Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Uhuru n Umoja

JF-Expert Member
May 25, 2016
1,049
2,000
Wakenya wana kipaji cha sura na maumbile mabaya.

Kha!
gathungu.jpg


Unagongaje manzi wa dizain hii? Dem anakipara halafu dah! Forgive me lord!
 

The best 007

JF-Expert Member
Oct 6, 2019
20,004
2,000
nabadooooo.. wacha hio iwe mada ya kesho. mtajua hamjui. mwanzo hizo mabasi zenu zote, ziliokwa tu hapahapa kenya. sababu tz hakuna kiwanda cha mabasi.. nyinyi mnafanya tu ku importi toka kenya, kisha kupachika numberplate zenu na kupaka rangi za bendera yenu
Hebu nioneshe kiwanda chenu cha kutengeneza mabasi
 

spencer

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
3,579
2,000
nimekuacha si kwa sababu nimekubaliana na hio post ulioleta.. probably hujui uhalisia.. afu husemi katumbuliwa sababu gani.. mara unarukia hili mara hili jingine... you mean he was worst in all those projects?
FYI, kwenye REA, believe it.. he was the best one kufatilia miradi ya REA..
kinyerezi II haijaisha nn na mim nipo huko???????
Kwenye REA Jamaa kapambana sana, tika vijiji 2000 mpaka 10,000 siyo Jambo Jepesi
 

The best 007

JF-Expert Member
Oct 6, 2019
20,004
2,000
Hujambo kaka? Jana kuliendaje?.,
Njia nzuri ya kujilinda ni kumiliki mpira, Man u ni timu kubwa na yenye wachezaji wa viwango vya juu, unapocheza na vitimu vidogovidogo kama kale katimu ka jana huwezi kuogopa eti kisa mchezaji wako mmoja kapewa red.

Pale tulipopewa red nikadhani atamtoa Van de beek aingie Greenwood alafu atamtoa Bruno/Pogba aingie Varane zen tungecheza 4-4-1 au 3-5-1 kwamba unaua fowadi mmoja unabaki na cr7 mbele mana aliwaweza mapema.

Cha ajabu kocha katoa midfield kaweka beki mana ake anakaba mbele ya watoto, alafu katoa forward (CR7) kaingiza kiungo baadaye anatoa kiungo anaingiza forward yani hajitambui anafanya nini.
 

Don YF

JF-Expert Member
May 24, 2014
5,371
2,000
Njia nzuri ya kujilinda ni kumiliki mpira, Man u ni timu kubwa na yenye wachezaji wa viwango vya juu, unapocheza na vitimu vidogovidogo kama kale katimu ka jana huwezi kuogopa eti kisa mchezaji wako mmoja kapewa red.

Pale tulipopewa red nikadhani atamtoa Van de beek aingie Greenwood alafu atamtoa Bruno/Pogba aingie Varane zen tungecheza 4-4-1 au 3-5-1 kwamba unaua fowadi mmoja unabaki na cr7 mbele mana aliwaweza mapema.

Cha ajabu kocha katoa midfield kaweka beki mana ake anakaba mbele ya watoto, alafu katoa forward (CR7) kaingiza kiungo baadaye anatoa kiungo anaingiza forward yani hajitambui anafanya nini.
Mlichemsha jana, Man Useless as I call it ilichomea gamblers betπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom