Barua ya wazi kwa Mzee Jakaya Mrisho Kikwete: Hivi wakati unaweka ndani Masheikh wetu ulikuwa unafikiria nini?

Missile of the Nation

JF-Expert Member
May 24, 2018
10,495
2,000
Naona wachangiaji wanaconclude kuwa Masheikh ni Magaidi lakini leo wako ndani mwaka wa 8 na hakuna Ushahidi ulioletwa mahakamani wa kuwatia hatiani.

Hii precedence ya kukubali tu baadhi ya watu kumbikiziwa kesi za Ugaidi, kuwanyanyasa bila ushahidi wa uhusika wao, kamwe haitoishia kwa hawa waislamu, Wapo watu watakuja kubambikiziwa kesi za hivihivi na tutakosa moral authority ya kuwatetea kwa sababu zamani tulishaunga mkono raia wengine kubambikiziwa kesi za aina hii kwa sababu tu ya hisia za Udini wetu.

Leo tutanzaje kuwatetea akina Adamoo, wakati at the same time tunaunga mkono wengine kuwekwa ndani bila ushahidi wa ugaidi?
 

Muuza viatu

JF-Expert Member
May 14, 2020
2,661
2,000
Hiyo ni sababu ya kujihami kwani Maisha ya watu hupotea kwa kukosa dawa na wadaktari wakiwepo!! Je baada ya hapo Kikwete aliongeza marurupu ya madaktari kama hiyo sababu unayotoa ina uhalisia? Wapi! Serikali haikuongeza kwasababu hela yote mkwere alikuwa anakomba kwa kusafiri na kuwahonga Wabunge!!!
Mnama jamaa alishughulikiwa na watu wenye hasira kali baada ya kuleta michezo ktk mambo ya msingi,asilimia kubwa ya wanufaika wa huduma za afya ktk hospital za umma ni sis watu wa kipato cha chin anapotokea mtu anachagiza wahudumu wa hizo hosp wagome inamaana anatuumiza sis moja kwa moja kwa vyovyote vile mtu km huyo tutamchukulia km adui na hatuwez muonea huruma hata kimasikhara.
 

NSHOMA FRANCOUS

JF-Expert Member
Feb 14, 2012
700
500
Mzee Jakaya!

Shikamoo mzee, nakusalimia kwa jina la Jamhuri ya muungano wa Tanzania

Naomba nikupe taarifa tu kuwa jela kuna Masheikh zaidi ya 150 , na wengi wao waliwekwa ndani kipindi cha utawala wako. Hivi mzee ulikuwa unafikiria nini kwa mambo haya?

Ninafahamu kuwa wewe personally siyo mtu mbaya, na nimekuwa nikiamini sana kuwa una utu sana ndani yako. Na kwa kweli umetenda mambo mengi mazuri sana kwa nchi yetu, ikiwemo miundo mbinu, kuongezeka kwa udahili wa wanafunzi vyuo vikuu, masilahi ya watumishi, ajira na demokrasia na mambo mengi tu.

Lakini kuna jambo moja huwa linanitazi sana mzee wangu. nalo linahusu HAKI, Hivi wakati serikali yako inachukua uamuzi wa kuwaweka ndani waja hawa na watumishi wa "MUUMBA MBINGU NA NCHI" ulikuwa ukifikiria nini haswa?

Masheikh wa uamsho walikaa ndani kwa miaka zaidi ya saba, serikali yako ndiyo iliiyowaweka ndani kwa kesi ya Ugaidi, serikali yako ikashindwa kuthibitisha ugaidi wao mahakamani, na serikali zilizofuata nazo zikashindwa kuthibitisha ugaidi wao kwa muda wa miaka yote hiyo nane. Mwishowe DPP akafuta kesi bila kutoa sababu, yaani akasema hana nia ya kuendelea na kesi hiyo. Hivi Mzee wetu Jakaya, unafahamu vizuri kuhusu Mwenyezi Mungu anavyosema kwenye Qur'an juu ya watu wasiotenda haki katika ardhi?

Mheshimiwa Jakaya, Jana Sheikh Ponda amekwenda Magerezani kuonana na Masheikh wengine ambao walikamatwa mwaka 2013 wakati wewe ukiwa rais, na mpaka leo serikali haijathibitisha tuhuma zao za Ugaidi. Mzee wangu hivi kweli ulifanya fair kwa waja hawa wa Mwenyezi Mungu?.

Bila shaka umesomasoama masuala ya dini ya kiislamu, unajua vizuri kisa cha nabii Yusufu kuwekwa gerezani kwa kosa ambalo wala hakulifanya, Je umewahi kujiuliz Dhimma uliyo nayo mbele ya Mwenyezi Mungu kwa hili jambo la kuwaweka ndani Watumisha wa MWINGI WA REHMA bila haki?

Mzee naamini wewe ni mtu mwenye access na Rais Samia, nakuomba kwa heshima na taadhima tumia nafasi hii ya access uliyonayo kumuomba Rais Samia afute kesi na awaachie huru masheikh hawa watumishi wa MWINGI WA REHMA.

Mzee Jakaya, ulichowafanyia waja hawa wa Mwenyezi Mungu siyo sawa, Nakuomba ufanye jitihada zako kurekebisha hili suala!

Nikukumbushe tu, miongoni mwa hawa uliowaweka ndani katika utawala wako bila ushahidi, miongoni mwao wamo waliokupigania sana kisiasa kwenye uchaguzi wa mwaka 2010, wakati huo ulikuwa na hali mbaya sana mbele ya Dr Slaa , mzee kumbuka hilo!

Wako katika Ujenzi wa Taifa
Missile of the Nation!
Raisi analaumiwaje kama mihimili mingine inafanya kazi kiufasaha?hao inawezekana walikamatwa hata raisi hajui,Wale Wa Uamsho tunajua walikua tishio kwenye suala la Muungano
 

Bulesi

Platinum Member
May 14, 2008
10,713
2,000
Mnama jamaa alishughulikiwa na watu wenye hasira kali baada ya kuleta michezo ktk mambo ya msingi,asilimia kubwa ya wanufaika wa huduma za afya ktk hospital za umma ni sis watu wa kipato cha chin anapotokea mtu anachagiza wahudumu wa hizo hosp wagome inamaana anatuumiza sis moja kwa moja kwa vyovyote vile mtu km huyo tutamchukulia km adui na hatuwez muonea huruma hata kimasikhara.

Huduma za hospitali zilikuwa duni kwasababu ujira wao ulikuwa hauendani na kazi walizokuwa wanafanya. Jitiahada zao za mazungumzu na wakubwa zao kuhusu kuboresha mapato yao ziligonga mwamba hivyo ilibidi watumie njia ambayo ingefanikisha azma yao na pia ingewafanya madaktari wawahudumie wagonjwa kwa ari kubwa zaidi ya walivyokuwa wanafanya!!!
Adui wa wananchi ni yule aliyekuwa anatumia fedha za walipa kodi kuzurula dunia nzima na wapambe wake wakila bata badala ya kuzitumia fedha hizo kuboresha huduma za afya za hao unaowaita watu wa kipato cha chini.
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
19,657
2,000
Bwana "Kombora la Taifa" labda nikwambie tu, kuna wakati mambo ya Dola na usalama wa nchi huwa ni magumu sana kuyaletea ushabiki.

Wangekuwa ni viongozi wa CDM tungesema. JK ni CCM anakandamiza CDM, wangekuwa ni wakristo tungesema JK Muislamu anakandamiza Ukristo, wale ni masheikh wa kiislam na JK ni muislam naamini lipo jambo ambalo kuna wakati raia hatupaswi kuhoji bali kuamini tu Dola inatenda sawa kutulinda..

