BAVICHA: Hawa waliokamatwa kwenye ESCROW ni Punda tu, wapo waliokuwa wanammliki, wote wanatakiwa

mgusi mukulu

JF-Expert Member
Oct 24, 2013
719
1,000
Unajua kuna watu wanajua kucheza na attention za watu , na hao mazuzu wakaingia kingi kabisa ..yaaaani wale vinara wanapeta tu mitahani ...sijui kwa nini hawachukuliwi hatua hadi sasa ..tatizo akichukua sheria hakuna atakaye baki ndo maana upinzani hawamuelewi kabisa na drama zake...
 

cocochanel

JF-Expert Member
Oct 6, 2007
24,490
2,000
Waache kudandia na kelele hizo... tumezichoka shaaaa. Waende kuripoti polisi na kuwafungulia kesi na vidhibitisho walivyo navyo, kama hawana subira ya kuwaacha wahusika wa serikalini wafanye yao hatua kwa hatua.
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,681
2,000
Yan serikali imefikia hatua ya kusingizia punda makosa makubwa kama ya ESCROWS??Punda wanaweza ongea na kusaini mikataba??!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom