BAVICHA: Unamuenzije Nyerere huku unadhihaki Mwenge na Muungano

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
15,205
2,000
Nimesikitika sana kusikia BAVICHA ati wameenda Butiama kwenye kaburi la Nyerere kumuenzi. Naomba niwakumbeshe dhihaka zao kwa Nyerere.

BAVICHA-Mwenge upelekwe makumbusho
Lissu- wakati wa bunge la Katiba - Nyerere alikuwa laghai-
CHADEMA- serikali za ukabila za majimbo na kuvunja Muungano kwa kuleta serikali ya Tanganyika

AKILI NYINGI HUONDOA MAARIFA
Muungano huu ni sawa na mtu kumng'ang'ania hawara asiye kupenda. Utatoa gharama kubwa kulilinda pendo huku ukijua hakuna upendo hapo. Tanganyika ataendelea kubeba muungano kwa gharama kubwa zaidi. Huku tukijua hisia za wananchi juu ya muungano.
 

comte

JF-Expert Member
Dec 11, 2011
4,420
2,000
Muungano huu ni sawa na mtu kumng'ang'ania hawara asiye kupenda. Utatoa gharama kubwa kulilinda pendo huku ukijua hakuna upendo hapo. Tanganyika ataendelea kubeba muungano kwa gharama kubwa zaidi. Huku tukijua hisia za wananchi juu ya muungano.
Kwenda kwenye kaburi la mtu usiyependa mambo yake ni kinyume cha maumbile
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
16,703
2,000
Nimesikitika sana kusikia BAVICHA ati wameenda Butiama kwenye kaburi la Nyerere kumuenzi. Naomba niwakumbeshe dhihaka zao kwa Nyerere.

BAVICHA-Mwenge upelekwe makumbusho
Lissu- wakati wa bunge la Katiba - Nyerere alikuwa laghai-
CHADEMA- serikali za ukabila za majimbo na kuvunja Muungano kwa kuleta serikali ya Tanganyika

AKILI NYINGI HUONDOA MAARIFA
Jamaa yako Sabaya Ole Mungiki kafungwa "sete yiaz wis hadi works"!Piga domo tu.😝😝😝😝😝😝😝
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
15,205
2,000
Kwenda kwenye kaburi la mtu usiyependa mambo yake ni kinyume cha maumbile
Nyerere alikuwa si mnafiki kama waliomfuatia. Alikiri makosa walioyafanya wakati wa enzi zake . Na aliwaomba WaTz wayaache wachukue mazuri yaliopo. Akayaandikia na kitabu, na akaukubali na udhaifu wa katiba iliopo. Leo akina Chief wameing'ang'ani

Sasa hawa wa sasa wao wanakiri nini ?!. UNAFIKI
 

Los técnicos

JF-Expert Member
Sep 14, 2014
2,918
2,000
Nimesikitika sana kusikia BAVICHA ati wameenda Butiama kwenye kaburi la Nyerere kumuenzi. Naomba niwakumbeshe dhihaka zao kwa Nyerere.

BAVICHA-Mwenge upelekwe makumbusho
Lissu- wakati wa bunge la Katiba - Nyerere alikuwa laghai-
CHADEMA- serikali za ukabila za majimbo na kuvunja Muungano kwa kuleta serikali ya Tanganyika

AKILI NYINGI HUONDOA MAARIFA
Hakuna haja ya kumgeuza Nyerere mungu, chukua mazuri ya kijinga achana nayo. (Ni kauli yake mwenyewe)
NB
Ni haki yao kuyakubali haya na kuyapuuza yale kama hayafai.

CCM walipuuza azimio la arusha wakakumbatia mwenge na Muungano usio na maridhiano.

Naamoni wapinzani hawaupingi Muungano ila wanataka muungano wenye maridhiano na makubaliano mazuri.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
89,672
2,000
Nimesikitika sana kusikia BAVICHA ati wameenda Butiama kwenye kaburi la Nyerere kumuenzi. Naomba niwakumbeshe dhihaka zao kwa Nyerere.

BAVICHA-Mwenge upelekwe makumbusho
Lissu- wakati wa bunge la Katiba - Nyerere alikuwa laghai-
CHADEMA- serikali za ukabila za majimbo na kuvunja Muungano kwa kuleta serikali ya Tanganyika

AKILI NYINGI HUONDOA MAARIFA
Umeandika makorokocho gani ?
 

NewOrder

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
1,824
2,000
Nimesikitika sana kusikia BAVICHA ati wameenda Butiama kwenye kaburi la Nyerere kumuenzi. Naomba niwakumbeshe dhihaka zao kwa Nyerere.

BAVICHA-Mwenge upelekwe makumbusho
Lissu- wakati wa bunge la Katiba - Nyerere alikuwa laghai-
CHADEMA- serikali za ukabila za majimbo na kuvunja Muungano kwa kuleta serikali ya Tanganyika

AKILI NYINGI HUONDOA MAARIFA

Wewe ni mpumbavu. Kwani ili ufanye kumbukumbu za mtu ni lazima uwe ulikubaliana nae kwa asilimia 100?? Walichokifanya Chadema na hata CCM ni kufanya kumbukizi ya maisha yake, sio KILA alilosema au kufanya!! Hata CCM hawataki kuenzi wazo la JKN kuhusu uanzishwaji wa vyama vingi! Wanatamani wangekuwa wenyewe tu!! Ndio kusema hawamuenzi?

Akili za kindezi kiasi hiki mnazitoa wapi? Halafu huko nyumbani unajulikana kama baba. Aibu tupu!!
 

mliberali

JF-Expert Member
Jul 13, 2012
9,430
2,000
Nimesikitika sana kusikia BAVICHA ati wameenda Butiama kwenye kaburi la Nyerere kumuenzi. Naomba niwakumbeshe dhihaka zao kwa Nyerere.

BAVICHA-Mwenge upelekwe makumbusho
Lissu- wakati wa bunge la Katiba - Nyerere alikuwa laghai-
CHADEMA- serikali za ukabila za majimbo na kuvunja Muungano kwa kuleta serikali ya Tanganyika

AKILI NYINGI HUONDOA MAARIFA
Nyie madogo. Mnavuta bangi hapo lumumba??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom