Bazazi! Nimetatizika: Simuelewi Binti Huyu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bazazi! Nimetatizika: Simuelewi Binti Huyu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bazazi, Jun 14, 2012.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 2,029
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Bazazi kwa muda (4 moons) amekuwa akimsarandia Binti fulani.

    Juzi kaja na kioja! huku akilia na kuomba msaada huku akidai "HATA WEWE UMENICHUKIA"?

    Kisa! ana mimba ya 2 moon na aliyemjaza anamruka na kumkataa. Anaomba nimtafutie daktari ili atoe. Bazazi kamkatalia kiutu uzima kwa kumuuliza upewe mimba na nani halafu nani ahangaike nayo?
    Mtanziko. Kanionaje, kanidharau au ni nini?

    :A S-confused1:
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 51,050
    Likes Received: 23,829
    Trophy Points: 280
    Hakuna dharau mbaya kama hiyo. Kakufanya wewe bonge la bazazi. Stuka!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 160
    kubali bana, bazazi huwa hana nongwa.

    Jina linaruhusu.
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,736
    Likes Received: 12,807
    Trophy Points: 280
    Ukikubali wewe ni boya.
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,049
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    yuko desperate... si unajua mfa maji hakosi kutapatapa?
     
  6. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    baaaaazaaaziiiiiiiiiiiiiiiiiii, alikumbuka kuwa katika woooote waliowahi kumtokea, kabaki bazazi mmoja tu wa kumkimbilia naye ni bazazi.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Ngoja nipite! Issue yako ww ni kuwa mimba ya kuua ni ya mtu mwingine, ingekuwa yako ungefurahia kutoa support?
    Morons!
     
  8. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,347
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Mh! Coffee tyme
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,725
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Mbugilautine
     
  10. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 2,029
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Nishasepa Kitambo

    Bazazi!
     
  11. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 2,029
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Kongosho ugomvi huo! Nishasepa kitambo!

    Bazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 2,029
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    King'asti! Naweza kubaliana na kutokubaliana nawe. Siwezi kuhangaika kwa njia yeyote na mzigo usio wangu. Ungalikuwa wangu njia zote na kuhangaika nao zingelikuwa mezani na kuanza kuipangua moja baada ya nyingine hadi muafaka upatikane.

    Ndimi Bazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,911
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mkuu Bazazi katika hizo jitihada za kusarandia ulikula mzigo au hapana? Kama ulikula, msaidie ili uwanja ubaki wazi uendelee kujinoma. Vinginevyo na wewe ndiyo utakuwa umekatishwa hivyo.
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,899
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    bazazi mkubwa we!
     
  15. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 2,029
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Power Sikulamba, ndio maana nikaondoka kwa kasi ya Appollo II (mwendo kasi mtoroko)

    Bazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 2,029
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    dfreym, Umetumia jina langu kama JINA au KITENZI. Sijakuelewa kabisa ulitaka kusema nini vile?

    Bazazi ni Bazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    BAZAZI NI BAZAZI by dfreym
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,591
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 280
    Role yako ilikuwa kumcouncil ili asitoe hiyo mimba; huwezi jua labda ndipo Baraka zako zilipokuwa zifunuliwe baada ya kutenda wema wa kuokoa uhai ambao ulikuwa uondolewe!

    Just trying to look on the other side tu!
     
Loading...