Basi linawaka moto sasa hivi Vigwaza


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,414
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,414 2,000
Vyombo vinavyo husika vikayoe msaada sababu hakuna msaada wowote na magari hayapiti. ni kamuni ya kbs. Mungu awasaidie. mia
=====
Gari inayowaka moto ni KVC ya DAR-ARUSHA, ilikuwa safarini kuelekea ARUSHA, madhara kwa abiria na mali zao bado tunafuatilia!
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,762
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,762 1,250
Tualia kwanza kisha lete habari kwa ufasaha uweleweke. Enhee! Ajali hiyo imesababishwa nanini? Ikibidi mwekua hata picha moja.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,414
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,414 2,000
Tualia kwanza kisha lete habari kwa ufasaha uweleweke. Enhee! Ajali hiyo imesababishwa nanini? Ikibidi mwekua hata picha moja.
basi linawaka moto barabarani. mia
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,762
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,762 1,250
Vyombo vinavyo husika vikayoe msaada sababu hakuna msaada wowote na magari hayapiti. ni kamuni ya kbs. Mungu awasaidie. mia
Vikayoe, ni kamuni ya kbs. (kiswahili cha wapi hichi?) 120.
 
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
1,120
Points
1,225
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
1,120 1,225
Tualia kwanza kisha lete habari kwa ufasaha uweleweke. Enhee! Ajali hiyo imesababishwa nanini? Ikibidi mwekua hata picha moja.
Mkuu, Kipi kinaanza, kuokoa roho za watu au kujua chanzo cha ajali? Mleta hoja katoa taarifa ya ajali, waokolewe waliomo kwanza ndo tuanze kutafuta chanzo cha ajali.
 
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
2,305
Points
1,500
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
2,305 1,500
Vyombo vinavyo husika vikayoe msaada sababu hakuna msaada wowote na magari hayapiti. ni kamuni ya kbs. Mungu awasaidie. mia
habari fyatufyatu. 150
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,891
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,891 0
naungulia ndani nini?
maana unavyoripoti hueleweki.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,522
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,522 2,000
Habari Mpasuko yako Mkuu haieleweki
Nadhani ungeandika kwa utulivu ueleweke.
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,762
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,762 1,250
Habari ya kusadikika (ngano)
 
K

kambi tata

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
123
Points
0
K

kambi tata

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
123 0
Tulia kwanza au una povu kichwani?Basi la kampuni gani?Linatoka wapi na kwenda wapi?Tulia kwanza au kapige supu!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,735
Points
2,000
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,735 2,000
Vyombo vinavyo husika vikayoe msaada sababu hakuna msaada wowote na magari hayapiti. ni kamuni ya kbs. Mungu awasaidie. mia
Gari inayowaka moto ni KVC ya DAR-ARUSHA, ilikuwa safarini kuelekea ARUSHA, madhara kwa abiria na mali zao bado tunafuatilia!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,770
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,770 2,000
Duu Jf kiboko,ni kweli ajali hiyo imetokea ila magari yanatembea sasa!hakuna abiria aliyekufa majeruhi kidogo.Moto hakuna cha kuokoa
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Points
195
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 195
Tulia kwanza au una povu kichwani?Basi la kampuni gani?Linatoka wapi na kwenda wapi?Tulia kwanza au kapige supu!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Mkuu, jamaa katoa taarifa ya kuomba msaada, na kataja jina la basi....Rejea kwenye taarifa yake ya msingi!
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Points
195
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 195
Hichi = hiki
Matamshi ya kiswahili yanatofautiana kutokana na eneo mtu analotoka.... Kwa mfano:- Zanzibar wanasema mwengine, nyengine na Bara usema mwingine, nyingine.

Hichi na hiki yote ni sahihi kulingana na eneo unalotoka mkuu!
 
D

dav22

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,897
Points
1,225
D

dav22

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,897 1,225
da aliyeleta huu uzi cjui alikuwa na hangover maana sasa hata husemi liko wapi sasa watu wakaokoe maisha wapi??
 
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,532
Points
1,250
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,532 1,250
da aliyeleta huu uzi cjui alikuwa na hangover maana sasa hata husemi liko wapi sasa watu wakaokoe maisha wapi??
Kwenye Heading si ameshasema VIGWAZA.
 

Forum statistics

Threads 1,286,011
Members 494,847
Posts 30,882,045
Top