Battle: Watu wenye akili ya maisha na watu wenye akili za darasani


C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,856
Likes
1,940
Points
280
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,856 1,940 280
Kuna sehemu nimepita ndugu nimekutana na mjadala mkali miongoni mwa vijana.

Mjadala unahusu watu wenye akili za darasani yaani wale wasongo au vichwa darasani na watu wenye akili ya maisha lakini darasani hawako vizuri.

Wale wenye akili darasani wanajisifu kwa usomi wao na ndio wanaoongoza nchi na wanawaponda wasioenda shule na kwamba hawaijui dunia vizuri.

Wenye akili za maisha wanawaponda wenye akili darasani licha ya usomi wao wengi wako mtaani na majumbani kwao Bado wanasubili ajiraa na wengine wameenda mbali zaidi wanasema wasomi wengi wakishastaafu elimu yao ndio inaishia hapo na wanarudi katika hali ya kawaida.

Je wewe upande wako unasemajeee
 
P

Pumu

Member
Joined
Oct 19, 2016
Messages
88
Likes
168
Points
40
Age
47
P

Pumu

Member
Joined Oct 19, 2016
88 168 40
Kwan akili za darasan si za kutafta maisha?
 
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
8,491
Likes
6,036
Points
280
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
8,491 6,036 280
huo mjadala balaa kikubwa kumuomba mwenye power atujaalie mafanikio
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,639
Likes
3,593
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,639 3,593 280
Hii mada ni maumivu kwangu, nimekomaa na elimu pesa hamna, kuna jamaa nilimaliza nae darasa la saba yupo vizuri kweli kipesa. Zaidi tena baada ya kumaliza my first degree niliajiriwa na mtu aliyeishia form two na sasa ni tajiri, inauma sana.

Vyovyote iwavyo elimu lazima itafutwe sana tu kwani huwa najiuliza sana mbona hao matajiri wasio na elimu huwa wanasomesha sana watoto wao tena kwa gharama yoyote, iwe nchini au nje ya nchi
 
Cendy

Cendy

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2015
Messages
1,148
Likes
2,184
Points
280
Age
25
Cendy

Cendy

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2015
1,148 2,184 280
Aaahhh wengine wana zote sijui wanakaa upande gan au ndio malefa
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,945
Likes
13,835
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,945 13,835 280
Huo mjadala inabidi na joseph msukuma ashiriki atwambie kuhusu wale maprofesa wanane aliowabwaga huko geita
 
G.Man

G.Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
869
Likes
1,501
Points
180
G.Man

G.Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
869 1,501 180
Akili ya maisha ni directly proportion na akili ya darasani. Ni suala la mtumizi tu ya hiyo akili na kuzidiana ujanja
 
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
13,160
Likes
53,235
Points
280
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
13,160 53,235 280
Akili ya Maisha inakuja Ukipata shida Ukiona Mwenye elimu Yupo Yupo anasubiri ajira bas anauwakika wa pakula na kulala. wapo wenye elimu na wana Akili za Maisha. Na wasio na elimu wasio na Akili ya Maisha.

Akili ya Maisha inakuja Ukipata shida. Haijalishi umesoma au hujasoma

Shida huleta maarifa
 
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,666
Likes
6,458
Points
280
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,666 6,458 280
Hata Lipumba ana akili za darasani lakini hana akili za maisha.(kutatua matatizo yake)

Watu waliokuwa na akili za darasani wana maisha ya kawaida au hata ya kimaskini (hii ni kwa huku africa) kuliko wale waliokuwa na akili za kawaida au (vilaza)
 
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
782
Likes
896
Points
180
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
782 896 180
Akili ya Maisha inakuja Ukipata shida Ukiona Mwenye elimu Yupo Yupo anasubiri ajira bas anauwakika wa pakula na kulala. wapo wenye elimu na wana Akili za Maisha. Na wasio na elimu wasio na Akili ya Maisha.

