Bashiru aanza ziara Kigoma, Zitto Kabwe azuiwa kufanya mkutano

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,496
Points
2,000

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,496 2,000
Wakati mbunge wa Kigoma Mjini (ACT-Wazalendo), Zitto Kabwe akizuiwa kufanya mkutano wa hadhara na Jeshi la Polisi mkoani Kigoma leo Ijumaa Januari 17, 2020, katibu mkuu wa CCM, Dk Bashiru Ally ameanza ziara ya siku tatu mkoani humo.

Polisi mkoani Kigoma kupitia barua ya Mkuu wa Polisi Wilaya ya Kigoma, M.R Mayunga yenye kumbukumbu namba KIG/A.24/60/VOL.1/114 ya Januari 16, 2020, wamemzuia Zitto kufanya mkutano wake leo kwa sababu za usalama na taarifa za kiintelijensia.

Akizungumza na Mwananchi leo katibu wa CCM mkoa wa Kigoma, Kajoro Vyohoroka amesema baada ya kuwasili mjini Kigoma, Dk Bashiru ataelekea eneo la Kazuramimba Wilaya ya Uvinza kwa ajili ya vikao vya ndani na viongozi wa chama na jumuiya zake.

“Jumamosi Januari 18, 2020 Katibu mkuu atapokea taarifa ya utekelezaji wa ilani na kazi zilizofanyika kwa kipindi cha miaka minne katika jimbo la Kigoma Kaskazini inayoongozwa na Peter Serukamba (CCM),” amesema Vyohoroka.

Kwa mujibu wa katibu huyo, Jumapili Januari 19, 2020, Dk Bashiru aliyetokea katika ziara mkoani Tanga na kuwapokea madiwani wanane wa CUF waliojiunga CCM, atakuwa na kikao cha ndani na mabalozi wa CCM na viongozi wa chama hicho tawala na jumuiya zake.

Akizungumzia kuzuiwa kwa mkutano wa Zitto, katibu wa Itikadi, Uenezi na Mawasiliano na Umma wa ACT-Wazalendo, Ado Shaibu amesema sababu zilizotajwa na polisi hazina mashiko na zinalenga kumzuia Zitto asitekeleze majukumu yake halali ya kuwatumikia wananchi wa jimbo hilo.

Shaibu amesema mkutano huo ulipangwa kufanyika katika viwanja vya Mwanga Center manispaa ya Kigoma Ujiji.

Chanzo: Mwananchi



Zaidi, soma: News Alert: - Jeshi la Polisi Wilaya ya Kigoma limezuia mkutano wa hadhara wa Mbunge wa Jimbo la Kigoma Mjini Zitto Kabwe
 

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
3,118
Points
2,000

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
3,118 2,000
Hivi ni demokrasia gani mbunge anazuiwa na watu wasiochaguliwa na katibu asiye chaguliwa na wananchi ndiye anaruhusiwa. Tanzania bado sana inasikitisha mpaka leo jamani.
 

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
11,193
Points
2,000

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
11,193 2,000
Inawezekana polisi Kigoma hawana resources za kutosha kuhakikisha usalama wa mikutano miwili kwa wakati mmoja.
 

NTWA MWIKEMO

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2014
Messages
377
Points
250

NTWA MWIKEMO

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2014
377 250
Sisi tupo Kigoma na Leo Zitto Kabwe alikuwa kwenye kikao cha Baraza la Madiwani. Huwa mambo ya Jeshi la Police ni kuhakikisha madhara ovu kwa Binadamu hayatokei kukiwa na dalili labda iwe kwa Bahati Mbaya. Zitto Kabwe anajua hali ilivyokuwa tete. Shaibu aende kumuuliza Kaila kilichopo Kigoma.

Sasa hivi Wanaandaa vijana wa ACT, amepatiwa Mafuta ya kujaza kwenye pikipiki na kupewa 10,000 kila mmoja eti Wajifanye Zitto Kabwe anaonewa Wakati ameokolewa.

Upinzani wanaona umuhimu wa Jeshi la Police baada ya kuokolewa. Police Kigom wamefanya kazi nzuri. Siyo kwamba Zitto eti Kigoma ana Nguvu kisiasa, ila angedhulika wangelaumiwa Jeshi la Police na kupata cha kuichafua Serikali. 😎😎😎😎😎😎
 

macson3

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2017
Messages
802
Points
1,000

macson3

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2017
802 1,000
Ni vyema na haki ya Bashiru kukagua kazi iliyofanywa na serikali yake,maana ikifanya vibaya haitachaguliwa tena.

macson
 

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
1,636
Points
2,000

USSR

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
1,636 2,000
Zito asitafute sababu yeye ni mbunge alipaswa kuishi kigoma na kufanya mikutano kila siku bila tatizo ila yeye anaishi kinondoni na kuzunguka hapa mjini amesikia dk bashiru yupo kule anatafuta sababu eti alipanga kufanya mikutano


