Barua ya Kighoma Malima kujiuzulu, amlaumu Kikwete | Page 8 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya Kighoma Malima kujiuzulu, amlaumu Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FAKE NEWS, May 19, 2017.

  1. FAKE NEWS

    FAKE NEWS Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: Feb 16, 2017
    Messages: 39
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 25
    Soma kwa makini hii barua kisha tuambie umejifunza nini? Na kwa nini zamani mawaziri walikuwa wanajibika kuliko siku hizi?
    418f810e-db0d-4fd7-ae51-0938f5f2d477.jpg
     
  2. Nsibhwene

    Nsibhwene JF-Expert Member

    #141
    May 19, 2017
    Joined: Dec 8, 2016
    Messages: 278
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    Kutukanwa ni nini. Watu wasio hatia wanchinjwa, wanuawa. Na sasa kibiti watu wanuawa kila uchao na wenye imani butu.
    Na laiti kwa mwenendo wake Kama angekuwepo sidhani Kama Taifa lingekuwa hili tulilonalo sasa. Aliligeuka Taifa.
    Sikubaliani na dhuluma dhidi ya kundi lolote lakini pia sitaki kuamini kwamba hamtaki kuona kuwa historia ndio iliyoleta madhara makubwa kwa Jamii ambazo mwarabu alizipitia. Na laiti kama tutakubaliana kurekebisha hili, ambalo kwa hakika kwa sasa kuna juhudi kubwa zinafanyika kuboresha Shule za seminary za kiislam. Hii itasaidia sana sana kuweka uwiano katika maeneo mengi ya kiutawala.
    Tuangalie tulipojikwaa sio tulipoangukia.
    Mwisho, tunahitajiana sana na hatuna sababu ya kutunishiana misuli. Tanzania ni yetu sote. Tumezaliwa hapa na tutazikwa hapa. Mungu wabariki watanzania wote pasipo kujali imani zao maana wote wanatafuta njia sahihi ya kukufikia. Amen
     
  3. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #142
    May 19, 2017
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 12,109
    Likes Received: 16,438
    Trophy Points: 280
    Acha Ushamba

    Kifo Sio adhabu kingekuwa adhabu Watu wema wangeishi Milele
     
  4. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #143
    May 19, 2017
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 27,329
    Likes Received: 7,469
    Trophy Points: 280
    kwahiyo God akamuona malima ni hatari kuliko hata kina Baghdad au kina bush?,


    mawazo yako yakikulima sana mkuu,tena alieshia darasa la tatu.

    Malima alikufa kwa ugonjwa kama wanavyokufa viumbe wengine,

    wazo kuwa eti mungu aliona anawaradicalise watu akaamua kumchukua ni wazo la kijinga sana na la mtu asie na elimu wala uelewa wa mambo,
    of all the people dunia hii ndo mungu wako akamchagua malima?,
     
  5. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #144
    May 19, 2017
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 27,329
    Likes Received: 7,469
    Trophy Points: 280
    na wewe umeona pumba zake..jamaa yuko too low,
    watu kama hawa wanafaa kule facebuk,huku anajichoresha na kuonyesha upstair ni empty
     
  6. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #145
    May 19, 2017
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 27,329
    Likes Received: 7,469
    Trophy Points: 280
    na wewe umeona pumba zake..jamaa yuko too low,
    watu kama hawa wanafaa kule facebuk,huku anajichoresha na kuonyesha upstair ni empty
     
  7. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #146
    May 19, 2017
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 27,329
    Likes Received: 7,469
    Trophy Points: 280
    ala..!!kumbe wewe ndo uko radicalised maana hata unachoongea hasa hakieleweki,
    hebu futa povu ongea kwa hatua na utuwekee hizo tuhuma tuzione maana unaenda holela hueleweki
     
  8. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #147
    May 19, 2017
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 12,109
    Likes Received: 16,438
    Trophy Points: 280
    Zamani zamani kweli, Kiongozi Mkubwa Kama Governor akazikwe Malapa?

