BAWACHA: Rais Samia asiwatambue Wabunge 19 wa Viti Maalum waliofukuzwa uanachama CHADEMA

Vessel

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
2,666
2,000
Habari zenu wana Jamvi.Nimekaa nawaza sana siasa za hapa nyumbani Tanzania,nawaza namna Siasa inavyotugeuza itakavyo,nawaza namna tunavyoimbishwa nyimbo mpya mpya kila siku na wanasiasa.Nimeenda mbali zaidi nikawaza kwanini watanzania tumekuwa na maswali sana juu ya uwepo wa wabunge feki bungeni?Kwann Chadema wamekaa kimya juu ya rufaa za hawa wabunge wanaodaiwa kuwa HEWA?Tukisema Ndugai,Mahera na Mbowe lao moja tutakuwa tumekosea wapi?

Wataalamu wa Siasa njooni mnisaidie.
Walikubali kumtumikia mtu kwa shinikizo aliliwapa na kusaliti viapo vyao kwa chama Chao tena kwa kejeli na matusi unataka wasaidiae je.Zaidi ya wait kupambana na matunda ya usaliti .
 

Matrix19

JF-Expert Member
Feb 24, 2020
1,801
2,000
Jiwe atake asitake tutamuongezea muda
WhatsApp Image 2021-04-20 at 12.07.26 PM.jpeg
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
15,809
2,000
Habari zenu wana Jamvi.Nimekaa nawaza sana siasa za hapa nyumbani Tanzania,nawaza namna Siasa inavyotugeuza itakavyo,nawaza namna tunavyoimbishwa nyimbo mpya mpya kila siku na wanasiasa.Nimeenda mbali zaidi nikawaza kwanini watanzania tumekuwa na maswali sana juu ya uwepo wa wabunge feki bungeni?Kwann Chadema wamekaa kimya juu ya rufaa za hawa wabunge wanaodaiwa kuwa HEWA?Tukisema Ndugai,Mahera na Mbowe lao moja tutakuwa tumekosea wapi?

Wataalamu wa Siasa njooni mnisaidie.
Mimi tangu niamue kutokuwa na chama nina uhuru kupindukia.

Juzi tu hapa CHADEMA wametoka kumpigia kampeni pensioner HOSEA mzee wa TAKUKURU kuwa rais wa TLS kwasababu wana maslahi naye.

Usipojitambua dunia hii UTATUMIKA MNOOOOOOOOO.
 

Pslmp

JF-Expert Member
Mar 18, 2021
726
1,000
Isionekane nini boss.Ebu ongeza nyama tafadhali
Mkuu, hao jamaa wa juu! Wana tochi inayowamlikia wao tu ili Hali wanachama wao wako gizani wasione, wamefumbwa kwenye koti la maamuzi ya balaza kuu la Chadema,

Siasa ndio iko hivyo, kuna wakati Masikini huchangishwa fedha ili viongozi wa juu wakafanyie sherehe
 

KAGAMEE

JF-Expert Member
Dec 20, 2013
1,179
2,000
Mkuu, hao jamaa wa juu! Wana tochi inayowamlikia wao tu ili Hali wanachama wao wako gizani wasione, wamefumbwa kwenye koti la maamuzi ya balaza kuu la Chadema,

Siasa ndio iko hivyo, kuna wakati Masikini huchangishwa fedha ili viongozi wa juu wakafanyie sherehe
Nchi yangu ya ajabu sana.
 

Subira the princess

JF-Expert Member
Mar 3, 2018
1,811
2,000
Habari zenu wana Jamvi.Nimekaa nawaza sana siasa za hapa nyumbani Tanzania,nawaza namna Siasa inavyotugeuza itakavyo,nawaza namna tunavyoimbishwa nyimbo mpya mpya kila siku na wanasiasa.Nimeenda mbali zaidi nikawaza kwanini watanzania tumekuwa na maswali sana juu ya uwepo wa wabunge feki bungeni?Kwann Chadema wamekaa kimya juu ya rufaa za hawa wabunge wanaodaiwa kuwa HEWA?Tukisema Ndugai,Mahera na Mbowe lao moja tutakuwa tumekosea wapi?

Wataalamu wa Siasa njooni mnisaidie.
Acha uzuzu ww bwege chadema walishawavua ubunge, kumbuka hata mahakamani rufaa inaweza kutupiliwa mbali km haina mashiko. CCM mlirogwa na nani mpaka mjitoe akili na kukojolea katiba? Nakumbuka mlishasema tundu Lissu alijimiminia risasi, mkasema azohori alijiteka na ben saa8 alijipoteza.
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
40,037
2,000
na kama wanadai wamewavua uanachama huku hawataki kusikiliza rufaa zao sasa kinachowasumbua nini ? mmemvua uanachama siyo mwanachama wenu kinachowafanya waanze kutaka kumsumbua mama avunje katiba kuingilia mhimili wa bunge ni nini?

Hilo bunge la majizi ya kura liingiliwe mara 2? Hukumbuki dhalimu alipomuagiza spika awatoe wabunge huko bungeni, kisha yeye awateke na kuwabambikia kesi huku nje?
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
40,037
2,000
Hapa ndo patamu. Badala ya kusikiliza rufaa zao wanakimbilia kulishinikiza Bunge liwafukuze. Ilitakiwa kwanza wamshinikize Mbowe aitishe kikao cha kusikiliza rufaa zao kwa mujibu wa katiba yao inavyosema. Halafu kama wanazitupilia mbali ijulikane kwamba wamezikataa rufaa zao.

Halafu baada ya hapo , wamuandikie Spika kuhusu kuwavua uanachama wabunge wao, siyo kuongea kwenye mitandao. Spika hawezi kufanya kazi kwa mitandao.

Bunge lenyewe hilo la majizi ya kura, tunajua ni jinsi gani hilo bunge kibogoyo limepatikana, hivyo linashinikizwa maana tunajua halina uhalali wa umma.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom