Bariadi, Kahama, Maswa, Musoma Mjini, Ubungo Tayari CHADEMA


PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,895
Likes
1,044
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,895 1,044 280
Mbona kuna thread nyingine inasema Chenge ameshinda Bariadi, au kuna Bariadi mbili????

Data (vituo/kata vilikuwa vingapi, kila chama kimepata kura ngapi? n.k) ni muhimu badala ya kutaja tu ushindi
bariadi zipo mbili mashariki na mgharibi, moja ya cheyo na nyingine fisadi chenge
 
haibreus

haibreus

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2009
Messages
295
Likes
68
Points
45
haibreus

haibreus

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2009
295 68 45
Yote ni mapyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Safi sanaaa Maswa kwani nimejionea mwenyewe hali ya maisha ya Maswa kwani kweli kabisa kule wanahitaji uongozi mpya kwani maisha ni magumu,elimu ni mbovu na barabara ndio usiseme ni 52km toka kwenye barabara kuu ya lami itokayo mwanza -shy,unatumia masaa kama 6 hadi 7 kumaliza 52km.hureeeeeeeeeeeee maswaaaa
 
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2006
Messages
876
Likes
13
Points
35
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2006
876 13 35
Democracy at work. This is incredible. Chadema has effectively swept CCM in almost all urban areas, except Dar. So far Upinzani has 20 confirmed MP elects. Ukichanganya na Zanzibar, bunge lijalo la Jamhuri litakuwa na about 80 Upinzani MPs. That is without viti maalumu. I believe finally we are making democracy work for us, the people. This will make the rest of African country envy us. We have a very matured democracy.

Folks are projecting upper 60s% victory for Jakaya. Lets pay attention to the margin of victory kwanza. Early results (through this website) are from Chadema stronghold and the margin of victory is narrow for Slaa. But in strong CCM countryies, JK obliterated Slaa. With that said, nobody knows until wakitangaza.

We can all agree, hakuna uchakachuaji wa kura. Hebu tuweni na ukomavu wa kisiasa.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,769
Likes
2,021
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,769 2,021 280
Asante sana, tafadhali fuatilia ili upate numbers na utumwagie; we need to add up these numbers ili NEC watakapokuwa wanasoma za kwao tuweze kulinganisha kwa ulaini.
Inavyoelekea upepo umebadilika, mgombea wa NCCR Mageuzi anaelekea kushinda!
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,370
Likes
139
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,370 139 160
Asante sana, tafadhali fuatilia ili upate numbers na utumwagie; we need to add up these numbers ili NEC watakapokuwa wanasoma za kwao tuweze kulinganisha kwa ulaini.
Excellente idea!!!
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
leo JF ni habari tamu tamu kama Peremende :violin::violin::violin::violin::violin::violin::violin::violin::violin::violin::violin::violin::violin::violin::violin::phone:very good
naam ulinzi wa kura umesaidia sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
 
L

Lusambara

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
38
Likes
0
Points
0
L

Lusambara

Member
Joined Oct 31, 2010
38 0 0
Nguvu ya umma hiyo ........karibu raisi wetu daktari wa ukweli
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,935
Likes
1,418
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,935 1,418 280
Chademaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,402
Likes
50,127
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,402 50,127 280
Bariadi Magharibi CCM will hold it's seat......it's Chenge's stronghold and I don't see it going to the opposition
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,553
Likes
2,374
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,553 2,374 280
Kwa kanda ya ziwa hawadanganyiki Kagera ndo wametuangusha!
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,268
Likes
832
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,268 832 280
jamani zanziba panatisha, pale bwawani hapatoshi . SAWA SAWA!
 
U

umenena

Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
U

umenena

Member
Joined Oct 30, 2010
7 0 0
Thank you First Lady1, i like that band. Cheering 4 all JF members!:cheer2:
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,232
Likes
7,103
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,232 7,103 280
Mbona kuna thread nyingine inasema Chenge ameshinda Bariadi, au kuna Bariadi mbili????

Data (vituo/kata vilikuwa vingapi, kila chama kimepata kura ngapi? n.k) ni muhimu badala ya kutaja tu ushindi
Bariadi ya CHEYO na ingine ya CHENGE
 
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
150
Likes
1
Points
35
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined Mar 7, 2009
150 1 35
Hakuna mtu mwenye taarifa za Shibuda leteni newzzzzzzzz
 
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
397
Likes
0
Points
33
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
397 0 33
Jamani mbona shibuda simsikii na upare kimya na same?
 

Forum statistics

Threads 1,272,333
Members 489,924
Posts 30,447,852