Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Shebby01

JF-Expert Member
Nov 11, 2020
2,039
2,000
Wakulungwa wa Kaskazini mara chache sana wanashare picha walizopiga wao wenyewe , au wote wengi hawatoki Nairobi? Hawapiti vitu vizuri njiani wakielekea kazini na kurudi na kupiga picha kushare hapa? Hawatoki kula bata wakapiga kutuonyesha pia? Au hawapendi kupiga picha.
Mi nikipita popote nikiona kitu chochote kinahusu hii battle natwanga Photo.

View attachment 2224169
View attachment 2224170
View attachment 2224171
View attachment 2224173
View attachment 2224174
View attachment 2224175
View attachment 2224176
Safi sana mkuu na mkunya akija dsm apige picha na yeye tufanye comparisson which country is better!
 

Shebby01

JF-Expert Member
Nov 11, 2020
2,039
2,000
Nimepata watoto wa kisomali muda huuπŸ˜„πŸ˜„πŸ˜„
Snapchat-272982275.jpg
 

tuusan

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
15,078
2,000
Yaani hivi vitu bwana saa nyingine kuna taarifa za uongo kwa baadhi ya sources.Ila ni wakulima wazuri sana na udongo wao una rutuba ya kutosha, kwa kiasi fulani dunia ilikuwa inawategemea kwenye ngano na mafuta.

WFP wananunua ngano yao kwa asilimia 50.
Kilimo hakikupi utajiri huo unaoutazamia...Angalia kampuni ya Sumsung tu pekee yake inalipa kodi kiasi gani huko Korea, ama kampuni ya Boeing USA...wenye technology ndio wenye hela dunia ya leo
 

dyfre

JF-Expert Member
Mar 11, 2021
2,115
2,000
Kwa hivo unajua kile unachokifanya pia nawe🀣 ukishindwa unatukumbusha kuwa hatuna maji...what you don't understand is that there are challenges in Kenya just like the rest of the world, Tanzania is no different, therefore if you ask me about infrastructural projects in Nairobi don't expect me to show you sex workers.
Or are you going to tell me that there are no sex workers in Dar πŸ€£πŸ˜…πŸ˜…

Unataka kusema hakuna sex workers Dar? πŸ˜…πŸ˜… Ama hao hawafanyi kwa sababu ya umaskini, ni hobby yaoπŸ˜…πŸ˜…
kisha acting zote za porno, kukula uroda east africa, zo ufanyika tz
 

coodip1

JF-Expert Member
May 5, 2016
2,590
2,000

coodip1

JF-Expert Member
May 5, 2016
2,590
2,000
Kwa hivo unajua kile unachokifanya pia nawe ukishindwa unatukumbusha kuwa hatuna maji...what you don't understand is that there are challenges in Kenya just like the rest of the world, Tanzania is no different, therefore if you ask me about infrastructural projects in Nairobi don't expect me to show you sex workers.
Or are you going to tell me that there are no sex workers in Dar

Unataka kusema hakuna sex workers Dar? Ama hao hawafanyi kwa sababu ya umaskini, ni hobby yao
Wako ila sio kwa level ya kuhongwa maji.

Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom