Bashosha ng'ombe, tulishosha maendeleo slogan 2015.....


Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
WanaJF, mmekuwa mkisikia Mzee Wa Visenti analamba jimbo la Bariadi wakigawana na Cheyo...Sasa nadhamiria kuthubutu maana nia na uwezo ninano wa kuweza kumwangusha Mwaka 2015 au hata kabla ya hapo lililopo ni kuniombea tu kwa MUNGU ili malengo yangu yatimie...Najua hapa JF ntapata wana BARIADI wenzangu kuweza kuijenga Bariadi MPYA na yenye Sura mpya kwani bila CHENGE inawezekana na kwa Y I mean YES(Chadema) we kani...NGOSHA BASHOSHA NG"OMBE IHAHA TULISHOSHA MAENDELEO(ngosha hurudisha ngombe walioibiwa sasa tutarudisha maendeleo yaloporwa na MAFISADI ) ndo mbiu kauli yangu 2015....JF MPOOOOOOOOO
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Namomba Wanabariadi kama mpo na wanachadema wote tuweze kumngoa huyu FISADI mkuu CHENGE...KWA CHADEMA KILA KITU KINAWEZEKANA....
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,770
Likes
361
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,770 361 180
Namomba Wanabariadi kama mpo na wanachadema wote tuweze kumngoa huyu FISADI mkuu CHENGE...KWA CHADEMA KILA KITU KINAWEZEKANA....
Basi usingoje mpaka 2015. Anza kununua vifaa vya ujenzi, kujenga msingi, kuamsha kuta, n.k. 2015 iwe ni sherehe ya kuingia kwenye nyumba rasmi. Msaada tutakupa tu.
 
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
574
Likes
2
Points
0
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
574 2 0
Nakutakia afya njema unapojiandaa kumng'oa mzee wa vijisenti. BARIDI bila Chenge inawezekana
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,533
Likes
7,401
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,533 7,401 280
anza kampeni sasa
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
am on ma way kuanza kampeni mapema...
 
Mwasi

Mwasi

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2010
Messages
249
Likes
2
Points
33
Mwasi

Mwasi

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2010
249 2 33
am on ma way kuanza kampeni mapema...
Ngosha Magulumangu, watu wa Bariadi ninavyowafahamu wanapenda maendeleo, wamekosa tu mtu mwenye nia ya dhati wa kuwaongoza. Ukianza mapema watakuelewa wataachana na dhana ya kwamba walichagua upinzani UDP kabla ya Chenge lakini hawakuona mabadiliko yoyote, kwa hiyo wengi wao wakaona bora kumurudisha Mzee wa Vijisenti safari hii. Wamekosa mtu wa kuwaelewesha. Naunga mkono hoja anza mapema kuwapiga shule, tengeneza network yako vijijini kitaeleweka tu..!
 
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,111
Likes
12
Points
135
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,111 12 135
Unatakiwa ujiandae vizuri, kwa jinsi ninavyoelewa kuhusu Vicent ni mafia wa kutupwa, na hapo bariadi ana network kubwa sana ukianzia na Familia yake, lakini hata hivyo nao karibu watamchoka. Bariadi panatakiwa kupatikana Mbunge mshashi labda ndio mambo yataenda, wanyantuzu ni kondoo wa bwana ( CCM )
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Unatakiwa ujiandae vizuri, kwa jinsi ninavyoelewa kuhusu Vicent ni mafia wa kutupwa, na hapo bariadi ana network kubwa sana ukianzia na Familia yake, lakini hata hivyo nao karibu watamchoka. Bariadi panatakiwa kupatikana Mbunge mshashi labda ndio mambo yataenda, wanyantuzu ni kondoo wa bwana ( CCM )

Mkuu niko zaidi ya mshashi na mchaga, lazima mzee wa vijisenti ang'oke mwaka 2015, najuaa familia yake kwa karibu sana kuna pia ambao hawaipendi family yake so nitatumia hiyo cracks kupenyeza ni nguvu ya TSUNAMi kaka hainal mpinzani hadi majini inapenya....TONADO itaingia bariadi....CDM for rea
 
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
2,358
Likes
185
Points
160
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
2,358 185 160
Anza sasa Magulumangu kwani hakuna kisichowezekana. Mbona Pesambili kaangukia pua kule Rombo!!!! Maswa East na West wameshafungua njia, kinachofuata ni Bariadi, kahama na Shinyanga mjini.
 
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
322
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 322 180
Mkubwa magulumangu,

Inawezekana kabisa kushinda, lakini inatiaji ueleo wa kusoma nyakati, kwanza kabisa fika jimboni kwako, fahamu kata zako zote, jua tatizo sugu ambalo linawasumbua wana bariadi, kisha tafuta njia mbadala but keep it SIMPLE. Huitaji kuandika bariadi of yesterday, today and tomorrow. Lakini unatakiwa ufahamu eneo hili vizuri, ijue historia ya hapo.

Kutana na wananchi wakawaida wa hapo kwenye mechi zao mipira na sikukuu zao za kila siku, wasikilize shida zao. Jiweke katika mazingira ya kuwa mmoja wao, ambae unaimani kabisa tiba ya matitizo yapo wanayo wao na wewe utakuwepo hapo kushauriana nao na sio kuwapa amri ya nini kifanyike. Usijifanye unamajibu ya matatizo yao yote, lakini una uwezo mkubwa wa usikivu na kuchambua.

Unaweza mzee. Mimi pia nataka kutangaza nia soon. Jimbo langu lina CCM mkongwe sema anafahamu moto unaomjia so wenzie wameshamwambia abebe brifcase lake na aanza safari ya kujiuzuru.

2015.... I hope tutapewa nafasi ya kuwa wabunge binafsi maana hivi vyama vyote vipo kuridhisha fungu la watu fulani.
 

Forum statistics

Threads 1,236,139
Members 475,007
Posts 29,248,057