Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Simon

JF-Expert Member
Feb 7, 2014
4,847
2,000
IMG_0423.jpg

 

Don YF

JF-Expert Member
May 24, 2014
5,348
2,000
look at wat they post on their National news papers and on their National TVs,just a stupid post from a stupid blogger and they believe it true,Most of Bongolalaz have no Dignity,munaezaje Amini iyo post!!!!!!πŸ€”πŸ™„
Masomo uchwara., alafu wanatamani ikue ukweli., by the way ile moto iliochoma Kariokoo in Dar ingekua ni Nairobi, kilaza angekua amepost hapa na matusi zote., realities happening zinaendelea ku expose how backward and way below they are. Kelele mingi tuπŸ˜‚
 

Don YF

JF-Expert Member
May 24, 2014
5,348
2,000
Huyu hata mwalimu wake alikuwa na muda mgumu sana, if he ever went to school that is
Kwani bado you still try to reason with the idiot?πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ huyo unamuonyesha level ya akili yake mahali inafikia, u can't have meaningful argument with a low IQ., aliji expose how ignorant and clueless he is., huyo ni wa kuchezea chezea tu kama paka anavyo mfanya panya baada ya kumkamata, nothing seriousπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚., Kazi yake humu iliisha, nikutapatapa tu with empty rhetorics, hana ushawishi, ni king wa vilaza wengine wawili humu, unawajuaπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 

spencer

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
3,578
2,000

Kachengcheng

JF-Expert Member
Dec 21, 2020
1,096
2,000
Masomo uchwara., alafu wanatamani ikue ukweli., by the way ile moto iliochoma Kariokoo in Dar ingekua ni Nairobi, kilaza angekua amepost hapa na matusi zote., realities happening zinaendelea ku expose how backward and way below they are. Kelele mingi tuπŸ˜‚
wangeanza kutuambia hoo sijui Gari ya Zimamoto yenu sijui ni nzee 🀣🀣🀣😬🀣🀣🀣🀣
 

ichoboy01

JF-Expert Member
Mar 6, 2017
57,789
2,000
Si mara yako ya kwanza kuleta links ambazo hujui zinazungumzia nini. Hii ujinga utawacha lini na uerevuke?
Tafuta sehemu wameandika dollar tatu 🀣🀣 yani nyinyi muwe na ushuzi mbaya zaidi ya zimbabwe alaf useme dollar tatu kwa siku
 

ichoboy01

JF-Expert Member
Mar 6, 2017
57,789
2,000
Kama kawaida lami hukua tu kwa main road. Most suburbs in Dar hakuna lami. Nikiwa Dar hapo maeneo ya Sinza barabara mingi hazikua na lami na ni a middle class residential area.
Ikiwa lami hakuna CBD nairobi itakua bunju πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ na ukumbuke na dar nikubwa mara tatu ya nairobi πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡
 

ichoboy01

JF-Expert Member
Mar 6, 2017
57,789
2,000

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom