BAVICHA/CCM v/s CHADEMA/BAWACHA -Miundo Mbinu Tarajiwa Bukoba .Nani zaidi

Nicholas

JF-Expert Member
Mar 7, 2006
25,264
2,000
Si mbaya tukaanza jifunza kuthamini vitu kwa kuanza chambua vitu tunavyoweza chukua for granted. Naweka hii thread hapa ili watu watoe maoni yao kwa hoja. Na mwisho tunaweza ifungulia serikali,upinzani na wananchi fikra pana ambazo zitawasaidia kuona umuhimu wa wengine na mara nyingine kuwa na ujasiri wa kushukuru. Mshindi hatakiwi jivuna ila kufurahi kuwa nae ana mchango, na anayeshindwa hatakiwi umia ila kutambua kwamba kafanya kitu na wengine pia wamefanya mengi. KARIBUNI WENYE FACTS.
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,601
2,000
Ninaomba ufafanuzi kidogo wa haya mkuu

1. Kwanini umeiweka bavicha kundi na CCM wakati ni vitu viwili tofauti
2. Ni miradi hipi inayotegemewa hasa unayotaka tuijadiri kwa pamoja

Asante na nitarudi baadae
 

Nicholas

JF-Expert Member
Mar 7, 2006
25,264
2,000
Ninaomba ufafanuzi kidogo wa haya mkuu

1. Kwanini umeiweka bavicha kundi na CCM wakati ni vitu viwili tofauti
2. Ni miradi hipi inayotegemewa hasa unayotaka tuijadiri kwa pamoja

Asante na nitarudi baadae
nimekosea mkuu ahsante.Browser yangu ina shida kurekebisha nitawaomba mods. ilikuwa ni CCM/UVCCM v/s CHADEMA/BAVICHA.Browser yangu inanidisplay kwa nmna ngumu kuona vyema.
 

mshunami

JF-Expert Member
Feb 27, 2013
4,246
2,000
Walio wengi walichanga kwa kuwahurumia wahanga binafsi na sio kuhurumia miundombinu iliyoharibika!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom