Basi la Bukoba Express lapinduka huko Isaka Kahama asubuhi ya leo


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
Bus la Bukoba express lilikuwa likitoka Dar es salaam kwenda Bukoba limepinduka uko Kahama.

hakuna aliyekufa ila kuna majeruhi tu. picha ninayo nitaiweka sasa hivi wazee wa picha mvute subira.


[FONT=&amp]

MUONEKANO WA BASI LA BUKOBA EXPRESS T 315 BLC BAADA YA KUANGUKABASI LILIKUWA LINATOKEA DAR ES SALAAM KUELEKEA BUKOBA MUDA MCHACHE BAADA YA KUANZA SAFARI ALFAJIRI YA LEO KUTOKA LILIPOKUWA LIMELALA,TAYAR KUANZA SAFARI YA KUELEKEA BUKOBA!!![/FONT]
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,346
Likes
5,477
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,346 5,477 280
!
!
kwa nini hujaweka sasa kama unayo?
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
83
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 83 145
Bus la Bukoba express lilikuwa likitoka Dar es salaam kwenda Bukoba limepinduka uko Kahama.
hakuna aliyekufa ila kuna majeruhi tu. picha ninayo nitaiweka sasa hivi wazee wa picha mvute subira .
Ni kampuni mpya hii au ipo siku nyingi!? Tupeni updates mkuu na hizo picha

 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,915
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,915 280
Picha za nini? Watu hata hamuulizii hali za majeruhi mnadai picha!
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,316
Likes
15,287
Points
280
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,316 15,287 280
OOOOOOOOOOOH.....my GOD......vipi RWEYEMAMU....kapona.???........ndio kwanza kapata ajira pale world bank...baada ya kumaliza HAVARD..........wakora waitu........nirimwambia akodi ndege yeye kajifanya mbishi......itabidi tumpeleke ISRAEL akafanyiwe check up na back up...........WAKORAAAAAAAAAAAA
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,062
Likes
8,280
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,062 8,280 280
wapo kahama hospital wanapatiwa matibabu
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,914
Likes
1,172
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,914 1,172 280
Huu ni msimu wa hata yale mabasi mabovu kuingia barabarani kutokana na wingi wa abiria. Yatupasa tuwe makini sisi abiri wakati wa kuchangua chombo cha kusafiri nacho msimu huu wa sikukuu.

Vile vile madereva msimu huu wa sikuu hukesha kwenye ulevi na kesho yake wanaamkia barabarani kama ile ajali ya Longido iliyoua watano jana asubuhi
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
Ni kampuni mpya hii au ipo siku nyingi!? Tupeni updates mkuu na hizo picha

ni kampun mpya ilianza jumatatu iliyopita na ata bus lilikuwa ilo moja tu,kuhusu picha nishaweka
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
291
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 291 180
Huu Mkoa wa Bukoba ni miongoni mwa Mikoa mipya atakayoizindua Rais hivi karibuni?
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
Huu Mkoa wa Bukoba ni miongoni mwa Mikoa mipya atakayoizindua Rais nini?
Bukoba ni wilaya ambayo hipo mkoa wa Kagera,na pia kuna wilaya ya Bukoba mjini na vijijini,kama umeona sehemu Bukoba ni mkoa ujue ni makosa ya kawaida tu kama wengi wanavyojua songea ni mkoa au moshi
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
291
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 291 180
Bukoba ni wilaya ambayo hipo mkoa wa Kagera,na pia kuna wilaya ya Bukoba mjini na vijijini,kama umeona sehemu Bukoba ni mkoa ujue ni makosa ya kawaida tu kama wengi wanavyojua songea ni mkoa au moshi
Nakutania Mkuu, nimekuelewa vizuri tu.
 

Forum statistics

Threads 1,250,683
Members 481,436
Posts 29,741,713