Barua ya Kighoma Malima kujiuzulu, amlaumu JK | Page 7 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya Kighoma Malima kujiuzulu, amlaumu JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FAKE NEWS, May 19, 2017.

  1. FAKE NEWS

    FAKE NEWS Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: Feb 16, 2017
    Messages: 25
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 15
    Soma kwa makini hii barua kisha tuambie umejifunza nini? Na kwa nini zamani mawaziri walikuwa wanajibika kuliko siku hizi?
    418f810e-db0d-4fd7-ae51-0938f5f2d477.jpg
     
  2. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #121
    May 19, 2017
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,012
    Likes Received: 779
    Trophy Points: 280
    halafu kulikuwa na G. RUTIHINDA (R.I.P) sijui naye ilikuwaje?
     
  3. GeoMex

    GeoMex JF-Expert Member

    #122
    May 19, 2017
    Joined: Jan 10, 2014
    Messages: 999
    Likes Received: 1,269
    Trophy Points: 180
    Na alimuacha EL muda wote CCM kwa sababu hiyo. Na akafanikiwa....EL alikua karibu sana na huyu mzee sijui ni kwanini hakuweza kumsoma na kum "counter"

    Swali linabaki pale pale. Mikakati hii ya JK ni ya kwake kipaji au ni jopo la watu?
     
  4. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #123
    May 19, 2017
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 10,406
    Likes Received: 13,092
    Trophy Points: 280
    Moja ya Zuga ya Jk kwa Lowassa ni kuwapa Nyadhifa Wafuasi muhimu wa Lowassa!

    Mf.

    Dkt Nchimbi akampa Mambo ya ndani

    Sophia Simba akapewa Mambo ya Wanawake na Uwt
    Na wengine wengi hata kwny Uteuzi aliwapa hii ilimpa faraja Lowassa akidhan Jk kishalegea

    2010 nao Kina Lowassa wakamzuga jK kwa kumtuma Hamis Mgeja Mwnykt wa CCM Shinyanga kumchukulia na kumlipia form Jk ya Kugombea lakin hawakujua Kama jk kastukia
     
  5. C

    CHAZA JF-Expert Member

    #124
    May 19, 2017
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 6,257
    Likes Received: 1,769
    Trophy Points: 280
    Huyu ndiye aliyejitahidi kuondoa mfumo Kanisa na kujuana wakati wa kusahihisha mitihani. Atakumbukwa kwa kuanzisha Namba badala ya majina. Angalau ilileta ahueni,japo tatizo halikwisha,labda ndo udini ausemao jamaa,huo wa kuficha majina.
     
  6. t

    tracy martins JF-Expert Member

    #125
    May 19, 2017
    Joined: Aug 5, 2014
    Messages: 3,245
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    sidhani, hilo lilikuwa baraza la kuendeleza Qur'an tanzania
     
  7. b

    babu na mjukuu JF-Expert Member

    #126
    May 19, 2017
    Joined: Jun 23, 2016
    Messages: 737
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 80
    Story za vijiweni
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #127
    May 19, 2017
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,681
    Likes Received: 1,868
    Trophy Points: 280
    Kinana
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #128
    May 19, 2017
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,504
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    sometimes zinakuwa na ukweli
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #129
    May 19, 2017
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,504
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    sometimes zinakuwa na ukweli
     
  11. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #130
    May 19, 2017
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 1,389
    Trophy Points: 280
    Ila upinzani unakubali kufuga na kutetea majizi naafisadi
     
  12. n

    nguvu JF-Expert Member

    #131
    May 19, 2017
    Joined: Jun 13, 2013
    Messages: 3,694
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Siku zote muislam akifata dini yake mnamuita mdini, nitafurahi siku moja nikiitwa mdini kwa tafsiri yenu
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #132
    May 19, 2017
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,504
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    mna vyombo vyote vya sheria na mabavu,mnaogopa nini wa kuwakamata na kuwapeleka mahakamani hao wezi!!!!!!
    majizi ni nyie mnaofuga majizi sababu mnaogopa watawataja mlivyoshiriki wizi
     
  14. M

    Matungiza Member

    #133
    May 19, 2017
    Joined: May 6, 2017
    Messages: 71
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 25
    Umetukanwa na wenye akili
     
  15. G

    Guasa Amboni JF-Expert Member

    #134
    May 19, 2017
    Joined: Aug 13, 2015
    Messages: 5,945
    Likes Received: 5,428
    Trophy Points: 280
    Huyu alikuwa gavana kaburi lake lipo pale malapa
     
  16. ikipendaroho

    ikipendaroho JF-Expert Member

    #135
    May 19, 2017
    Joined: Jul 26, 2015
    Messages: 1,172
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Du! Tsh 5,252,000 = US$12,000 in 1995.
     
