Bariadi: Mama aliyetarajia pacha akabidhiwa mtoto mmoja

MC44

JF-Expert Member
Mar 1, 2019
2,155
2,000
Hii ni kawaida kama sikosei kwa kusababishwa ná makosa ya wachukua vipimo. Pia kuna wajawazito wengi waliambiwa kutokana na vipimo watapata mtoto mmoja na siku ya kujifungua akapata twins au hata triplets. Pia inawezekana pacha mmoja aliharibikia tumboni mimba ikiwa changa.
Best Sky Eclat hebu pita mtaa huu umwage maujanja yako.
Umesoma heading tu.
Hebu soma vyema
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
26,413
2,000
Jinsi zao zinaashiria kuwa hawa ni identical twins
Twins wakiwa na jinsia moja ndio kipimo cha kuwa identical? Identical means wafanane kila kitu kinachoweza kufananishwa, sio jinsia tu, identical twins wanafanana hadi DNA, pacha wako identical akimpa mimba mkeo hata uende ukapime DNA bado ataonekana ni wako, japo si wako
 

funzadume

JF-Expert Member
Jan 28, 2010
12,407
2,000
Serikali iwachukulie hatua viongozi wa hiyo hospitali. Kumdhulumu mtu damu yake kwa tamaa za utajiri ni kosa kubwa sana. Human trafficking
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom