Batuli actres aka Cleopatra atoa siri za waigizaji wenzake wa kike.


father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
530
Likes
15
Points
0
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
530 15 0

MWIGIZAJI wa kike wa filamu Yobnesh Yusuf ‘Batuli’ amefunguka kwa kuongelea ugomvi na chuki ambazo zimekuwa zikiripoti kwa akina dada kutoka Bongo movie sababu kubwa ni ugomvi wa kuibiana wanaume mapedeshee ambao wamekuwa wakiwaweka mjini kwa kuwapangia majumba na kuwapatia magari wakitanua nayo mjini.

“Chuki yetu wasanii wa Bongo movie ni kuchukuliana mabwana yaani mtu ukiwa na mtu anayekusaidia huwezi kabisa kumtambulisha kwa shoga yako kwani ukimpa mgongo tu si wako huyo tena, naongea bila uoga tunahitaji maisha mazuri lakini filamu hazilipi hivyo ukiona msanii wa kike anafanya kitu lazima ujue nyuma yake kuna mtu na si kwa ajili ya malipo ya filamu ni mapedeshee hao,”
anasema Batuli.

Lakini pia Batuli anawalaumu sana wasanii wenzake wa kike kwa kukosa ubunifu na kutotumia fursa wanazopata kutoka sehemu mbalimbali hata serikali pia, msanii huyo amedai kuwa kuna msanii aliwahi hata kupata mwariko kwa rais wa nchi nyingine lakini kutokana na uwezo wake wa kutokufiri hakwenda kuonana na rais, hivyo Batuli anasisitiza kuwa hakuna msanii wa kike anayeweza kusimama kama yeye zaidi ya kuwategemea mapedeshee waliojificha nyuma yao
 
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
530
Likes
15
Points
0
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
530 15 0
Swali langu kwa dada BATULI actress aka Cleopatra ni;

1. umesema filamu hazilipi ndio maana wenzio wana mapedeshee ili wajikimu kimaisha,sasa wewe dada yangu unatumia mbinu gani ktk kujikimu na maisha ilihali kazi uliyo nayo ni uigizaji ambao umesema haulipi? Batuli aka Cleopatra
 
Last edited by a moderator:
K

kisokolokwinyo

Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
63
Likes
1
Points
15
K

kisokolokwinyo

Member
Joined Oct 14, 2011
63 1 15
hana lolote huyo anataka kick tu yeye pia muuzaji maarufu sana namjua vzuri
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,927
Likes
8,879
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,927 8,879 280
Batuli hiyo picha bana! ukimtoa nyoka pangoni utamrudishaje sasa?
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Biashara matangazo,papuchi ina gharama
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,876
Likes
16,338
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,876 16,338 280
Hakuna uongo kwenye hili kila mtu nishahidi kwenye hili.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,876
Likes
16,338
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,876 16,338 280
hana lolote huyo anataka kick tu yeye pia muuzaji maarufu sana namjua vzuri
hivi kuna uongo kwenye alilo liongea?yeye anayesema ndio anajua wanavyo ishi.
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,946
Likes
526
Points
280
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,946 526 280
Swali langu kwa dada BATULI actress aka Cleopatra ni;

1. umesema filamu hazilipi ndio maana wenzio wana mapedeshee ili wajikimu kimaisha,sasa wewe dada yangu unatumia mbinu gani ktk kujikimu na maisha ilihali kazi uliyo nayo ni uigizaji ambao umesema haulipi? Batuli aka Cleopatra
Mkuu kama umemsoma vizuri na yeye maisha yake yanategemea hao wanaoitwa mapedeshee. Kaeleza ukweli bila kumung'unya maneno.
 
Last edited by a moderator:
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,946
Likes
526
Points
280
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,946 526 280
Utawasikia mbali na sanaa mimi nina biashara zangu nyingine zinazoniweka mjini.kumbe hakuna lolote. Siku mapedeshee tukigoma kuhonga hakika maisha ya watu wengi yataathirika.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Hiyo picha yako ni mtego wa kuwapata mapedeshee wa JF.

.
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,736
Likes
781
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,736 781 280
Why she's still quiet till now? She was Online today, and I know this is her favorite Forum.

[h=5]Total Posts[/h] Total Posts 63 Posts Per Day 0.81 [h=5]Visitor Messages[/h] Total Messages 0 Most Recent MessageNever
  • Visitor Messages for Batuli aka Cleopatra
  • Post a visitor message for Batuli aka Cleopatra
[h=5]User Notes[/h]
[h=5]General Information[/h] Last Activity Today 09:39 Join Date 16th September 2013


Cc: @Batuli aka Cleopatra

I think this is just a Kick...
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
mmmmmmmmmmmmmmmh
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
598
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 598 280
Batuli aka Cleopatraa!! zugu!
 
Last edited by a moderator:
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,644
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,644 280
Halafu yumo humo aje aseme hayaa! !
 
Replies

Replies

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2014
Messages
1,504
Likes
26
Points
135
Replies

Replies

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2014
1,504 26 135

MWIGIZAJI wa kike wa filamu Yobnesh Yusuf ‘Batuli’ amefunguka kwa kuongelea ugomvi na chuki ambazo zimekuwa zikiripoti kwa akina dada kutoka Bongo movie sababu kubwa ni ugomvi wa kuibiana wanaume mapedeshee ambao wamekuwa wakiwaweka mjini kwa kuwapangia majumba na kuwapatia magari wakitanua nayo mjini.

“Chuki yetu wasanii wa Bongo movie ni kuchukuliana mabwana yaani mtu ukiwa na mtu anayekusaidia huwezi kabisa kumtambulisha kwa shoga yako kwani ukimpa mgongo tu si wako huyo tena, naongea bila uoga tunahitaji maisha mazuri lakini filamu hazilipi hivyo ukiona msanii wa kike anafanya kitu lazima ujue nyuma yake kuna mtu na si kwa ajili ya malipo ya filamu ni mapedeshee hao,”
anasema Batuli.

Lakini pia Batuli anawalaumu sana wasanii wenzake wa kike kwa kukosa ubunifu na kutotumia fursa wanazopata kutoka sehemu mbalimbali hata serikali pia, msanii huyo amedai kuwa kuna msanii aliwahi hata kupata mwariko kwa rais wa nchi nyingine lakini kutokana na uwezo wake wa kutokufiri hakwenda kuonana na rais, hivyo Batuli anasisitiza kuwa hakuna msanii wa kike anayeweza kusimama kama yeye zaidi ya kuwategemea mapedeshee waliojificha nyuma yao
Hivi JF nako kuna mapedeshee


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,252,209
Members 482,043
Posts 29,800,539