  17. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #136
    May 19, 2017
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,903
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    He looked smart.
     
  18. Nsibhwene

    Nsibhwene JF-Expert Member

    #137
    May 19, 2017
    Joined: Dec 8, 2016
    Messages: 219
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 60
    Wala haikuwa story ya kijiweni. Jamaa alitupiga halafu Sir God akamrudi hukohuko London. Chezea JK.
    Tatizo hawa wenzetu mtu akiitwa tu jina la Kiislamu hata Kama ni kibaka akiadhibiwa wanalichukulia kama suala LA kidini. Sio wote, wapo wengi tu kwenye hekma na busara zao ambao muda wote wako busy kuona uislam hauchafuliwi na makanjanja wa imani.
    Ikumbukwe kuwa mkanjanja hao hata Idimini Dada wanamuona kama shujaa wao. Mungu atuepushie mbali.
    Malima aliutumia vibaya uprof wake kama alivyo lipumba.
    Wanatumia ujinga wa watu kuwaingiza kwenye matatizo halafu wao haaooo, wanawaacha solemba
     
  19. Nsibhwene

    Nsibhwene JF-Expert Member

    #138
    May 19, 2017
    Joined: Dec 8, 2016
    Messages: 219
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 60
    Sio kwa maana hiyo. The man was radicalising young Muslims that's why God never let him prosper. He acted accordingly. This is Tanzania Bwana.
     
  20. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #139
    May 19, 2017
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 10,406
    Likes Received: 13,092
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako ni Ujinga sio kingine!

    Ukiulizwa taratibu za kupeleka Fedha Nje ya Nchi hujui hata hatua Moja

    Ukiulizwa taratibu za ku freeze Account ya Fedha ya Mtu Nje ya Nchi unaijua hata Moja hujui

    Ukiulizwa hayo Mabillion ya Fedha yaliwahi kuzungumzwa wapi kwny Taasisi rasmi iwe Bungeni, Mahakamani au wapi Serikalini najua utaishia kutukana

    Ukiulizwa hizo Fedha zilipigwa kwny Mradi upi Mfano za EPA, Escrow, Rada zote tunajua source yake sasa eleza za Prof Malima ilikuwa kW y Mradi gani?

    Zilipoudishwa uliwahi kuziona kwny report zipi?
    Za Rada tuliambiwa Rasmi na Bungeni zilipangiwa Matumizi
    Kwa Wakati ule Mtu kuamini Yale mambo haikuwa Shida kwa kuw kiwango cha Elimu na uelewa kilikuwa kidogo sana lakin ukiona Mtu w 2017 anaamini amino taarifa za namna ile lazima ushangae

    Kama una Mawazo kuwa Prof Malima anatetewa kwa sababu ya Imani yake Basi huenda nawe hiyo sababu ndio inakufanya uamini huo uzushi!


    Kwa hiyo tukisema zile taarifa za Mnadhimu waJWTZ Abdulrahman Shimbo kakutwa na 6 Trillion kwny Bank za South Africa ni Uongo pia itakuwa tunamtetea kwa sababu ya dini yake?

    Leo Jifunze kuwa Hakuna Nchi yeyote Duniani inaweza ku freeze Account yako ya Fedha bila ya Amri za Mamlaka za Kisheria sio kwa andiko la Waziri tu Tena wakati huo huyo Mwny Account Atakuwa na Kesi ya Uhujumu uchumi au Ufisadi!
     
  21. N

    Ngoyejr Member

    #140
    May 19, 2017
    Joined: Jun 3, 2015
    Messages: 19
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 15
    Tena ni mbunge wa jimbo huko Zanzibar, sio wa kuteuliwa
     
Loading...