BASATA, huu wimbo wenye maneno "dela jipya, chupi la zamani", haudhalilisha wanawake, na kwanini msiupigie marufuku?

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
42,905
2,000
Wadau, kwa wale mliosikia huu wimbo, maneno hayo kweli yanafaa kutumiwa kwa wimbo unaopigiwa katika vituo kama vya radio, kwenye daladala na sehemu nyingine za public?

Binafsi maneno hayo naona yana ukakasi na hivyo nashauri huu wimbo upigwe marufuku na ufanyiwe marekebisho ndio uruhusiwe kupigwa katika vituo vya radio at kusikilizwa kwenye vyombo vya usafiri kama daladal n.k.

Assume uko na mzazi wako halafu wimbo huu unapigwa sijui unajisikiaje( ukutu nae kavaa dela).

Huu wimbo unadhalilisha wanawake na walioutunga hawana maadili kabisa.

Nyimbo kama hizi zisiruhusiwe kupugwa kwwnye public lands vyumbani au nyumbani kwa watu wanaozipenda.

Ukweli ni kwamba, hata neno "chupi" tu wakati mwingine watu huona tabu kulitanka na badala yake hutumia maneno kama "kufuli" n.k.

Kila nikiusikia naona kero wacha leo niseme.
 

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
48,641
2,000
Mkuu twambie wimbo wa nani? msanii husika anaitwa nani? uhuru wa habari na maoni ndio huo..... n
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
42,905
2,000
Niliwahi kuleta uzi kuhusu huu wimbo kule jukwaa la entertainments nikaishia kutukanwa tu na magreat thinker.

Kuna nyimbo zinapigwa huwezi kusikiliza ukiwa na watoto wako, wazazi au watu unaowaheshimu.

Tanzania ya viwanda!.
Maneno ya hovyo kabisa na yanatia kinyaa kuyasikiliza.
 

Demi

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
25,334
2,000
May be ni kweli wimbo una maneno yasiofaa. Lakini je...wanawake wanadhalilishwa kivipi yaani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom