Bastola iliyoua wawili Sinza ni dili kishirikina, lakini pengine pia imebeba mikosi na laana

IJIGHA NDIO HOME

JF-Expert Member
Jul 13, 2019
577
1,000
Hawa ndiyo wanatufanya sasa hata kama ulitaka uongeze silaha ya pili nyumbani kwa ulinzi wa mali zako serikali inakupa masharti kibao.kama ulikasirika au umevamiwa kuna ile tukio la kwanza kama tahadhari huyo adui wako akuelewe unaimiliki piga juu.ya pili pia kama ameona kuna ile kama kujilinda kama tahadhari unapiga kwenye miguu tu.tatu kama alikuwa unaona na wewe maisha yako huyo mwengine ana silaha ndiyo kujiokoa ushamtahadharisha umepiga juu bado anakutafuta na silaha yake unamuwahi yeye kabla hajakuwahi ya moyo.ila huyu kaitumia silaha vibaya kwa hali zoote kwanza hao hawakuwa na silaha kama yake,ipo haja serikali ipitie upya sheria za umiliki wa silaha ili tusirudi kama mauaji ya marekani na south africa.Mambo haya tulishawahi kujadili toka zama za mkapa hapo silaha zitakapoanza kuuzwa dukani kama pipi.kwanza kuna kipengele chake unapoachiwa uimiliki huruhusiwi kwenda nayo club kama za pombe inatgemea uliiomba kama wewe ndiye mmiliki halali wa club.Huyu katuharibia ambao tunataka tumiliki silaha tena sana.Na hili litaongeaa kutubana upyaaaa.
Kweli mfano mwenye bar angekua anamiliki nae mguu wa kuku ninauhakika angemuwai muuaji yule aliekufa angepona
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
170,925
2,000
Mshana, ungefanya pia jambo jema mwishoni kwa kuweka tahadhari pia kua: anayeona kuwa post haimfai na haamini katika haya basi apite salama na asijisumbue hata ku-comment!!
BabaDesi bado haisaidii hata kama ningeweka mwanzoni mwa mada katikati na mwishoni
Kikubwa cha kufanya ni kujaribu tu tena na tena kuwaelimisha kwa upole na busara kwakuwa natambua sio kosa lao bali ni uelewa finyu juu ya haya mambo
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
170,925
2,000
Mkuu Mshana Jr silaha si ni object inakuwa vipi na bahati?
Yeah object ni yabisi.. Yabisi kiroho zinabeba bahati na laana pia
Waulize wafanyabiashara wa magari utakuta kuna baadhi ya gari anazipenda sana kwakuwa hazimsumbui kwa ajali, vipuli wala madereva
Wawindaji nao hivyohivyo kuna silaha hazilali njaa
Hata ardhi pia kuna vipande hutoa mazao mengi nknk
 

adrenaline

JF-Expert Member
Jun 17, 2015
1,913
2,000
Ifike mahali waTanzania tujifunze.
Kweli mnamuona mtu anaonyesha silaha hadharani na ni eneo la watu wanywaji. Mnakaa kimya badlands ya kuita vyombo vya usalama kumhoji na kuondoa taharuki has roho za watu zipotee. Mbaya kabisa!!

Sent from my SM-A115AZ using JamiiForums mobile app
Alikuwepo jamaa alionesha kitambulisho,huyo angekuwa kwetu Risasi ya kwanza ya pili angepigwa kama Kuku.
Muda huu angekuwa anasimulia ndugu zake yaliyomkuta.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom