Barrick yatimiza ahadi kwa viongozi wa serikali


Amakando

Amakando

Senior Member
Joined
May 9, 2011
Messages
158
Likes
0
Points
33
Amakando

Amakando

Senior Member
Joined May 9, 2011
158 0 33
Aliyekuwa kamishina wa pollisi kamanda Abdalah Msika baada ya kustaafu sasa ni mkufunzi wa walinzi katika mgodi wa Barrick buzwagi kitengo cha ulinzi( Training security superintendent), hii inathibitisha ni jinsi gani viongozi wa serikali wanavyoshindwa kufanya maamuzi sahihi dhidi ya barrick kwa kuwa Viongozi wanakuwa wameahidiwa nafasi za kazi wakistaafu, mshahara wake ni 4.5 millioni. source Barrick Buzwagi.
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Ndo maendeleo ya miaka 50 ya nchi isiyojulikana duniani bali kuzimu.
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,314
Likes
11,613
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,314 11,613 280
Aliyekuwa kamishina wa pollisi kamanda Abdalah Msika baada ya kustaafu sasa ni mkufunzi wa walinzi katika mgodi wa Barrick buzwagi kitengo cha ulinzi( Training security superintendent), hii inathibitisha ni jinsi gani viongozi wa serikali wanavyoshindwa kufanya maamuzi sahihi dhidi ya barrick kwa kuwa Viongozi wanakuwa wameahidiwa nafasi za kazi wakistaafu, mshahara wake ni 4.5 millioni. source Barrick Buzwagi.
Hakuna tatizo hapo,ulitaka akawe omba omba?labda kama una matatizo na Barrick
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,397
Likes
2,297
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,397 2,297 280
Aliyekuwa kamishina wa pollisi kamanda Abdalah Msika baada ya kustaafu sasa ni mkufunzi wa walinzi katika mgodi wa Barrick buzwagi kitengo cha ulinzi( Training security superintendent), hii inathibitisha ni jinsi gani viongozi wa serikali wanavyoshindwa kufanya maamuzi sahihi dhidi ya barrick kwa kuwa Viongozi wanakuwa wameahidiwa nafasi za kazi wakistaafu, mshahara wake ni 4.5 millioni. source Barrick Buzwagi.
Mkuu nadhani siyo kwamba waliahidiwa vyeo hapa tatizo ni kwamba serikali haiwalipi wafanyakazi wake mafao mazuri baada ya kustaafu na matokeo yake wanaenda kuajiriwa tena badala ya kupumzika baada ya kulitumikia taifa
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,418
Likes
66
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,418 66 145
...hata Kamanda Tossi baada ya kustaafu Polisi sasa yupo Wizara ya Maliasili na Utalii kitengo cha Kuzuia Ujangili, ni Mkufunzi
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
10
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 10 135
Kumbe wengi wanategemea fadhila za hao wawekezaji ili kuja kujikwamua kimaisha after retirement! Kweli hawawezi kutoa maamuzi yz kuwakandamiza wawekezaji
 

Forum statistics

Threads 1,238,351
Members 475,888
Posts 29,317,929