Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bashe: Taifa linahitaji maombezi 'limekosa mwelekeo kutokana na mapepo'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OgwaluMapesa, Mar 8, 2011.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    MJUMBE wa Baraza Kuu la Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) Hussein Bashe amesema kuwa taifa linahitaji kuombewa na viongozi wa dini kwa madai kuwa kuna pepo mbaya anayelisumbua.

    Bashe alitoa kauli hiyo juzi jioni katika ukumbi wa Ubungo Plaza jijini Dar es Salaam alipokuwa kwenye uzinduzi wa DVD inayojulikana kwa jina la ‘Muziki wa Injili' iliyoimbwa na Kwaya ya Mbiu ya Kanisa la Wasabato, Tandale.

    Aliwaomba viongozi hao kufunga na kuiombea Tanzania ili kuliondoa pepo linalosababisha kuwepo kwa hali ya kutoelewana kati ya viongozi wa juu wa nchi kwa lengo la kuondoa matendo ya kifisadi na udini yanayochochewa na wanasiasa walioshindwa kutimiza wajibu wao.

    Bashe alisema kuwa kilichoifanya nchi ifike hapa ilipo ni viongozi walioshindwa kuwajibika kwa wananchi waliowachagua na badala yake wameamua kutengeneza fitina ikiwemo kutumia kivuli cha udini.

    "…Taifa limekosa mwelekeo kutokana na pepo mbaya ambaye ameanzia juu hali inayoashiria kuwa wanasiasa wameshindwa hivyo inahitajika nguvu ya viongozi wa dini kutushika mkono wanasiasa na kutuonyesha njia sahihi," alisema na kuwaongoza waamini kuchangia sh milioni 22 zitakazotumika kuwafungulia chuo cha ufundi stadi vijana wa Tandale.
     
  2. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pepo la ufisadi lililoko CCM ni kiburi sana hata likemewe vipi halitoki dawa ni kuwaomba viongozi wa dini waitambue NGUVU YA UMMA na kuisupport ili tuiondoe CCM!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,696
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    tatizo hawa wa ccm sometimes wanaongea haya bcs walikosa uongozi au walifanyiwa tuu! SIWAAAMINI KABISAA HAWA CCM WOOTE WACHAFUU!
     
  4. D

    Dr.Mbura Senior Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo umenifurahisha tunakemea pepo kwa jinsi ya rohoni baada ya hapo tunarudi mwilini kwa matendo..GOOOOD!!!
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hayo maneno yenye red, kweli kayasema kwa dhati au ndo maandalizi ya 2015!!!!:A S 13:
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,413
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa anza huku HABARI CORP kwanza...Bwana Bashe
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Bashe...tumeshaomba sana, tunachosubiri ni majibu ya maombi yetu...ambayo ni chama na serikali mbadala ya kuiongoza nchi yetu ya Tanzania na si CCM
     
  8. G

    Godwine JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    dogo hajui somalia ilipoteza uelekeo toka zamani? au anaongelea bongo?
     
  9. G

    Godwine JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    dogo ni mfanyakazi wa habari corparation ambayo ni ya rostam haziz sasa pimeni maneno yake na vitendo
     
  10. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,299
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu nakwambia mpaka ifike hiyo 2015 tutaona mengi kwani tayari wameshaanza mbio kabla ya filimbi, huyo Bashe ndiye aliyeshiriki kwa nguvu kubwa ya kipesa aliyopewa na Rostam pamoja na EL kumg'oa Seleli wa Nzega ili aupate Ubunge na kweli alishinda lakini kumbe hakujua kuwa kundi jingine ndani ya CCM lilikuwa linaona bora ubunge aupate yule Mrundi kwani yeye Bashe si kutoka kundi la Makamba na JK, sasa naona wameanza kujipanga kwa nguvu zote kwani ni juzijuzi tu EL naye alikuwa na waimbaji sijui wa wapi vile na alitoa kauli kama hii ya Bashe na eti EL ataishawishi serikali kuongeza mishahara...mmmhhhhh ama kweli shetani kavaa joho/Kanzu madhahabuni
     
  11. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,420
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Taratibu mh. Bashe hayo mapepo unayoomba yakemewe yasije yakawalipukia nyie wenyewe na chama chenu!!!
     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi tutakuwa tunamwamini mtu kwa kuangalia kwanza historia yake. Pamoja na mazuri ambayo bashe ameongea sina uhakika kama ana 'moral authority' ya kuongea hivyo hadharani. Mtanisaidia wenzangu.
     
  13. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,065
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Makanisa huwa yanajaa kama watu either wana shida na matatizo kama ilivyo kwa watanzania wengi,ama kama wamebarikiwa,makanisa huwa yananufaika either or,hata hivyo makanisa ya Afrika yanajaa kutokana na wakazi wake kuwa masikini na wenye magonjwa mengi wasiokuwa na matumaini ya maisha kabisa,wenye njaa na wasiokuwa na elimu,ndo ukweli huo.

    Na huyo bashe anayedai nchi ina mapepo and so iombewe,je anajua nani kalitupia Taifa mapepo na kwasababu gani?Badala ya kuendelea kuomba mchawi asituloge ama kututupia mapepo,kwanini tusimkamate huyo mchawi,tummalizie mbali yeye na mapepo yake?Kiutaratibu,mtu huyaachia mapepo yaingie ama huyakaribisha yeye mwenyewe,sasa nani kakaribisha mapepo kiasi kwamba yamewatawala viongozi na hivyo kufanya maamuzi ya kimapepo?Sidhani kama kila mwananchi wa Tanzania ameyakaribisha mapepo,lazima kuna walioyakaribisha,sidhani kama ni wote.
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,090
    Trophy Points: 280
    unajua saa nyingine hata haya mapepo tunayaonea tu, hivi ni kweli Watanzania hatujuhi matatizo yetu kweli kiasi cha kumsingizia pepo?
    Unataka kuniamboa issue ya Dowans, EPA, IPTL na zingine kama hizo ni mapepo, hayo ni mapepo ya aina gani?

    yeye (Bashe) alipotolewa na kina Kingwangwalah anataka kutuambia lilikuwa ni pepo? au hajuhi sababu gani zilizomnyima kuongoza jimbo la Nzega?
     
  15. m

    moshdar JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 1,731
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    matatizo yetu watz kwa sasa ni ya kiuchumi zaid and so need uvumbuzi wenye mantiki kiuchumi. huyu dogo Hussein akafungue kanisa....aah no i mean msikiti(hussein) akatangaze injili njema kwa watu wote. mtu kama huyu eti ndo mafisadi walitaka kumwingiza kwenye ubunge then wampe uwaziri....halafu eti tunatarajia watanzania tusiendeleee kuliwa na funza???!!! how ikiwa watu wenyewe ndo kama hawa??
     
  16. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,081
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Bashe,wakati ule mwenyekti wa ccm alipotengewa majini yamlinde kutoka kwa she yahya mbona hakusema tukemee?? Au kuna majini mazuri na mabaya?anyway!
     
  17. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Aliyekaribisha mapepo humjui? Ulikuwepo kwenye mkutano wake pale jangwani alipozirai? anga lilikuwa limejaa uchafu mtupu! nchi hii inahitaji maombi ya kweli, ama sivyo blah blah zitakuwa nyingi lakini shida zinabaki pale pale...
     
  18. c

    chetuntu R I P

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi mbio za 2015,ametumwa na kikosi kazi, wameshaanza kupiga jaramba. Tutamtambua Bashe kwa matendo. Anatamka maneno hayo huku bado analala na kuamkia kwenye lindi la ufisadi ulitopea! Tuanze kumuombea yeye na task force ya RA.
     
  19. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,174
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    mwaka wa kauli tata.....na bado nategemea mengi toka kwake na ile kambi yetu
     
  20. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Binafsi simfahamu bali najaribu kufikiri juu ya ulichokisema,nani ambae hapa JF atakuja na kusema yeye ni Msafi hana uhusiano na Mafisadi PAPA au Nyangumi.
    Ninaanza wanao lala na kuamka kwa mafisadi PAPA ama Nyangumi

    wafanyakazi wa vodacom RA ni shareholder
    wafanyakazi wa CRDB Mengi ni shareholder
    Wafanyakazi GGM Mafisadi wanaopora rasilimali zetu wapo huko
    Wafanyakazi wa TIGO Mafisadi wanaotuibia sekunde unalipa kwa garama dk
    Wafanyakazi Airtel mafisadi wanaotuibia kwa matangazo mazuri tofauti
    na garama halisi
    Wafanyakazi wa Bank M
    Wafanyakazi wa Quality Group
    wafanyakazi wa Twiga Cement
    Wafanyakazi wa IPP
    kwa njia moja ama nyingine wengine humo ni mawakala wa vocha za mafisadi ama tunawasaidia kuhamisha rasilimali za nchi tunafanya kazi kwenye Mabenki tuna shiriki kuhamisha peasa zao kwenda ulaya.
    now tujiulize tunahaki hiyo ya kumnyoshea BASHE mkono? kuhusiana na hoja kwamba anafanyakazi kwa RA?

    wana JF tujadili issue na sio personalities.
     
Loading...