Baregu Foundation for Peace and Development (BFPD)

TANURU

Senior Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
162
Likes
0
Points
0

TANURU

Senior Member
Joined Jan 13, 2010
162 0 0
Wakuu,

Kutokana na ujuzi alionao na umuhimu wake katika taifa letu, tumshauri Profesa Baregu aanzishe taasisi ya BAREGU FOUNDATION FOR PEACE AND DEVELOPMENT (BFPD). Naamini wengi tutamuunga mkono na hasa vyombo vya habari na wanafunzi wa elimu ya juu. Moja ya shughuli kuu za taasisi hii iwe ni kutoa elimu ya uraia kwa Watanzania kila wiki kupitia televisheni na redio.

Naomba kuwasilisha.
 
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
24
Points
0

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 24 0
Wakuu,

Kutokana na ujuzi alionao na umuhimu wake katika taifa letu, tumshauri Profesa Baregu aanzishe taasisi ya BAREGU FOUNDATION FOR PEACE AND DEVELOPMENT (BFPD). Naamini wengi tutamuunga mkono na hasa vyombo vya habari na wanafunzi wa elimu ya juu. Moja ya shughuli kuu za taasisi hii iwe ni kutoa elimu ya uraia kwa Watanzania kila wiki kupitia televisheni na redio.

Naomba kuwasilisha.
Iam strongly propose the motion. Hii ndio inatakuwa komesha jeuri ya serikali kwa kumtimua chuoni.Atengeneze ya kwake hana haja ya kuungana na wengine kama ndau mmoja alivyadai.
 

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
100
Points
145

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 100 145
Iam strongly propose the motion. Hii ndio inatakuwa komesha jeuri ya serikali kwa kumtimua chuoni.Atengeneze ya kwake hana haja ya kuungana na wengine kama ndau mmoja alivyadai.
Kama ni hivyo, isiwe NGO kiwe chama cha siasa kabisa! Aachane na CHADEMA ambacho sio chake! NGO haitampa makali anayoyataka/mnayomtakia.
 

Facts1

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2009
Messages
308
Likes
5
Points
0

Facts1

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2009
308 5 0
Kama ni hivyo, isiwe NGO kiwe chama cha siasa kabisa! Aachane na CHADEMA ambacho sio chake! NGO haitampa makali anayoyataka/mnayomtakia.
Kwani chadema ni cha nani tutoe mawazo kuwa chama ni mali ya mtu ina maana akianzisha kingine kitakuwa mali yake, chama chochote kile cha siasa ni mali ya wananchi hivi CCM ni mali ya nani, hana haja ya kuanzisha chama kingine cha siasa Chadema kinamtosha si vibaya kuwa na NGO sambamba na chama cha siasa.
 

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,429
Likes
94
Points
145

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,429 94 145
Wana JF na waTZ kwa ujumla msipate taabu sana. Huu ushauri uliotolewa hapa tayari Baregu amekwisha kwenda nao hatua 10 mbele. For your tip, something like this is coming under the name Great Lakes Inst. for Peace
 

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
Huyu Professor amekwenda kinyume na contract aliyo saini kwenye kazi yake, nimzembe na hawajibiki. Hawa ndio wale wasomi wetu wasiofuata kanuni na maadili ya kazi wanaoendeshwa na maslai bila kujali professiopnal na responsibilty zake.

Tunachosubiri atutajie ma-professor wengine walifanya ujinga kama wake (hata kama ni CCM) tuwawajibishe

Kama yeye kavunja sheria ya kazi yake basi hafai na haaminki tena na jamii na hakuna excuse ya kuwa kuna watu wengine wanavunjasheria namimi acha nivunje. Huyu haf
ai
 

TANURU

Senior Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
162
Likes
0
Points
0

TANURU

Senior Member
Joined Jan 13, 2010
162 0 0
Wana JF na waTZ kwa ujumla msipate taabu sana. Huu ushauri uliotolewa hapa tayari Baregu amekwisha kwenda nao hatua 10 mbele. For your tip, something like this is coming under the name Great Lakes Inst. for Peace
Hongera zake sana. Tunaisubiri kwa hamu.
 

Boramaisha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
820
Likes
2
Points
0

Boramaisha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
820 2 0
Zipo nyingine nyingi tu kama hizo. Ajiunge nazo kuziongezea nguvu. Aende MNF kwa kuanzia ambako kunafanywa SIASA zaidi.
Sentensi hii haiitendei haki Taasisi ya Mwalimu Nyerere (MNF) iliyoanzishwa na kubarikiwa na Mwalimu mwenyewe kwa ajili ya kuendeleza yale mema ambayo alikuwa akiyasimamia kwa manufaa ya nchi yetu, Afrika na duniani kwa ujumla.

Kumwambia Baregu aende MNF ambako kunafanywa "siasa zaidi" ni kumpotosha Baregu, kupotosha watu na kuidhalilisha Taasisi. Zogo lililotokea baada ya MNF kufanya Kongamano la Kumbukumbu ya Miaka 10 ya Kifo cha Baba wa Taifa la Tanzania na baadhi wa watu kutoa madukuduku yao ya kisiasa kusiwe sababu ya kuipaka matope Taasisi ambayo lengo lake kuu ni kusaidiana na wananchi kujenga na kuimarisha Amani, Umoja na Maendeleo ya wote.