    Siku hizi wasiotaka kuzikwa Vijijini kwao Kama Muslim unazikwa Makaburinya Kisutu na Christian Kinondoni

    Makapuku wanaambiwa Makaburi yamejaa lakin kila Siku Watu wanazikwa!
     
  9. Terrible Teens

    Terrible Teens Member

    #148
    May 19, 2017
    Joined: May 6, 2017
    Messages: 48
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 25
    Jk lol, R.I.P Malima
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #149
    May 19, 2017
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,858
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Wakati huo Rais akiitwa Mtukufu Rais. Ila nakumbuka Rais Mwinyi alipoingia madarakani alipiga marufuku kuitwa Mtukufu.
     
  11. filadelifia toto

    filadelifia toto Member

    #150
    May 19, 2017
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 59
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Ndivyo walivyo aminishwa, hawawezi badirika ,hadi vizazi vyao vitaamini hivyo.
     
  12. G

    Guasa Amboni JF-Expert Member

    #151
    May 19, 2017
    Joined: Aug 13, 2015
    Messages: 6,606
    Likes Received: 6,695
    Trophy Points: 280
    Pana mengi ya kujifunza waqt umeenda wapi?
     
  13. S

    Scropion_Master Member

    #152
    May 19, 2017
    Joined: Jan 8, 2017
    Messages: 83
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 25
    Only Julius K. NYERERE..Ndo anaweza kumatch uwezo wa kisiasa wa Jk..He is the master of Tz politics.
     
  14. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #153
    May 19, 2017
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,964
    Likes Received: 2,615
    Trophy Points: 280
    Hili suala la namba kwenye mitihani naona lina ushabiki usio na ukweli. Hivi unajua namba kwenye mitihani zilianza kutumika lini badala ya jina?
     
  15. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #154
    May 19, 2017
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,964
    Likes Received: 2,615
    Trophy Points: 280
    Mkapa alipoingia ndiyo alikataa kuitwa Mtukufu. Mwinyi hadi anaondoka alikuwa akiitwa "Mtukufu Rais Ali Hassan Mwinyi".
     
  16. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #155
    May 19, 2017
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 10,954
    Likes Received: 3,682
    Trophy Points: 280
    Sio fadhila hiyo ni njia mmojawapo ya kummaliza adui yako,kumbuka licha ya kuwa na ugomvi huko nyuma lakini Mwandosya alimsaidia sana JK kupata kura nyingi sana Mbeya,nafikiri ndio mkoa ambao JK alipata kura nyingi sana
     
  17. n

    nguvu JF-Expert Member

    #156
    May 19, 2017
    Joined: Jun 13, 2013
    Messages: 4,346
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    We mwehu walisepa wakina yesu tena kwa kifo cha aibu huku kavaa chupi sembuse kighoma malima!!
     
  18. ECONOMY

    ECONOMY JF-Expert Member

    #157
    May 19, 2017
    Joined: Apr 10, 2017
    Messages: 361
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 60
    Kweli wewe jamaa unachuki mbaya sana.hufai hata kidogo kuwa mtanzani kilaza wewe.
     
  19. Dilekeni

    Dilekeni JF-Expert Member

    #158
    May 20, 2017
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 952
    Trophy Points: 180
    Unaposema ni mdini una maana gani?
     
  20. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #159
    May 20, 2017
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4,039
    Likes Received: 2,186
    Trophy Points: 280
    jamaa aliwabanaje serikali? kwani alishawahi kuwa waziri wa elimu? na enzi zile bunge chama kimoja kulikuwa kunakubanana kweli? hebu pitia vitabu vyako vya historia vizuri
     
  21. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #160
    May 20, 2017
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4,039
    Likes Received: 2,186
    Trophy Points: 280
    udini wa huyu jamaa she pondwa mchuchu tu
     
Loading...