Barozi za tanzania:watumishi wake wanapatikana vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barozi za tanzania:watumishi wake wanapatikana vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kanyasu, Jan 20, 2012.

  1. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika safari yangu nje ya tanzania nimepita barozi zaid ya kumi na kuna waajiriwa wengi wenye sifa zinazoeleweka na wengi wasiyo nasifa kabisa,hapa sijaelewa watumishi katika barozi hizi wanapatikana vipi? matangazo ya kazi kwa mwaka mzima ukiona anatafutwa mmoja au wawili! what about the rest? yaani hawafi? hawazeeki? hakuna turnover kama idara zingine za seriksali?
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ni balozi!
     
  3. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 12,770
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Wanapeana kiaina u-ndugunization.
     
Loading...