Barua ya kuomba kazi.... Na ahadi za ajira millioni moja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya kuomba kazi.... Na ahadi za ajira millioni moja

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Fredwash, Apr 5, 2012.

  1. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 594
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Oune ni jinsi gani watu walivyochoka na kusaga lapa la kutafuta ajira na huku Ajira hakuna na zinazopatikana undugu naizesheni mwingi. KIKWETE unaona barua hii. Huyu jamaa kaniacha hoi kama tumefikia hatua ya kuanza kufatilia kwenye kampuni nani kafa nani kaacha kazi. JAMANI MAGAMBA TUACHIENI INJI YETU...

    application letter.jpg
     
  2. h

    heriedo Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Hili kali.
     
  3. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 1,050
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    hii yeneyewe sasa cjui watamwambiaje safari hii coz vacancy ipo
     
Loading...