Basi la kwanza la mradi wa mabasi yaendayo haraka limewasili nchini


Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135

Basi la kwanza la mradi wa mabasi yaendayo haraka limewasili nchini na kuanza kufanya majaribio katika barabara zilizokwisha kamilika huku mengine yakitarajiwa kuwasili mapema mwaka kesho.

Mtendaji mkuu wakala wa mradi wa mabasi yaendayo haraka Bi Asteria lambo amesema basi hilo ni miongoni mwa mabasi madogo yatakayoingia nchini yenye uwezo wa kubeba zaidi ya abiria 40 na makubwa yatabeba abiria zaidi ya 150 na kuwataka wakazi wa jiji la Dar es Salamu kuendelea kuwa na subira na kuwahakikishia mradi huo sio ndoto na adha ya usafiri itapungua mapema mwaka kesho.

Nao baadhi ya wakazi wa jiji walioshuhudia gari hilo wameelezea kufurahishwa na kuanza kuwa na imani na serikali yao ambapo wamesema kama mradi huo utakamilika kwa muda uliopangwa utakuwa faraja sana kutokana na adha kubwa ya usafiri wanayokumbana nayo huku wakitoa wito kwa mamlaka husika kupanga mikakati ya kupunguza nauli za mabasi hayo pindi yatakapoanza kufanya safari zao.



Source: ITV TANZANIA
 
Last edited by a moderator:
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
Sio mchezo MAN?Me nilidhani wataleta Yutong,spare parts sio mchezo za mjerumani
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,308
Likes
15,813
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,308 15,813 280
kidogo nikuulize picha plz.angalau umeambatanisha moja.teh teh teh.
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,308
Likes
15,813
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,308 15,813 280
Sio mchezo MAN?Me nilidhani wataleta Yutong,spare parts sio mchezo za mjerumani
mkuu mbona ukitazama kwa haraka haraka halina tofauti na haya magobore ya kichina tunayopanda kila siku hapa dar?!ni kweli la mjerumani hilo.mmh!
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
kidogo nikuulize picha plz.angalau umeambatanisha moja.teh teh teh.
Nakuwekea na video siyo muda network inazingua pande hizi
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
mkuu mbona ukitazama kwa haraka haraka halina tofauti na haya magobore ya kichina tunayopanda kila siku hapa dar?!ni kweli la mjerumani hilo.mmh!
Yanafanana kidogo na magobore haya ya kichina ila lazima kuwe na tofauti, kwa ninavyojuwa mabasi haya ni full AC hivyo haitakiwi kuona vioo vya madirisha vipo wazi namna hii, pili mabasi haya huwa hayawi na kondakta, ni dereva tu ndiye anakuwemo humo na kwa tiketi zitatakiwa kuuzwa dukani kama unavyonunua vocha madukani ukifika mlangoni una-validate tu tiketi hiyo kwa machine maalum yenye alarm, kama ukitaka kununua tiketi kwa dereve mlangoni tiketi itagharimu mara 2 zaidi ya bei ya dukani, tatu abiria hatakiwi kupiga kelele nashuka kituo gani, hapana pembeni yako kuna button ya alarm ukiona kituo kinachofuatia unashuka unaibonyeza tu na dereva anasimama next, pili kunakuwa na ratiba ya basi linatoka kituo A saa fulani itapita kituo B saa fulani mpaka mwisho pasipo kuchelewa wala kuwahi hata dakika moja.

JE YATAKUWA NDIYO HAYA? Tusubiri.
 
BRAVO 2 ZERO

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
925
Likes
400
Points
80
BRAVO 2 ZERO

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
925 400 80
Mbona linafanana na lile la airpot.pia hii serikali ni kweli haina hela na kufanya hii barabara ikajengwa mpaka kibaha.
 
major mwendwa

major mwendwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2011
Messages
2,220
Likes
647
Points
280
major mwendwa

major mwendwa

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2011
2,220 647 280
Yanafanana kidogo na magobore haya ya kichina ila lazima kuwe na tofauti, kwa ninavyojuwa mabasi haya ni full AC hivyo haitakiwi kuona vioo vya madirisha vipo wazi namna hii, pili mabasi haya huwa hayawi na kondakta, ni dereva tu ndiye anakuwemo humo na kwa tiketi zitatakiwa kuuzwa dukani kama unavyonunua vocha madukani ukifika mlangoni una-validate tu tiketi hiyo kwa machine maalum yenye alarm, kama ukitaka kununua tiketi kwa dereve mlangoni tiketi itagharimu mara 2 zaidi ya bei ya dukani, tatu abiria hatakiwi kupiga kelele nashuka kituo gani, hapana pembeni yako kuna button ya alarm ukiona kituo kinachofuatia unashuka unaibonyeza tu na dereva anasimama next, pili kunakuwa na ratiba ya basi linatoka kituo A saa fulani itapita kituo B saa fulani mpaka mwisho pasipo kuchelewa wala kuwahi hata dakika moja.

JE YATAKUWA NDIYO HAYA? Tusubiri.
dah I wish iwe hivyo huwa naumia sana kuona watu wamesimama tena wana safari ndefu
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,472
Likes
4,986
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,472 4,986 280
Sio ya kichina haya?
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Yanafanana kidogo na magobore haya ya kichina ila lazima kuwe na tofauti, kwa ninavyojuwa mabasi haya ni full AC hivyo haitakiwi kuona vioo vya madirisha vipo wazi namna hii, pili mabasi haya huwa hayawi na kondakta, ni dereva tu ndiye anakuwemo humo na kwa tiketi zitatakiwa kuuzwa dukani kama unavyonunua vocha madukani ukifika mlangoni una-validate tu tiketi hiyo kwa machine maalum yenye alarm, kama ukitaka kununua tiketi kwa dereve mlangoni tiketi itagharimu mara 2 zaidi ya bei ya dukani, tatu abiria hatakiwi kupiga kelele nashuka kituo gani, hapana pembeni yako kuna button ya alarm ukiona kituo kinachofuatia unashuka unaibonyeza tu na dereva anasimama next, pili kunakuwa na ratiba ya basi linatoka kituo A saa fulani itapita kituo B saa fulani mpaka mwisho pasipo kuchelewa wala kuwahi hata dakika moja.

JE YATAKUWA NDIYO HAYA? Tusubiri.
My brother hayo hapo juu unataka uya implement Dar ? thubutu. Dar lazima makonda wawili na baunsa au polisi kuzuia wizi na uharibifu ndani ya gari. Hapa kuna wamasaai. wagogo. wakwere. wasukuma na wamakonde ambao hata kuflash choo tu ni kazi. itakua hayo uliyoandika ?
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
My brother hayo hapo juu unataka uya implement Dar ? thubutu. Dar lazima makonda wawili na baunsa au polisi kuzuia wizi na uharibifu ndani ya gari. Hapa kuna wamasaai. wagogo. wakwere. wasukuma na wamakonde ambao hata kuflash choo tu ni kazi. itakua hayo uliyoandika ?
Teh teh wacha wenyewe wakusikie....
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,922
Likes
32,690
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,922 32,690 280
Haya mabasi ni kama yale ya UDa kipindi cha mwalim
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,840
Likes
5,199
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,840 5,199 280
lina video...?
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,320
Likes
4,303
Points
280
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,320 4,303 280
Yanafanana kidogo na magobore haya ya kichina ila lazima kuwe na tofauti, kwa ninavyojuwa mabasi haya ni full AC hivyo haitakiwi kuona vioo vya madirisha vipo wazi namna hii, pili mabasi haya huwa hayawi na kondakta, ni dereva tu ndiye anakuwemo humo na kwa tiketi zitatakiwa kuuzwa dukani kama unavyonunua vocha madukani ukifika mlangoni una-validate tu tiketi hiyo kwa machine maalum yenye alarm, kama ukitaka kununua tiketi kwa dereve mlangoni tiketi itagharimu mara 2 zaidi ya bei ya dukani, tatu abiria hatakiwi kupiga kelele nashuka kituo gani, hapana pembeni yako kuna button ya alarm ukiona kituo kinachofuatia unashuka unaibonyeza tu na dereva anasimama next, pili kunakuwa na ratiba ya basi linatoka kituo A saa fulani itapita kituo B saa fulani mpaka mwisho pasipo kuchelewa wala kuwahi hata dakika moja.

JE YATAKUWA NDIYO HAYA? Tusubiri.
  • Ni kweli tusubiri time will tell
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,995
Likes
16,790
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,995 16,790 280
Yanafanana kidogo na magobore haya ya kichina ila lazima kuwe na tofauti, kwa ninavyojuwa mabasi haya ni full AC hivyo haitakiwi kuona vioo vya madirisha vipo wazi namna hii, pili mabasi haya huwa hayawi na kondakta, ni dereva tu ndiye anakuwemo humo na kwa tiketi zitatakiwa kuuzwa dukani kama unavyonunua vocha madukani ukifika mlangoni una-validate tu tiketi hiyo kwa machine maalum yenye alarm, kama ukitaka kununua tiketi kwa dereve mlangoni tiketi itagharimu mara 2 zaidi ya bei ya dukani, tatu abiria hatakiwi kupiga kelele nashuka kituo gani, hapana pembeni yako kuna button ya alarm ukiona kituo kinachofuatia unashuka unaibonyeza tu na dereva anasimama next, pili kunakuwa na ratiba ya basi linatoka kituo A saa fulani itapita kituo B saa fulani mpaka mwisho pasipo kuchelewa wala kuwahi hata dakika moja.

JE YATAKUWA NDIYO HAYA? Tusubiri.
kama ni hivyo mbona tutapotea wengi, sisi wengine ni wageni kwenye baadhi ya vituo..... kelele za kondakta ndio mwongozo wetu itakuaje sasa.?
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
244
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 244 0
My brother hayo hapo juu unataka uya implement Dar ? thubutu. Dar lazima makonda wawili na baunsa au polisi kuzuia wizi na uharibifu ndani ya gari. Hapa kuna wamasaai. wagogo. wakwere. wasukuma na wamakonde ambao hata kuflash choo tu ni kazi. itakua hayo uliyoandika ?
Hao uliowaandika (kwa kumaanisha wa kutoka shamba) wala hawana maneno, ni wastaarabu wa kuzidi, tabu iko kwa watoto wanaojifanya wa mjini, wanajiona wajanja wajanja na wanajua kila kitu...hao ndio tatizo hasa, hawachelei kutokea dirishani, kuchora siti kwa markerpen, kumtukana dereva, kugonga bodi badala ya kubonyeza button na vituko kibao, hao unaowasema hawawezi hata kufungua kioo cha gari, anahofia kumuudhi jirani aliyekaa naye!! Watao haribu mambo ni hawahawa wasomi wa vyuo vya kata, lakini nadhani yatakuwa na camera ndani dereva ataona kinachoendelea, kuwe na utaratibu tu wa kupiga fine wajingawajinga kama hao!
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
244
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 244 0
kama ni hivyo mbona tutapotea wengi, sisi wengine ni wageni kwenye baadhi ya vituo..... kelele za kondakta ndio mwongozo wetu itakuaje sasa.?
Hata mimi niliwaza hilo, mgeni hawezi kujua vituo. Nadhani kutakuwa na led display inayoscroll majina ya vituo, kila basi linapoondoka kituo kimoja display inaonesha kituo kinachofuata!
 

Forum statistics

Threads 1,251,162
Members 481,585
Posts 29,760,050