Poor you zito


USSR

Sent using Jamii Forums mobile app
 

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
1,636
Points
2,000

USSR

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
1,636 2,000

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
3,735
Points
2,000

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
3,735 2,000
Ni vyema na haki ya Bashiru kukagua kazi iliyofanywa na serikali yake,maana ikifanya vibaya haitachaguliwa tena.

macson
Ccm ina miaka 60 ingestaafu maana kama haikufanya kazi wakati wa Ujana itafanya Uzeeni?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Queen Esther

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,953
Points
2,000

Queen Esther

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,953 2,000
Akafanyie mkutano Twitaa, fesibuku na intagaramu kama alivyozoea. Kaona Dr. Bashiru katangaza ziara ndipo na yeye anaweka mikutano. Siku zote alikuwa wapi?

Queen Esther
 

wagagagigi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2014
Messages
410
Points
500

wagagagigi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2014
410 500
Kwani kwenu hakuna somo la Polisi Jami au Mrundi wewe. Hapa Tanzania tuna Police Jamii na ndiyo maana tunaelewa na kuzingatia ushirikiano na Jeshi la Police Tanzania 😆😆😆😆😆😆
Sis kwetu hatukusomeshwa darasani kuhusu hio polisi jamii. Ila tumejifunza uraiani jinsi hao polisi wanavyoinyanyasa jamii!
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
68,398
Points
2,000

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
68,398 2,000
Wakati mbunge wa Kigoma Mjini (ACT-Wazalendo), Zitto Kabwe akizuiwa kufanya mkutano wa hadhara na Jeshi la Polisi mkoani Kigoma leo Ijumaa Januari 17, 2020, katibu mkuu wa CCM, Dk Bashiru Ally ameanza ziara ya siku tatu mkoani humo.

Polisi mkoani Kigoma kupitia barua ya Mkuu wa Polisi Wilaya ya Kigoma, M.R Mayunga yenye kumbukumbu namba KIG/A.24/60/VOL.1/114 ya Januari 16, 2020, wamemzuia Zitto kufanya mkutano wake leo kwa sababu za usalama na taarifa za kiintelijensia.

Akizungumza na Mwananchi leo katibu wa CCM mkoa wa Kigoma, Kajoro Vyohoroka amesema baada ya kuwasili mjini Kigoma, Dk Bashiru ataelekea eneo la Kazuramimba Wilaya ya Uvinza kwa ajili ya vikao vya ndani na viongozi wa chama na jumuiya zake.

“Jumamosi Januari 18, 2020 Katibu mkuu atapokea taarifa ya utekelezaji wa ilani na kazi zilizofanyika kwa kipindi cha miaka minne katika jimbo la Kigoma Kaskazini inayoongozwa na Peter Serukamba (CCM),” amesema Vyohoroka.

Kwa mujibu wa katibu huyo, Jumapili Januari 19, 2020, Dk Bashiru aliyetokea katika ziara mkoani Tanga na kuwapokea madiwani wanane wa CUF waliojiunga CCM, atakuwa na kikao cha ndani na mabalozi wa CCM na viongozi wa chama hicho tawala na jumuiya zake.

Akizungumzia kuzuiwa kwa mkutano wa Zitto, katibu wa Itikadi, Uenezi na Mawasiliano na Umma wa ACT-Wazalendo, Ado Shaibu amesema sababu zilizotajwa na polisi hazina mashiko na zinalenga kumzuia Zitto asitekeleze majukumu yake halali ya kuwatumikia wananchi wa jimbo hilo.

Shaibu amesema mkutano huo ulipangwa kufanyika katika viwanja vya Mwanga Center manispaa ya Kigoma Ujiji.

Chanzo: Mwananchi



Zaidi, soma: News Alert: - Jeshi la Polisi Wilaya ya Kigoma limezuia mkutano wa hadhara wa Mbunge wa Jimbo la Kigoma Mjini Zitto Kabwe
Nchi imefika mahali patamu sana ! sababu zote zipo

FB_IMG_1570952637609.jpg
 

NTWA MWIKEMO

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2014
Messages
377
Points
250

NTWA MWIKEMO

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2014
377 250
Sis kwetu hatukusomeshwa darasani kuhusu hio polisi jamii. Ila tumejifunza uraiani jinsi hao polisi wanavyoinyanyasa jamii!
Kwani Zitto Kabwe anavyowanyonya Madiwani na kuwalazimisha wakubaliane na Mawazo yake ni haki na haki ya aina hiyo umejifunzia huko kuwaahidi Madiwani kuwapatia 10% kutoka kwenye miradi mikubwa ya Serikali. Pia hata unavyoonesha ni Msukule wa siasa hujui kinachoendelea.
 

Forum statistics

Threads 1,391,947
Members 528,512
Posts 34,094,383
Top