Akili ya Maisha inakuja Ukipata shida. Haijalishi umesoma au hujasoma

Shida huleta maarifa
smart
 
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
11,291
Likes
7,314
Points
280
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
11,291 7,314 280
Kila kiumbe kita teremshewa rizki na pato maalum kadri ya uhai atakao ishi...
( elimu haidhamini... na wala Nguvu za mwili hazi thubutu kufikia matakwa )
KM:-
Mmiliki wa azam hakusoma zaidibdarass la nne!!
Profesaz wengi ni mafukara wa kutupa!!

just trust you creator
 
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,856
Likes
1,940
Points
280
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,856 1,940 280
Hii mada ni maumivu kwangu, nimekomaa na elimu pesa hamna, kuna jamaa nilimaliza nae darasa la saba yupo vizuri kweli kipesa. Zaidi tena baada ya kumaliza my first degree niliajiriwa na mtu aliyeishia form two na sasa ni tajiri, inauma sana.

Vyovyote iwavyo elimu lazima itafutwe sana tu kwani huwa najiuliza sana mbona hao matajiri wasio na elimu huwa wanasomesha sana watoto wao tena kwa gharama yoyote, iwe nchini au nje ya nchi
Daaa mkuu aiseee huyo jamaa uliyemaliza nae la saba saivi mkikutana huwa mnazungumza maongezi ya aina gani
 
Dashdown

Dashdown

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2014
Messages
282
Likes
225
Points
60
Dashdown

Dashdown

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2014
282 225 60
Akili ya Maisha inakuja Ukipata shida Ukiona Mwenye elimu Yupo Yupo anasubiri ajira bas anauwakika wa pakula na kulala. wapo wenye elimu na wana Akili za Maisha. Na wasio na elimu wasio na Akili ya Maisha.

Akili ya Maisha inakuja Ukipata shida. Haijalishi umesoma au hujasoma

Shida huleta maarifa
Ukweli usiopingika!!
 
Mpemba Mimi

Mpemba Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2013
Messages
427
Likes
254
Points
80
Mpemba Mimi

Mpemba Mimi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2013
427 254 80
Akili ni ile ile - hakuna akili ya darasani na akili ya Maisha. Kinachotegemea ni jinsi gani unaitumia hiyo akili - kama ulikuwa tu na akili ya darasani - halafu ukawa mvivu kuitumia akili hiyo hiyo kwenye maisha - ni lazima utafeli tu. Na huyu ambae alikuwa mvivu darasani kuitumia akili yake - na akaenda kuitumia vizuri akili ile ile kwenye maisha - lazima atafanikiwa tu. Lakini kama uliitumia akili vizuri darasani - na ukaitumia akili hiyo hiyo vizuri kwenye maisha - lazima utafanikia. Wako watu wengi tu waliokuwa wanafaulu darasani na wana maisha mazuri tu. Hivyo "determining factor" ni jinsi gani unaitumia hiyo hiyo akili.
 
jaju01

jaju01

Senior Member
Joined
Sep 27, 2016
Messages
131
Likes
201
Points
60
Age
26
jaju01

jaju01

Senior Member
Joined Sep 27, 2016
131 201 60
Acha uvivu kijana.. piga shule.. maisha ya ujanja ujanja tunakoelekea yanapotea..
 
Mpyena Blazze

Mpyena Blazze

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
588
Likes
367
Points
80
Mpyena Blazze

Mpyena Blazze

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
588 367 80
Akili ya Maisha inakuja Ukipata shida Ukiona Mwenye elimu Yupo Yupo anasubiri ajira bas anauwakika wa pakula na kulala. wapo wenye elimu na wana Akili za Maisha. Na wasio na elimu wasio na Akili ya Maisha.

Akili ya Maisha inakuja Ukipata shida. Haijalishi umesoma au hujasoma

Shida huleta maarifa
Kula like Lasagna
 
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2016
Messages
11,430
Likes
25,464
Points
280
Age
28
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2016
11,430 25,464 280
Duuuh mijadala mingne inatuchora tulivyo
 

Forum statistics

Threads 1,235,286
Members 474,506
Posts 29,216,726