Basi la Raha Leo lilivyosheheni abiria mpaka mlangoni!!


EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
Hili ni basi la abiria la Raha Leo lenye namba za usajili T431 ARM linalofanya safari zake kati ya Dar Es Salaalam na Tanga likiwa limesheheni abiria mpaka mlangoni leo wakati likielekea Dar Es Salaam. Hizi picha zimechukuliwa leo leo. Picha kwa hisani ya Michuzi Blog (MICHUZI: Basi la Abiria liendalo mikoani linapojaza abiria mpaka mlangoni). Hili basi likipata ajali (Mungu epusha mbali) tutaambiwa lilikuwa na abiria 65 tuu.

IMG-20110913-00232.jpg



IMG-20110913-00231.jpg
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,271
Likes
30,624
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,271 30,624 280
Na barabara nzima toka Tanga mpaka Dar wamejaa askari wa Usalama barabarani jee wanafanya nini huko barabarani na hali kama hii tunaiona?
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
Na barabara nzima toka Tanga mpaka Dar wamejaa askari wa Usalama barabarani jee wanafanya nini huko barabarani na hali kama hii tunaiona?
Yep. Zaidi abiria waliokuwepo ndani ya basi waliona ni sawa tuu.
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
48
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 48 0
Na barabara nzima toka Tanga mpaka Dar wamejaa askari wa Usalama barabarani jee wanafanya nini huko barabarani na hali kama hii tunaiona?
Wanakusanya mia mia, ili wapate cha kugawana jioni.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,915 280
Mitanzania hiyo, haijali maisha yao, inachagua crap for their leaders, inapanda malori na magari yaliyojaa, meli zilizozidisha cargo, halafu tunategemea kuomboleza kutakwisha?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Mitanzania hiyo, haijali maisha yao, inachagua crap for their leaders, inapanda malori na magari yaliyojaa, meli zilizozidisha cargo, halafu tunategemea kuomboleza kutakwisha?
Tutapeperusha bendara nusu mringo kwa sana tu
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Ile sheria ya level seats bado ipo au walishaifanyia amendments? Huwa nashangaa hata najishangaa mwenyewe, tunapenda shida au tumezoea shida kiasi kwamba hata haki zetu tunaamua kuachana nazo na kuona hazina maana? Kama huna haraka, yanini kujibana sana kwenye mabasi kama ndizi?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
lakini uchumi nayo unachangia mtu unakuta kapunguziwa 2000 kutoka kwenye nauri halisi akaona bora apande hivyo hivyo...
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,823
Likes
397
Points
180
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,823 397 180
Mitanzania hiyo, haijali maisha yao, inachagua crap for their leaders, inapanda malori na magari yaliyojaa, meli zilizozidisha cargo, halafu tunategemea kuomboleza kutakwisha?
Ndio maana nchi hii mimi sishituki ajali zikitokea kwani matendo yetu kwenye vyombo vya usafiri kutokutarajia ajali ni uwendawazimu mtupu. Infact mimi ajali zetu zilizo nyingi nahisi ni makosa kuziita accidents kwani accident maana yake haizuiliki lakini hizi zetu aslimia kubwa zinazuilika ila serikali inasubiri watu wafe ndio watuambie wamejipanga kuzika na kuhudumia majeruhi walikuwa wapi kuzuia hizo ajali in the first place? Mungu atusaidie ila we are not serious hata kidogo na maisha yetu.
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,259
Likes
197
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,259 197 160
hivi watanzania tuna matatizo gani, gari imejaa lakini bado tunapanda mpaka kwapani kwa dereva hii ni hatari sana hii.

Afande Mpinga amka
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
Penye Shida kuna magendo na Rushwa!
 
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
1,173
Likes
1,080
Points
280
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
1,173 1,080 280
Mitanzania hiyo, haijali maisha yao, inachagua crap for their leaders, inapanda malori na magari yaliyojaa, meli zilizozidisha cargo, halafu tunategemea kuomboleza kutakwisha?
<br />
<br />
Halafu wakipata ajali wakafa safari hii watailaumu......nadhani Airtel kwa kutoomboleza.
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,082
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,082 35 145
...........nikijaribu kuwaza kuna chek points ngapi mpk imalize safari,nashindwa kushangaa kabisa!!moyoni nasikitika sana ajali zinapotokea nakuua ila pia nafarijika kuona sisi wenyewe ndio tunajitakia....hii ilibidi iwe sawa na mtu akitaka kujiua,akipona anashtakiwa na akifa anakuw amepona mashitaka!!
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
Mna wasiwasi gani tume itaundwa kuchunguza chanzo cha ajali.
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
5,865
Likes
1,827
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
5,865 1,827 280
mabasi haya ya tanga si ndio maji moto aliyasema mengine yanatoka kuzimu kujaza mapipa ya damu duniani, kazi kweli!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
mi huwa nawasemelezea wa hivi kwa askari gari ikisimama kukaguliwa. afu dereva ananunaaa hadi tunafika. ajabu ni kuwa kuna abiria wengnie wapuuzi wanalalamika unamuudhi dereva kapunguza mwendo tutachelewa kufika. i tell them mi sina safri za zima moto,leo ndo siku ya kuwa barabarani,driver kwa raha zako hata 50kms/hr sawa tu!
Haohao abiria ndiyo wa kwanza kulalamika pindi ajali ikitokea
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
Ile sheria ya level seats bado ipo au walishaifanyia amendments? Huwa nashangaa hata najishangaa mwenyewe, tunapenda shida au tumezoea shida kiasi kwamba hata haki zetu tunaamua kuachana nazo na kuona hazina maana? Kama huna haraka, yanini kujibana sana kwenye mabasi kama ndizi?
Tanzania unauliza sheria?
 
Atubela

Atubela

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
661
Likes
584
Points
180
Atubela

Atubela

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
661 584 180
Cha ajabu wakienda kupewa ruti SUMATRA wanahesabiwa kwa leverseat, alafu ndio wa kwanza kulalamika wanapata hasara.
 
BABU CHONDO

BABU CHONDO

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
860
Likes
11
Points
35
BABU CHONDO

BABU CHONDO

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
860 11 35
Hiii jamani tunako elekea wapi,meli iliyo zama ni kwasababu ya kujaza abiria na mzg,sasa huyu dereva alikwa akisikiliza matangazo ya ajali kupitia masaburi yake nini.
 

Forum statistics

Threads 1,236,789
Members 475,220
Posts 29,268,246