Basi linawaka moto sasa hivi Vigwaza


papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2012
Messages
422
Points
0
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2012
422 0
Kwenye Heading si ameshasema VIGWAZA.
wasimlaumu jamaa,taarifa imetolewa kuomba msaada,kama kataja eneo na ni basi la kampuni gani inatosha kwa taarifa.Hayo mengine ya picha na zaidi yatakuja baada ya kuokoa watu.....au tunataka apige picha badala ya kuokoa?
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,143
Points
2,000
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,143 2,000
Kuna wadau wanaanza kuitumia hii jukwaa visivyo.
Wanaweka habari kama vicha vya magazeti ili wapate reply kwa wingi.
Kama sio hivyo mbona wadau wenzako wamekuomba baadhi ya vitu ikiwemo picha hujaweka, na hujatoa ufafanuzi wowotwe kuhusu hiyohabari tunaanza kufikiria huo ni UWONGO 1000
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,509
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,509 2,000
Vyombo vinavyo husika vikayoe msaada sababu hakuna msaada wowote na magari hayapiti. ni kamuni ya kbs. Mungu awasaidie. mia

figganigga usiweke 'mia' labda utaeleweka kidogo
 
Last edited by a moderator:
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,397
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,397 2,000
figganigga usiweke 'mia' labda utaeleweka kidogo
mambo vipi mkuu. hawa jamaa achana nao. mimi nlikua kwenye safari zangu. walengwa wamepata taarifa na wameenda sehemu la tukio. mia
 
Last edited by a moderator:
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
1,960
Points
1,225
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
1,960 1,225
kazi ya Mungu haina makosa
 
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
4,143
Points
2,000
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
4,143 2,000
Mbona jamaa kaandika vizuri tu?inaonekana humu jf kuna watu kazi zao ni kucritisize kila kitu hata kwenye mambo ya usirious,mfano mtu anaweza akakosea herufi kidogo kutokana penngine na uharaka wa tukio au ule mshtuko mkubwa wa kuona ajali basi member wengine wanamwanzia hapohapo.mi huwa najiulizaga sana ni nini hasa mtu anakuwa amelenga?tuweni wastaarabu kama ilivyo jf yenyewe.
 
D

diunal

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
500
Points
195
D

diunal

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
500 195
Matamshi ya kiswahili yanatofautiana kutokana na eneo mtu analotoka.... Kwa mfano:- Zanzibar wanasema mwengine, nyengine na Bara usema mwingine, nyingine.

Hichi na hiki yote ni sahihi kulingana na eneo unalotoka mkuu!
Chengine - Kingine
 
D

diunal

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
500
Points
195
D

diunal

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
500 195
Kuna wadau wanaanza kuitumia hii jukwaa visivyo.
Wanaweka habari kama vicha vya magazeti ili wapate reply kwa wingi.
Kama sio hivyo mbona wadau wenzako wamekuomba baadhi ya vitu ikiwemo picha hujaweka, na hujatoa ufafanuzi wowotwe kuhusu hiyohabari tunaanza kufikiria huo ni UWONGO 1000
Uongo - Uwongo
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,508
Points
2,000
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,508 2,000
Poleni,Mungu awalinde majeruhi na Waokozi

Sent from my BlackBerry 9380 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,283,688
Members 493,764
Posts 30,797,241
Top