Basilio Matei Mbuzi Wa Sadaka?


PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Jambo wakuu.
Jana nilibahatika kupitia ofisi fulani, nikakutana na maafande wa polisi, RPC wa Arusha Basilio Matei. Katika maongezi akamtambulisha afande Thomas Andengenye( RPC MORO), akasema ndiye anayechukua nafasi yake, ambapo yeye Basilio anahamishiwa makao makuu dar! Lakini leo katika maongezi na watu nimeambiwa Afande Matei ameondolewa Ars kutokana na kuruhusu ushindi wa mbunge mpinzani Arusha mjini, wakati alikuwa na uwezo wa kutumia nguvu za dola kupindua. Hii mnaichukuliaje wakuu? Inawezekana?
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,857
Likes
1,926
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,857 1,926 280
Bangusilo Matei.

Kwa habari za uhakika zinasema alipewa amri na mkuu wake aue walau watu 5 wakati wanachi walipokuwa wamekusanyika njee ya jengo la halmashauri ni jiji. Akakubali amri lakini hakuitekeleza kwa kusema yeye ni mcha mungu na Arusha itaendelea kuwepo hata baada ya uchaguzi.

Alichokifanya mkuu huyu ni kumshinikiza mkuu wa Tume (mkurugenzi wa uchaguzi Jimbo laArusha)kutangaza matokeo kabla ya saa 12 jioni la sivyo ataondoa vijana wake kwenye eneo hilo kwa watu ni wengi na hawana uwezo wa kulinda usalama kwa jiji la Arusha itakapotimu usiku.

Nasikia kwa kosa la kukataa AMRI (isiyo halali) kapelekwa benchi makau makuu kwa kosa la utovu wa nidhamu
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,594
Likes
660
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,594 660 280
He is a great man.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
habari za uhakika zinasema alipewa amri na mkuu wake aue walau watu 5 .............

sorry sijakupata vizuri..............

unasema..............?????????????????????????????????
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,559
Likes
545
Points
280
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,559 545 280
Tanzania zaidi ya uijuavyo! ataheshimika daima!
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Halafu watu waniita serikali ya wananchi...
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,857
Likes
1,926
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,857 1,926 280
Yeye akaawaambia vijana wake hamwagiwi mtu hata maji ya kuwasha pasipo na sababu ya kweli kufanya hivyo
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
153
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 153 160
Yeye akaawaambia vijana wake hamwagiwi mtu hata maji ya kuwasha pasipo na sababu ya kweli kufanya hivyo
wakuu ni kweli haya lakini!???
wengine tunaweza kujitoa mhanga jamani semeni ni utani tuu!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
310
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 310 180
Kama aliweza ku-absorb pressure kama ile ya "kutanganza" matokeo ya uchaguzi AR Mjini nadiriki kusema "He is truly a great MAN" - Historia itamkumbuka
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 461 180
Akistaafu atunge kitabu akiite upolisi wangu na uchaguzi mkuu...atauza sana!!
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Itamlipa baadaye nchi itakapochukuliwa na mtu mwenye hofu ya Mungu. Nakumbuka Mahita yeye alituzwa kwa kuwagaragaza washimboni kule Moshi 1995, huyu yeye atatuzwa kwa kuepusha mauaji
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,293
Likes
1,415
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,293 1,415 280
Ni kweli Matei aliwaambia tume ya uchaguzi itakapofika saa 12 jioni atawaondoa vijana wake! Kwa mtizamo wangu siku ile wananchi wakiwa na jazba ya kupata matokeo mimi mwenyewe nilikuwepo pale kweli baba huyu alitumia kitendo cha busara sana na Mungu amzidishie nguvu tunahitaji watu wenye ujasiri kama huo alioutoa kwa tume ya uchaguzi kutangaza matokeo, bila kufanya vile kwa kweli wananchi kwa jazba waliyokua nayo halafu giza likaingia bila matokeo kutolewa hakika mkoa wa Arusha pangegeuka KOSOVO kwakua kulikua na aina za watu mbalimbali wakiwa na jazba na hasira na wengine niliwasikia chinichini wakisema hatutoki hapa mpaka kieleweke na ukizingatia taasisi binafsi na zile za serikali ziko jirani kabisa na eneo la tukio, Namuunga mkono sana huyu baba kokote atakapopangiwa Mungu aendelee kumpa moyo wa ujasiri. Naunga hoja:whoo:
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Akistaafu atunge kitabu akiite upolisi wangu na uchaguzi mkuu...atauza sana!!
Mkuu waTz wengi ni wavivu kusoma..huo utamaduni haupo! kitabu kitadoda.
On a serious note..uonevu wote huu mwisho wake umekaribia.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
153
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 153 160
ni kweli matei aliwaambia tume ya uchaguzi itakapofika saa 12 jioni atawaondoa vijana wake! Kwa mtizamo wangu siku ile wananchi wakiwa na jazba ya kupata matokeo mimi mwenyewe nilikuwepo pale kweli baba huyu alitumia kitendo cha busara sana na mungu amzidishie nguvu tunahitaji watu wenye ujasiri kama huo alioutoa kwa tume ya uchaguzi kutangaza matokeo, bila kufanya vile kwa kweli wananchi kwa jazba waliyokua nayo halafu giza likaingia bila matokeo kutolewa hakika mkoa wa arusha pangegeuka kosovo kwakua kulikua na aina za watu mbalimbali wakiwa na jazba na hasira na wengine niliwasikia chinichini wakisema hatutoki hapa mpaka kieleweke na ukizingatia taasisi binafsi na zile za serikali ziko jirani kabisa na eneo la tukio, namuunga mkono sana huyu baba kokote atakapopangiwa mungu aendelee kumpa moyo wa ujasiri. Naunga hoja:whoo:
kama ni kweli haya abalikiwe natamani wangekuwepo hata 10hv nchini hapa!
 
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
553
Likes
3
Points
35
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
553 3 35
history itabaki , inawezekana akawa ni miongoni mwa maafande wachache wenye busara ya maamuzi
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,857
Likes
1,926
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,857 1,926 280
Mkuu huyu mkubwa alipata shinikizo kubwa sana hata kabla ya uchaguzi
lakini aliapa kufanya kazi proffessionally na alikua tayari kutimiza tu yale
maadili yake ya kazi yanamhitaji kufanya.

Aliongea kitu kimoja ndicho kilichowakera: Kwa nini Mramba yupo mahakami? Kwa nini Zombe alifikishwa mahakami?
na akawapa jibu: Kutumia vibaya madaraka waliopewa na hivyo yeye atatumia madaraka yake kama utaraibu unavyomwelekeza.

hayo ndio yaliyojiri
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
Mungu sio binadamu. Haki aliyoapa kuilinda itamtangulia mbele yake siku zote. Nchi kama hizi tunazoishi, wanasiasa wanapemda kuchukulia mambo mengi to their advantage. Ingawa sijui kama sababu ya kuhamishwa ndio itakuwa hiyo, but who knows!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,611
Members 475,218
Posts 29,264,113