Barua ya Kighoma Malima kujiuzulu, amlaumu JK | Page 9 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya Kighoma Malima kujiuzulu, amlaumu JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FAKE NEWS, May 19, 2017.

  1. FAKE NEWS

    FAKE NEWS Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: Feb 16, 2017
    Messages: 31
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 25
    Soma kwa makini hii barua kisha tuambie umejifunza nini? Na kwa nini zamani mawaziri walikuwa wanajibika kuliko siku hizi?
    418f810e-db0d-4fd7-ae51-0938f5f2d477.jpg
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #161
    May 20, 2017
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,968
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    Alimbeba asiyebebeka
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #162
    May 20, 2017
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 10,809
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    JK aliwashinda wapinzani wake wengi sababu kwanza alipita jeshini na huko alitengeneza network kubwa kina (Makamba,Chiligati,Nnauye,Kinana ) na baadae alivyorudi kwenye chama akatengeneza network kubwa (Singida,Zanzibat,Lindi,DSM)akatengeneza network TISS na JWTZ ilimsaidia sana na pia JK alikuwa ana sifa ya ucheshi tofauti na wanasiasa wengi hii iliwafanya hata wapinzani wake kutomwelewa,wakajisahau.Licha ya kugombana na kina Mwandosya,Sita,Malima,Mangula lakini aliweza kuwatuliza utadhani hakuwa na ugomvi nao huko nyuma.Uhusiano wake na wapinzani (Zitto,Maalim Seif,Lipumba,Mrema,Mbatia) ilikuwa ngumu sana kuelewa msimamo wake .Mahali ambapo JK hajaeleweka ni kwenye katiba mpya,je ni kweli alikuwa anataka katiba mpya au alitupiga
     
  4. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #163
    May 20, 2017
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 3,994
    Likes Received: 2,133
    Trophy Points: 280
    Hv kile chama alichotaka kuhamia ENI-ARA-EI bado kipo? kwa siasa za kwetu sijui pangekuaje? ila kama wamemfix babu mamvi 2015
     
  5. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #164
    May 20, 2017
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 3,994
    Likes Received: 2,133
    Trophy Points: 280
    mi nilimuelewa pale alipoanzisha UDOM kwa kutaifisha jengo la chama Tawala, leo hii vijana wanapiga kitabu pale. kwenye katiba labda bashite aje atuelezee kwa undani zaid
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #165
    May 20, 2017
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Ni wakati gani wa utawala Mtukufu Rais lilitumika?
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #166
    May 20, 2017
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Ndiyo hapo napojiuliza. Kabla ya Kighoma kuna jamaa yangu alitumia namba kwenye mtihani. Leo tunaambiwa Kighoma Malima ndiye aliyeanzisha namba!!
     
  8. FAKE NEWS

    FAKE NEWS Member

    #167
    May 20, 2017
    Joined: Feb 16, 2017
    Messages: 31
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 25
    malima alikufaje london?
    anza hapo
     
  9. Kadhi Mkuu 1

    Kadhi Mkuu 1 JF-Expert Member

    #168
    May 20, 2017
    Joined: Feb 4, 2015
    Messages: 3,941
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Wakati Tanzania ilienda kuomba msaada mawazizi wa nchi wahisani wakashangaa inakuwaje nchi inaomba msaada amabao waziri wao mmoja ana kiasi kingi sana cha fedha kuliko hicho tunachoomba? Sasa wakati Prof Kaenda London kuchukua bil 3, kati ya zile nyingi ili aje ajenge NRA (ilikuwa na mwelekeo wa kidini) akakuta account iko frozeni aka RIP. (Ni story tu).
     
  10. J

    JokaKuu Platinum Member

    #169
    May 20, 2017
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 11,572
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    ..siyo mjanja kiasi hicho.

    ..mengi ameyafanikisha kwasababu vyombo vya DOLA viko nyuma yake.

    ..lingine ni kwasababu kama Raisi ana vyeo na nafasi nyingi mno anaweza kuvizigawa kwa yeyote yule ambaye analeta kilomolomo na akatulia.

    ..wapinzani ndiyo wagumu sana kuwaongoza. Hakuna aliyemzidi mwenzake na ndiyo maana ukasikia Juma Duni akidai ndani ya CDM kila mtu ni "kambale."
     
  11. FAKE NEWS

    FAKE NEWS Member

    #170
    May 20, 2017
    Joined: Feb 16, 2017
    Messages: 31
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 25
    nani alimuua malima London?
     
  12. TL. Marandu

    TL. Marandu JF-Expert Member

    #171
    May 20, 2017
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 3,209
    Likes Received: 4,585
    Trophy Points: 280
    Inawezekana Jamaa alikuwa Bingwa wa Kuchoma Utambi Kwani huku nilishasoma Mkuu wa Chuo Cha Monduli enzi Zile Gen Sayore Nusu angemfyatua kwa Kumchomea Utambi kwa Nyerere, Ila Nyerere akamaliza fitina najaribu kuutafuta huo uzi hapa!

    Kikwete alivyoondoka Monduli chuo cha Jeshi kwa msukosuko!
     
  13. darcity

    darcity JF-Expert Member

    #172
    May 20, 2017
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 3,210
    Likes Received: 3,751
    Trophy Points: 280
    Historia maridhawa hii ngoja tujifunze kilichofanyika
     
  14. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #173
    May 20, 2017
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,242
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Kikwete tabia zake za kuwaza fitna tu ndizo zimetuletea kiongozi wa ajabu kabisa!!
     
  15. swahiba92

    swahiba92 JF-Expert Member

    #174
    May 20, 2017
    Joined: Nov 12, 2016
    Messages: 1,036
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Nikumbusheni 5 Bora hatimaye 3 Bora ya NEC 1995
     
  16. G

    Gryulka JF-Expert Member

    #175
    May 20, 2017
    Joined: Jan 29, 2017
    Messages: 508
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 80
    Akaja akamuingiza Adam K. Malima ktk serikali yake ili kuipooza ya marehemu Kighoma Malima.

    Naye mtoto, kwa tamaa ya madaraka, akakubali KAFARA LA BABA YAKE MZAZI.
     
  17. G

    Gryulka JF-Expert Member

    #176
    May 20, 2017
    Joined: Jan 29, 2017
    Messages: 508
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 80
    Mkuu unapokuja Na direct accusation namna hiyo bila shaka utakuwa na undoubted evidence.

    Naomba tuthibitishie hiyo freeze ya BILLIONS TATU ZA LONDON.
     
  18. ECONOMY

    ECONOMY JF-Expert Member

    #177
    May 20, 2017
    Joined: Apr 10, 2017
    Messages: 283
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 60
    Ndio jamaa alikuwa waziri wa elimu
     
  19. shushushu VIP

    shushushu VIP JF-Expert Member

    #178
    May 20, 2017
    Joined: Jul 24, 2016
    Messages: 4,120
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Daaah zaman sana barua
     
  20. ECONOMY

    ECONOMY JF-Expert Member

    #179
    May 20, 2017
    Joined: Apr 10, 2017
    Messages: 283
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 60
    Huyu wa sasa je amekataaa?
     
  21. Ngamanya Kitangalala

    Ngamanya Kitangalala Verified User

    #180
    May 20, 2017
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 180
    Kuna marehemu Steven Kibona pia
     
Loading...