Bashiru Ally: Mabalozi wa mashina wasipange foleni katika ofisi za Serikali

mwakajingatky

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2018
Messages
525
Points
1,000

mwakajingatky

JF-Expert Member
Joined May 30, 2018
525 1,000
Ofisi ya mganga mkuu imepokea barua yenye kumb. MCC/M.80/2/10 kutoka ofisi ya mkurugenzi wa jiji yenye agizo kutoka kwa katibu mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Taifa mh.dr Bashiru Ally Kakurwa kuhakikisha mabalozi wa mashina hawapangi foleni katika ofisi za serikali

Kwa barua hii mnaagizwa kuzingatia agizo hili kuwapa kipaumbele kwa kuwahudumia mabalozi wa nyumba kumi ili waendee kuwahudumia wananchi muda wote na kwa ufasaha zaidi

Nawatakia utekelezaji mwema

KAIMU MGANGA MKUU WA JIJI,
Sophia Kiluvia
IMG-20190823-WA0020.jpg
 
Joined
Jul 21, 2018
Messages
93
Points
125
Joined Jul 21, 2018
93 125
Ofisi ya mganga mkuu imepokea barua yenye kumb. MCC/M.80/2/10 kutoka ofisi ya mkurugenzi wa jiji yenye agizo kutoka kwa katibu mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Taifa mh.dr Bashiru Ally Kakurwa kuhakikisha mabalozi wa mashina hawapangi foleni katika ofisi za serikali

Kwa barua hii mnaagizwa kuzingatia agizo hili kuwapa kipaumbele kwa kuwahudumia mabalozi wa nyumba kumi ili waendee kuwahudumia wananchi muda wote na kwa ufasaha zaidi

Nawatakia utekelezaji mwema

KAIMU MGANGA MKUU WA JIJI,
Sophia Kiluvia
Vip kuhusu mama wajawazito na wazee???Wonders shall never end😭
 

ELI-91

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
3,590
Points
2,000

ELI-91

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
3,590 2,000
hii ni kinyume na taratibu, katibu mkuu wa chama asiye na wadhfa wowote serikalini hana mamlaka yoyote katika utumishi wa umma, haya mawazo yake alipaswa kumpa mwenyekiti wake ambaye ni kiongozi wa serikali pia, kisha yeye angeyashusha kwa waziri husika na mtiririko ungeendelea hivyo.
Tumetenganisha chama na serikali na msomi kama bashiru nilitegemea alijue hilo lakini CCM ni ileile, viazi watupu.
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
20,518
Points
2,000

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
20,518 2,000
Ni sahihi mjumbe wa nyumba kumi ni.kiongozi mkubwa wa serikali.Zimamoto,polisi simu wanazoziamini ni za wajumbe wa nyumba kumi kukiwa na tukio la ujambazi ,Moto nk..Sababu zinatambulika na zimesajiliwa ofisi za serikali za mitaa na polisi .Ni watu muhimu.Tukio lolote likitokea baya mtaani wa kwanza kuhojiwa Ni mjumbe wa nyumba kumi
 

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
5,577
Points
2,000

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
5,577 2,000
Kwenye Chams chetu, hatikosi hela hata siku mmoja. Tukisema tuu , tuna shida, basi utawaona akina Subash, Manji, Mo, Bakhresa na Matajiri wote wenye Asili ya ki Asia, Uarabu, Wasomali wakifunga foleni Lumumba kujitolea.
NDUGU SS, umegafilika ulidhani tunazungumzia CHADEMA, apana ndungu, tunazungumzia ile machine kubwa.
Mishahara vipi hawatalipwa hadi lini!?
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
20,518
Points
2,000

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
20,518 2,000
Swali, Jee kama uongozi wa mtaa uko chini ya Chadema ama Upinzani nao watapewa huduma sawa na viongozi wa CCM???????
Serikali ya mtaa huwategemea wajumbe wa nyumba kumi hata wawe chadema .Serikali ya mtaa kazi mwisho mchana usiku likikukuta la kukukuta mjumbe ndie wa kukusaidia.Wewe hujawahi vamiwa na majambazi au nyumba kuungua Moto ndipo waweza jua umuhimu wa mjumbe wa nyumba kumi.Utapiga Simu weee polisi na zimamoto hawaji ukienda kwa mjumbe akipiga tu simu Hawa hapa sababu wanazo .
 

James Martin

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2016
Messages
649
Points
1,000

James Martin

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2016
649 1,000
hii ni kinyume na taratibu, katibu mkuu wa chama asiye na wadhfa wowote serikalini hana mamlaka yoyote katika utumishi wa umma, haya mawazo yake alipaswa kumpa mwenyekiti wake ambaye ni kiongozi wa serikali pia, kisha yeye angeyashusha kwa waziri husika na mtiririko ungeendelea hivyo.
Tumetenganisha chama na serikali na msomi kama bashiru nilitegemea alijue hilo lakini CCM ni ileile, viazi watupu.
Lakini hata kama kiongozi wa serikali angetoa kauli hiyo bado si sawa kwasababu mabalozi wa nyumba kumi sio watumishi wa serikali bali ni watumishi wa chama.
 

ikipendaroho

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2015
Messages
2,711
Points
2,000

ikipendaroho

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2015
2,711 2,000
Ni sahihi mjumbe wa nyumba kumi ni.kiongozi mkubwa wa serikali.Zimamoto,polisi simu wanazoziamini ni za wajumbe wa nyumba kumi kukiwa na tukio la ujambazi ,Moto nk..Sababu zinatambulika na zimesajiliwa ofisi za serikali za mitaa na polisi .Ni watu muhimu.Tukio lolote likitokea baya mtaani wa kwanza kuhojiwa Ni mjumbe wa nyumba kumi
Hata pale kwenye ajali ya tanker Morogoro tuliwaona zaidi ya kumi walikuwepo katika kuwajibika na bila ya wao maafa yangekuwa makubwa zaidi. Na wao ndio walioisaidia tume katika kuujuwa ukweli wa kilichotokea exactly!
 

Mgoroko

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
693
Points
500

Mgoroko

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
693 500
Ofisi ya mganga mkuu imepokea barua yenye kumb. MCC/M.80/2/10 kutoka ofisi ya mkurugenzi wa jiji yenye agizo kutoka kwa katibu mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Taifa mh.dr Bashiru Ally Kakurwa kuhakikisha mabalozi wa mashina hawapangi foleni katika ofisi za serikali

Kwa barua hii mnaagizwa kuzingatia agizo hili kuwapa kipaumbele kwa kuwahudumia mabalozi wa nyumba kumi ili waendee kuwahudumia wananchi muda wote na kwa ufasaha zaidi

Nawatakia utekelezaji mwema

KAIMU MGANGA MKUU WA JIJI,
Sophia Kiluvia
View attachment 1188527
Sasa hapo kuna shida gani,hao ni watu muhimu sana,hawatakiwi kupanga foleni.
 

Forum statistics

Threads 1,380,818
Members 525,890
Posts 33,780,732
Top