Wale wahuni wa mkulanga, Tanga na kule kibiti wengine informers wao na supplier + coordinators wao tulikuwa tunaishi nao mtaani kuwatarget na kuwatia mkononi ni kazi ya Dola kimyakimya.

Si ajabu leo hii ukiwekewa hadharani ya bwana mabunduki pale french embassy unaweza kustaajabu lakini inabaki kuwa taarifa za dola.

Kupatikana kwa Osama Bin laden na kuuwawa kulitokana na taarifa kutoka kwa mtoto mchunga kondoo kule tora bora wakati tena mambo yameshapoa. U-smart wa akili wa wale USA uliwafanya kutomdharau yule dogo na baadaye kuishia kumtesa guatanamo kupata proper lead.
Maneno matupu yale yale ya siku zote. Unaweza kusema kwa habari zako hizi ni kwanini Uamsho wameachiwa huru bila kumaliza kesi zao?

Watu waliokamatwa ni wale walioonekana kywa tishio kwa utawala wa ccm waliaminiwa kuwa ni watu wa dini hivyo hawapaswi kuwa wafuasi wa CUF.
 

fidel castro wapili

JF-Expert Member
Mar 18, 2017
2,071
2,000
Nakumbuka Mzee Mohamed Said aliwahi kueleza namna sheikh Ponda na wenzake walivyozunguka nchi hii kumpigania JK mwaka 2010........hii nchi dini na siasa zimejaa wasanii.
Mda wake uliisha pita, hawez kukumbuka waliompigania hapo ndipo utakumbuka TENDA WEMA UENDEZAKO wakina sheikh Ponda waliishamaliza kazi yao yakumnad malipo yao ndio hayo.
 

JokaKuu

Platinum Member
Jul 31, 2006
24,057
2,000
Linapokuja suala kama hili wengi hapa JF huwa hawako sympathetic na Waislamu, sijui kwa nini!

Huwezi kuona hoja za Ulinzi na usalama zikiapply kwa kesi ya Mbowe, huwa tunaconclude kuwa Mbowe kaonewa. Ila kwa Masheikh huwa tunasema serikali "inalinda" nchi dhidi ya ugaidi

..Lissu aliwatetea mashekhe wa uamsho na answar sunna wakati wa kampeni za 2020.

..na alisema mashekhe wa answar sunna walioko rumande wanakadiriwa kuwa zaidi ya 160.

..inaelekea mashekhe walioachiwa ni wa uamsho toka Znz lakini wa answar sunna wanaendelea kushikiliwa.

..ni bahati mbaya kwamba kadhia ya mashekhe wa answar sunna haina wasemaji wengi kama ilivyokuwa kwa wenzao wa uamsho.
 

Muuza viatu

JF-Expert Member
May 14, 2020
2,661
2,000
Huduma za hospitali zilikuwa duni kwasababu ujira wao ulikuwa hauendani na kazi walizokuwa wanafanya. Jitiahada zao za mazungumzu na wakubwa zao kuhusu kuboresha mapato yao ziligonga mwamba hivyo ilibidi watumie njia ambayo ingefanikisha azma yao na pia ingewafanya madaktari wawahudumie wagonjwa kwa ari kubwa zaidi ya walivyokuwa wanafanya!!!
Adui wa wananchi ni yule aliyekuwa anatumia fedha za walipa kodi kuzurula dunia nzima na wapambe wake wakila bata badala ya kuzitumia fedha hizo kuboresha huduma za afya za hao unaowaita watu wa kipato cha chini.
Sio ninaowaita wa kipato cha chini ni mim hapa mmoja kati wa kipato cha chin na kuhusu wanasiasa hilo lipo wazi dunia nzima kuanzia magharib mpaka mashariki wanasiasa ni watu wa kuish kianasa chini ya ulinzi mkubwa huyo mkwere unamuonea tu labda kwa vile taarifa zake unazipata kiwepes kuliko wanasiasa wengine lkn yule mshkaj alipata alichostahili
 

mbandeon

JF-Expert Member
Aug 27, 2014
1,452
2,000
Mzee Jakaya!

Shikamoo mzee, nakusalimia kwa jina la Jamhuri ya muungano wa Tanzania

Naomba nikupe taarifa tu kuwa jela kuna Masheikh zaidi ya 150 , na wengi wao waliwekwa ndani kipindi cha utawala wako. Hivi mzee ulikuwa unafikiria nini kwa mambo haya?

Ninafahamu kuwa wewe personally siyo mtu mbaya, na nimekuwa nikiamini sana kuwa una utu sana ndani yako. Na kwa kweli umetenda mambo mengi mazuri sana kwa nchi yetu, ikiwemo miundo mbinu, kuongezeka kwa udahili wa wanafunzi vyuo vikuu, masilahi ya watumishi, ajira na demokrasia na mambo mengi tu.

Lakini kuna jambo moja huwa linanitazi sana mzee wangu. nalo linahusu HAKI, Hivi wakati serikali yako inachukua uamuzi wa kuwaweka ndani waja hawa na watumishi wa "MUUMBA MBINGU NA NCHI" ulikuwa ukifikiria nini haswa?

Masheikh wa uamsho walikaa ndani kwa miaka zaidi ya saba, serikali yako ndiyo iliiyowaweka ndani kwa kesi ya Ugaidi, serikali yako ikashindwa kuthibitisha ugaidi wao mahakamani, na serikali zilizofuata nazo zikashindwa kuthibitisha ugaidi wao kwa muda wa miaka yote hiyo nane. Mwishowe DPP akafuta kesi bila kutoa sababu, yaani akasema hana nia ya kuendelea na kesi hiyo. Hivi Mzee wetu Jakaya, unafahamu vizuri kuhusu Mwenyezi Mungu anavyosema kwenye Qur'an juu ya watu wasiotenda haki katika ardhi?

Mheshimiwa Jakaya, Jana Sheikh Ponda amekwenda Magerezani kuonana na Masheikh wengine ambao walikamatwa mwaka 2013 wakati wewe ukiwa rais, na mpaka leo serikali haijathibitisha tuhuma zao za Ugaidi. Mzee wangu hivi kweli ulifanya fair kwa waja hawa wa Mwenyezi Mungu?.

Bila shaka umesomasoama masuala ya dini ya kiislamu, unajua vizuri kisa cha nabii Yusufu kuwekwa gerezani kwa kosa ambalo wala hakulifanya, Je umewahi kujiuliz Dhimma uliyo nayo mbele ya Mwenyezi Mungu kwa hili jambo la kuwaweka ndani Watumisha wa MWINGI WA REHMA bila haki?

Mzee naamini wewe ni mtu mwenye access na Rais Samia, nakuomba kwa heshima na taadhima tumia nafasi hii ya access uliyonayo kumuomba Rais Samia afute kesi na awaachie huru masheikh hawa watumishi wa MWINGI WA REHMA.

Mzee Jakaya, ulichowafanyia waja hawa wa Mwenyezi Mungu siyo sawa, Nakuomba ufanye jitihada zako kurekebisha hili suala!

Nikukumbushe tu, miongoni mwa hawa uliowaweka ndani katika utawala wako bila ushahidi, miongoni mwao wamo waliokupigania sana kisiasa kwenye uchaguzi wa mwaka 2010, wakati huo ulikuwa na hali mbaya sana mbele ya Dr Slaa , mzee kumbuka hilo!

Wako katika Ujenzi wa Taifa
Missile of the Nation!
Wewe mtu wa mrima mambo ya Wanzibari yanakuhusu nini ? pambana wakimbizi haramu uko.
 

Stuxnet

JF-Expert Member
Feb 12, 2011
5,544
2,000
Mzee Jakaya!

Shikamoo mzee, nakusalimia kwa jina la Jamhuri ya muungano wa Tanzania

Naomba nikupe taarifa tu kuwa jela kuna Masheikh zaidi ya 150 , na wengi wao waliwekwa ndani kipindi cha utawala wako. Hivi mzee ulikuwa unafikiria nini kwa mambo haya?

Ninafahamu kuwa wewe personally siyo mtu mbaya, na nimekuwa nikiamini sana kuwa una utu sana ndani yako. Na kwa kweli umetenda mambo mengi mazuri sana kwa nchi yetu, ikiwemo miundo mbinu, kuongezeka kwa udahili wa wanafunzi vyuo vikuu, masilahi ya watumishi, ajira na demokrasia na mambo mengi tu.

Lakini kuna jambo moja huwa linanitazi sana mzee wangu. nalo linahusu HAKI, Hivi wakati serikali yako inachukua uamuzi wa kuwaweka ndani waja hawa na watumishi wa "MUUMBA MBINGU NA NCHI" ulikuwa ukifikiria nini haswa?

Masheikh wa uamsho walikaa ndani kwa miaka zaidi ya saba, serikali yako ndiyo iliiyowaweka ndani kwa kesi ya Ugaidi, serikali yako ikashindwa kuthibitisha ugaidi wao mahakamani, na serikali zilizofuata nazo zikashindwa kuthibitisha ugaidi wao kwa muda wa miaka yote hiyo nane. Mwishowe DPP akafuta kesi bila kutoa sababu, yaani akasema hana nia ya kuendelea na kesi hiyo. Hivi Mzee wetu Jakaya, unafahamu vizuri kuhusu Mwenyezi Mungu anavyosema kwenye Qur'an juu ya watu wasiotenda haki katika ardhi?

Mheshimiwa Jakaya, Jana Sheikh Ponda amekwenda Magerezani kuonana na Masheikh wengine ambao walikamatwa mwaka 2013 wakati wewe ukiwa rais, na mpaka leo serikali haijathibitisha tuhuma zao za Ugaidi. Mzee wangu hivi kweli ulifanya fair kwa waja hawa wa Mwenyezi Mungu?.

Bila shaka umesomasoama masuala ya dini ya kiislamu, unajua vizuri kisa cha nabii Yusufu kuwekwa gerezani kwa kosa ambalo wala hakulifanya, Je umewahi kujiuliz Dhimma uliyo nayo mbele ya Mwenyezi Mungu kwa hili jambo la kuwaweka ndani Watumisha wa MWINGI WA REHMA bila haki?

Mzee naamini wewe ni mtu mwenye access na Rais Samia, nakuomba kwa heshima na taadhima tumia nafasi hii ya access uliyonayo kumuomba Rais Samia afute kesi na awaachie huru masheikh hawa watumishi wa MWINGI WA REHMA.

Mzee Jakaya, ulichowafanyia waja hawa wa Mwenyezi Mungu siyo sawa, Nakuomba ufanye jitihada zako kurekebisha hili suala!

Nikukumbushe tu, miongoni mwa hawa uliowaweka ndani katika utawala wako bila ushahidi, miongoni mwao wamo waliokupigania sana kisiasa kwenye uchaguzi wa mwaka 2010, wakati huo ulikuwa na hali mbaya sana mbele ya Dr Slaa , mzee kumbuka hilo!

Wako katika Ujenzi wa Taifa
Missile of the Nation!
Mkuu Missile of the Nation nakuaminia sana kwa mada ila hili la Masheikh wa Uamsho liache lipite kama lilivyo. Hata wenyewe akina Sheikh Farid na Sheikh Mselem wamekubali kuwa kimya.

Bila busara na hatua madhubuti ambazo JK alichukua mwaka 2013, Tanzania ingegeuka Kismayu au Mogadishu nyingine.

Je uliwahi kusikia tena mapadre wameuliwa au makanisa yameungua moto baada ya kuwaweka rumande hao Uamsho?
 

Stuxnet

JF-Expert Member
Feb 12, 2011
5,544
2,000
Kwa kisingizio cha ulinzi na usalama watawala wameumiza wengi bila haki. Na mara nyingi inatokana na viongozi kutafuta shortcut, hawataki kuinvest vya kutosha kwenye upelelezi, wanaamua tu kutia ndani watu bila ushahidi.

Kikwete ni muislamu, siijui level ya commitment yake kwa uislamu, lakini licha ya uislamu wake yeye pia ni mwanasiasa. Naamini yalipogongana maslahi yake ya kidini na ya kisiasa aliamua kuchagua upande wa kisiasa na madaraka. Na ushahidi huu wa kuwaweka ndani masheikh bila haki ni sehemu mojawapo tu ya abuse ya madaraka
Mimi nina declare masilahi kuwa ni Mkristu tena MKATOLIKI lakini sikubaliani kuhisisha UISLAMU na Ugaidi. Ni kweli mtu ana dini lakini tabia yake ni uhaidi, tusihusishe na dini yake. Na hawa watu wasijifiche kwenye kivuli ch uislamu
 

Missile of the Nation

JF-Expert Member
May 24, 2018
10,495
2,000
..Lissu aliwatetea mashekhe wa uamsho na answar sunna wakati wa kampeni za 2020.

..na alisema mashekhe wa answar sunna walioko rumande wanakadiriwa kuwa zaidi ya 160.

..inaelekea mashekhe walioachiwa ni wa uamsho toka Znz lakini wa answar sunna wanaendelea kushikiliwa.

..ni bahati mbaya kwamba kadhia ya mashekhe wa answar sunna haina wasemaji wengi kama ilivyokuwa kwa wenzao wa uamsho.
Nakumbuka kipindi cha kampeni, Lissu aliliongelea sana suala hili la Masheikh lukuki kuwa ndani miaka kibao.
Huu utawala wa CCM umejaa udhalimu wa kutisha!
 

Missile of the Nation

JF-Expert Member
May 24, 2018
10,495
2,000
Mkuu Missile of the Nation nakuaminia sana kwa mada ila hili la Masheikh wa Uamsho liache lipite kama lilivyo. Hata wenyewe akina Sheikh Farid na Sheikh Mselem wamekubali kuwa kimya.

Bila busara na hatua madhubuti ambazo JK alichukua mwaka 2013, Tanzania ingegeuka Kismayu au Mogadishu nyingine.

Je uliwahi kusikia tena mapadre wameuliwa au makanisa yameungua moto baada ya kuwaweka rumande hao Uamsho?
Brother.
Hatuwatetei wahalifu, bali tunasema hivi, kama serikali ina ushahidi, basi sheria ichukue mkondo wake.

Lakini hawa watu unawaweka ndani miaka saba/nane na ushahidi wa kuwafunga haupo, sasa hapo unaendelea kuwashikilia kwa misingi ipi ya kisheria?

Kumhukumu mtu ugaidi na kumtreat kama Gaidi lakini at tje same time huna ushahidi wa kumuimplicate mahakamani hiyo ni mob justice, na wewe unafanya kosa hilohilo la kuwahukumu moja kwa moja kuwa hao ni magaidi. What if they are innocent?
 

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
8,872
2,000
Mzee Jakaya!

Shikamoo mzee, nakusalimia kwa jina la Jamhuri ya muungano wa Tanzania

Naomba nikupe taarifa tu kuwa jela kuna Masheikh zaidi ya 150 , na wengi wao waliwekwa ndani kipindi cha utawala wako. Hivi mzee ulikuwa unafikiria nini kwa mambo haya?

Ninafahamu kuwa wewe personally siyo mtu mbaya, na nimekuwa nikiamini sana kuwa una utu sana ndani yako. Na kwa kweli umetenda mambo mengi mazuri sana kwa nchi yetu, ikiwemo miundo mbinu, kuongezeka kwa udahili wa wanafunzi vyuo vikuu, masilahi ya watumishi, ajira na demokrasia na mambo mengi tu.

Lakini kuna jambo moja huwa linanitazi sana mzee wangu. nalo linahusu HAKI, Hivi wakati serikali yako inachukua uamuzi wa kuwaweka ndani waja hawa na watumishi wa "MUUMBA MBINGU NA NCHI" ulikuwa ukifikiria nini haswa?

Masheikh wa uamsho walikaa ndani kwa miaka zaidi ya saba, serikali yako ndiyo iliiyowaweka ndani kwa kesi ya Ugaidi, serikali yako ikashindwa kuthibitisha ugaidi wao mahakamani, na serikali zilizofuata nazo zikashindwa kuthibitisha ugaidi wao kwa muda wa miaka yote hiyo nane. Mwishowe DPP akafuta kesi bila kutoa sababu, yaani akasema hana nia ya kuendelea na kesi hiyo. Hivi Mzee wetu Jakaya, unafahamu vizuri kuhusu Mwenyezi Mungu anavyosema kwenye Qur'an juu ya watu wasiotenda haki katika ardhi?

Mheshimiwa Jakaya, Jana Sheikh Ponda amekwenda Magerezani kuonana na Masheikh wengine ambao walikamatwa mwaka 2013 wakati wewe ukiwa rais, na mpaka leo serikali haijathibitisha tuhuma zao za Ugaidi. Mzee wangu hivi kweli ulifanya fair kwa waja hawa wa Mwenyezi Mungu?.

Bila shaka umesomasoama masuala ya dini ya kiislamu, unajua vizuri kisa cha nabii Yusufu kuwekwa gerezani kwa kosa ambalo wala hakulifanya, Je umewahi kujiuliz Dhimma uliyo nayo mbele ya Mwenyezi Mungu kwa hili jambo la kuwaweka ndani Watumisha wa MWINGI WA REHMA bila haki?

Mzee naamini wewe ni mtu mwenye access na Rais Samia, nakuomba kwa heshima na taadhima tumia nafasi hii ya access uliyonayo kumuomba Rais Samia afute kesi na awaachie huru masheikh hawa watumishi wa MWINGI WA REHMA.

Mzee Jakaya, ulichowafanyia waja hawa wa Mwenyezi Mungu siyo sawa, Nakuomba ufanye jitihada zako kurekebisha hili suala!

Nikukumbushe tu, miongoni mwa hawa uliowaweka ndani katika utawala wako bila ushahidi, miongoni mwao wamo waliokupigania sana kisiasa kwenye uchaguzi wa mwaka 2010, wakati huo ulikuwa na hali mbaya sana mbele ya Dr Slaa , mzee kumbuka hilo!

Wako katika Ujenzi wa Taifa
Missile of the Nation!
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni!! Usalama wa taifa ni wa muhimu kuliko chochote!! Kwanza rekebisha, hakuna mashehe waliowekwa ndani!! Waliowekwa ndani ni watunumiwaz wa ugaidi!! Hawakuwekwa ndani kwa ajili ya ushehe wao bali kwa ajili ya tuhuma zao. Nampongeza sana Kikwete kwa hilo!! Kama unabisha waulize nigeria kuhusu boko haram!! Amini usiamini mwelekeo ulikuwa ni huo!! Wakiachiwa wamshukuru Mungu !
 

Stuxnet

JF-Expert Member
Feb 12, 2011
5,544
2,000
Brother.
Hatuwatetei wahalifu, bali tunasema hivi, kama serikali ina ushahidi, basi sheria ichukue mkondo wake.

Lakini hawa watu unawaweka ndani miaka saba/nane na ushahidi wa kuwafunga haupo, sasa hapo unaendelea kuwashikilia kwa misingi ipi ya kisheria?

Kumhukumu mtu ugaidi na kumtreat kama Gaidi lakini at tje same time huna ushahidi wa kumuimplicate mahakamani hiyo ni mob justice, na wewe unafanya kosa hilohilo la kuwahukumu moja kwa moja kuwa hao ni magaidi. What if they are innocent?
Mmarekani mwenyewe hadi Biden anaingia madarakani Januari mwaka huu alikuwa na wafungwa 59 Guantanamo tangu miaka ya mwanzo ya 2000. Na hajawahi wafikisha Mahakamani.

Ugaidi usikie tu Afghanistan na Mogadishu lakini isiwe nchini mwako. I assure you hata wewe ungesoma ripoti aliyoiona JK na Shein, kama ungekuwa Rais wa Tz pengine ungechukua maamuzi makali kuliko haya. Trust the process
 

Missile of the Nation

JF-Expert Member
May 24, 2018
10,495
2,000
Mmarekani mwenyewe hadi Biden anaingia madarakani Januari mwaka huu alikuwa na wafungwa 59 Guantanamo tangu miaka ya mwanzo ya 2000. Na hajawahi wafikisha Mahakamani.

Ugaidi usikie tu Afghanistan na Mogadishu lakini isiwe nchini mwako. I assure you hata wewe ungesoma ripoti aliyoiona JK na Shein, kama ungekuwa Rais wa Tz pengine ungechukua maamuzi makali kuliko haya. Trust the process
Marekani kawapeleka watuhumiwa wake Guantanamo sehemu ambayo US Law haiapply, angewaweka kwenye magereza ya ndani ya ardhi ya Marekani angepaswa kutumia sheria zote za Marekani.

Sasa sisi hapa kwetu, Masheilh wapo ndani ya ardhi yetu, na wanapelekwa katika mahakama hizihizi, kwa hiyo ni either serikali Ilete ushahidi kuwa kweli ni magaidi ili iwafunge AU kama hakuna ushahidi basi iwaachie huru!.

Ngoja nikuulize swali, tuliaminishwa kuwa Masheikh wa uamsho ni Magaidi, Mbona sasa serikali ilishindwa kuthibitisha ugaidi wao mahakamani, na mbona DPP alifuta kesi hiyo? —Ugaidi si ni kitu kibaya, kwa nini umfutie Gaidi Kesi kama kweli ni gaidi na ushahidi unao?
 

Stuxnet

JF-Expert Member
Feb 12, 2011
5,544
2,000
Marekani kawapeleka watuhumiwa wake Guantanamo sehemu ambayo US Law haiapply, angewaweka kwenye magereza ya ndani ya ardhi ya Marekani angepaswa kutumia sheria zote za Marekani.

Sasa sisi hapa kwetu, Masheilh wapo ndani ya ardhi yetu, na wanapelekwa katika mahakama hizihizi, kwa hiyo ni either serikali Ilete ushahidi kuwa kweli ni magaidi ili iwafunge AU kama hakuna ushahidi basi iwaachie huru!.

Ngoja nikuulize swali, tuliaminishwa kuwa Masheikh wa uamsho ni Magaidi, Mbona sasa serikali ilishindwa kuthibitisha ugaidi wao mahakamani, na mbona DPP alifuta kesi hiyo? —Ugaidi si ni kitu kibaya, kwa nini umfutie Gaidi Kesi kama kweli ni gaidi na ushahidi unao?
Kilichofanyika USA kwa kuwapeleka Guantanamo washukiwa wa ugaidi wa Alqaeda ni sawa na kilichowaleta Tanzania bara washukiwa wa ugaidi wa Uamsho. Mahakama ya Tanzania haina jurisdiction kwenye makosa yanayofanyika ardhi ya ZNZ kwa kuwa ZNZ ina Mahakama yake.

Mahakama ya Rufaa pekee ndiyo suala la Muungano.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom