Barua ya kuchakachuwa imekamatwa..jamani tunaibiwa wazi wazi..brkng nyuuuz


Van Walter

Van Walter

Senior Member
Joined
Jun 16, 2009
Messages
171
Likes
4
Points
35
Van Walter

Van Walter

Senior Member
Joined Jun 16, 2009
171 4 35
jamani embu someni barua zilizosambazwa na halmashauri kufuatia kikao cha kikwete na rostam ziz na makada wengine wa ccm kuhusiana na kuchakachuwa matokeo.
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,811
Likes
283
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,811 283 180
Mkuu uko nyuma ya tarehe vibaya sana....iko hapa jf.....and its a hoax!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Ya zamani sana hii, tuliipata kabla ya uchaguzi!...pole!
 
R

rassadata

Member
Joined
Dec 16, 2009
Messages
69
Likes
2
Points
15
R

rassadata

Member
Joined Dec 16, 2009
69 2 15
yarabiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,tobaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

kumbe tulidhani ameachana na mafisadi kumbe........................mama yangu.haki tena ni mepandwa na jazba miye,nitajitoa muhanga kama mambo menyewe ndo hivi.
 
Van Walter

Van Walter

Senior Member
Joined
Jun 16, 2009
Messages
171
Likes
4
Points
35
Van Walter

Van Walter

Senior Member
Joined Jun 16, 2009
171 4 35
Kaka kumbe ngoma hii mliikamata muda tu.. Daa kweli ccm was*&%$nge itabidi daktari wa ukweli slaa aliongelee hili. Hawa ccm wanataka damu imwagike. Halafu huyu rostam mhindi damu ikimwagika atakimbilia kwao..mk%$#^ndu wake mchafu
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Kaka kumbe ngoma hii mliikamata muda tu.. Daa kweli ccm was*&%$nge itabidi daktari wa ukweli slaa aliongelee hili. Hawa ccm wanataka damu imwagike. Halafu huyu rostam mhindi damu ikimwagika atakimbilia kwao..mk%$#^ndu wake mchafu
Pole sana ulikuwa umesafiri nini?
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
Mkuu futa hii kitu inawatiwa watu mzuka wakukimbilia hii thread, kumbe ni issue ya Zamani kabla ya uchaguzi, watu wamesha ijadili hapa zamani.
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
6
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 6 35
Kaka kumbe ngoma hii mliikamata muda tu.. Daa kweli ccm was*&%$nge itabidi daktari wa ukweli slaa aliongelee hili. Hawa ccm wanataka damu imwagike. Halafu huyu rostam mhindi damu ikimwagika atakimbilia kwao..mk%$#^ndu wake mchafu
Dr. Slaa alishaliongelea hili Mbeya; tena kwa kirefu kwa kumtaka mhusika akanushe.....
 

Forum statistics

Threads 1,250,716
Members 481,468
Posts 29,743,024