BARUANI MUHUZA WA STAR TV na ODHIAMBO wa TBC vipi!!


K

KAUMZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2010
Messages
685
Likes
25
Points
45
K

KAUMZA

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2010
685 25 45
Huyu Baruan Mhuza alikuwa star na kwenda TBC. Ilikuwaje akarudi tena STAR TV???? Na yule Somebody ODHIAMBO aliyekuwa TBC na kutangaza matokeo ya uchaguzi ya kenya yupo wapi siku hizi? Wanajukwaa nifahamisheni TAFADHALI
 
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
940
Likes
109
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
940 109 60
Huyu Baruan Mhuza alikuwa star na kwenda TBC. Ilikuwaje akarudi tena STAR TV???? Na yule Somebody ODHIAMBO aliyekuwa TBC na kutangaza matokeo ya uchaguzi ya kenya yupo wapi siku hizi? Wanajukwaa nifahamisheni TAFADHALI

Mzunguko wa maisha.
Siyo tatizo kuhama kituo kwenda kipya

Watu wanahangaikia maisgha ili mradi mkono uende kinywani
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
Nilivyoona heading akyanani nilijua unamwambia RIP mtu anayeitwa Muhuza.
Kumbe sikuwa makini ni Buruani na sio Buriani??
Acha nifunge ofisi niende zangu, akili ishachoka.
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,895