwa tunajua matendo yao
 
bill kin

bill kin

Member
Joined
Sep 7, 2014
Messages
16
Likes
3
Points
5
bill kin

bill kin

Member
Joined Sep 7, 2014
16 3 5
Katika kila nchi kuna utaratibu wa kufanya utafiti, na katika nchi yetu mtafiti mgeni anabidi awakilishe proposal, kujanza fomu na CV yake ili kujua uwezo wa mtafiti na kujua kama njia anayotumia inaweza toa majibu sahihi ya tatizo analochunguza. Pia mtafiti anabidi kushirikiana na taasisi ya ndani au mtafiki wa ndani. Hivyo vyote hajafuata. Kama nchi tufanyaje?
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,465
Likes
7,493
Points
280
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,465 7,493 280
Haya mambo yalianza awamu ya NNE , tatizo Letu pia wananchi tunaambiwa nchi za ghuba / warabu kama Oman na UEA siyo nzuri kufanya kazi za ndani ila wao hawaelewi.

Hata baada ya "Dada Husna" aliyesukumwa toka orofani hadi kupoteza maisha mwezi March, 2017 bado kuna watu walipinga kuwa atakuwa kafa tu au kadondoka mwenyewe bahati mbaya.

Any way, serikali inaelewa hatua za kuchukua tuachie balozi na wizara inayohusika itachukua hatua stahiki.

Pia, balozi zetu zinahitaji "reshuffle" maana malalamiko yamekuwa mengi sana kwa watanzania wengi walio nje ya nchi kukosa misaada pale inapotokea "emergency " na kuhitaji msaada wowote ule.

Hili jambo liangaliwe upya na kwa jicho la utaifa , uzalendo na utu.
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,465
Likes
7,493
Points
280
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,465 7,493 280
Ila kuhusu report, kama pana taratibu hazikufatwa basi hakuna sababu ya HRW kulialia bali warudi watimize hivyo vigezo kisha watoe report yao.

Pia, hadi sasa hivi kwa lugha ya kukiuka amri/ katazo la kuzuiwa , HRW wameisha toa findings na conclusion kwenye vyombo vya habari pasipo ruhusa kwa kuzingatia katazo.

Naona HRW, iondolewe tu kwenye Asasi za kijamii iliyosajiliwa hapo Tanzania maana, hawajatii agizo la COSTEC.
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,465
Likes
7,493
Points
280
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,465 7,493 280
Hakuna haja ya kuzuia uzinduzi wake . Bora ukweli usemwe ili waarabu wajue kuwa tunajua matendo yao
Ukweli hausaidii, kama tuna watu ambao hawasikii tangia awamu ya NNE , waziri wa kazi , watoto na jinsia alikuwa anaitwa G kabaka alikuwa anasema tunawatafutia watu kazi nje akataja Oman na UEA ila hakusema matatizo ya hao waendao huko yanatatuliwa na nani hali ya sintofahamu inapojitokeza!?

Sisi watafutaji huko nje tuangalie nchi za kwenda na pia tufanye tafiti na kuulizia tuendako kabla ya kwenda huko.

Ila balozi zetu , huko nje zinahitaji " reshuffle ya uhakika" maana , hakuna sababu ya kuwa na ubalozi ambao hauna msaada kwa ndugu na watanzania wenzentu wanapopatwa na masahibu.
 
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
5,507
Likes
3,195
Points
280
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
5,507 3,195 280
maagizo kutoka juu yamefanya kazi
 
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
2,188
Likes
624
Points
280
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
2,188 624 280
Hawa human right watch nao wehu tatizo limetokea Oman halafu ripoti mnazindulia Tanzania kwa kiswahili hao waoman wataelewa kweli
Oman kiswahili kipo na hata kiongozi wao alipotembelea tanzania aliongea kiwahili.
 

Forum statistics

Threads 1,263,783
Members 486,019
Posts 30,163,798