Baregu si 'haini' ni Mtanzania kama Watanzania wengine mwenye uchungu na nchi yake. Naamini MNF itaweza kumpokea Baregu kwa mikono miwili endapo atataka kujiunga na Taasisi hiyo kwa madhumuni ya kusaidia Taasisi itekeleze/ifanikishe malengo yake kwa kufuata misingi ya ujenzi wa amani, umoja na maendeleo ya wote kama Mwalimu Nyerere alivyoagiza.
 

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
5
Points
135

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 5 135
Huyu Professor amekwenda kinyume na contract aliyo saini kwenye kazi yake, nimzembe na hawajibiki. Hawa ndio wale wasomi wetu wasiofuata kanuni na maadili ya kazi wanaoendeshwa na maslai bila kujali professiopnal na responsibilty zake.

Tunachosubiri atutajie ma-professor wengine walifanya ujinga kama wake (hata kama ni CCM) tuwawajibishe

Kama yeye kavunja sheria ya kazi yake basi hafai na haaminki tena na jamii na hakuna excuse ya kuwa kuna watu wengine wanavunjasheria namimi acha nivunje. Huyu hafai
Bull,
Je sheria iliyovunjwa ni ipi na sheria inaapply kwa Baregu tu?
Dr. Mvungi ni nani?
Late Prof. Shayo alikuwa nani?
Nawe akili zako ni za kukurupuka kama za huyo Ghasia.
Naomba muangalie vitu kwa undani, marefu na mapana yake na practice inayoendelea nchini bila kuwa subjective. Lets be objective in our urguments, yes we learn how to disagree but we must give reasons to support our urguments!!!!!!!!
 

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
Bull,
Je sheria iliyovunjwa ni ipi na sheria inaapply kwa Baregu tu?
Dr. Mvungi ni nani?
Late Prof. Shayo alikuwa nani?
Nawe akili zako ni za kukurupuka kama za huyo Ghasia.
Naomba muangalie vitu kwa undani, marefu na mapana yake na practice inayoendelea nchini bila kuwa subjective. Lets be objective in our urguments, yes we learn how to disagree but we must give reasons to support our urguments!!!!!!!!


Huwezi kuwa na cheo kwenye chama cha siasa na wakati huohuo ni mfanyakazi kwenye public corprtion kama alivyo saini agrement.

Kama kunawatu walivunja sheria huyu kama Professor anatakiwa kulaani uvunjaji sheria sio kujiunga kwenye mkumbo, kwakizingizio eti fulani pia kafanya

wasomi kama hawa wanapoona mwenzake kafanya ufisadi nae anajiunga!! wasomi namna hii hatunashida nao hapa Tanzania.
 

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0
Huyu Professor amekwenda kinyume na contract aliyo saini kwenye kazi yake, nimzembe na hawajibiki. Hawa ndio wale wasomi wetu wasiofuata kanuni na maadili ya kazi wanaoendeshwa na maslai bila kujali professiopnal na responsibilty zake.

Tunachosubiri atutajie ma-professor wengine walifanya ujinga kama wake (hata kama ni CCM) tuwawajibishe

Kama yeye kavunja sheria ya kazi yake basi hafai na haaminki tena na jamii na hakuna excuse ya kuwa kuna watu wengine wanavunjasheria namimi acha nivunje. Huyu hafai
Uko off topic hapa tunazungumzia Baregu Foundation na si ajira ya Baregu, kwa taarifa yako tu Baregu alishasema hana haja ya ajira hiyo.
 

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0
Wana JF na waTZ kwa ujumla msipate taabu sana. Huu ushauri uliotolewa hapa tayari Baregu amekwisha kwenda nao hatua 10 mbele. For your tip, something like this is coming under the name Great Lakes Inst. for Peace

tunashukuru kwa taarifa hiyo sasa imefikia wapi tujulishane mkuu
 

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
Uko off topic hapa tunazungumzia Baregu Foundation na si ajira ya Baregu, kwa taarifa yako tu Baregu alishasema hana haja ya ajira hiyo.


Tutamuamini vipi kuendesha foundation wakati anazembea katika mambo ya terms na agrements?

Huoni wasomi kama hawa ni hatari kumpa dhamana nzito yoyote? naaliniacha ho alipo jitetea wakati wa kunyimwa ku-extend contract.
 

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0
Tutamuamini vipi kuendesha foundation wakati anazembea katika mambo ya terms na agrements?

Huoni wasomi kama hawa ni hatari kumpa dhamana nzito yoyote? naaliniacha ho alipo jitetea wakati wa kunyimwa ku-extend contract.
Ndugu Bull
Usichanganye mambo kuongoza NGO ni tofauti na kuongoza Chama cha Siasa, hata wewe unaweza kuanzisha NGO yako kutegemea na malengo yako na uwezo wako hakuna atakaye kuuliza kwa nini wewe umejiweka Chairman mke wako treasurer binamu katibu etc. tofauti na chama cha siasa ambacho malengo yake ni kushika dora kiongozi anakuwa answerable kwa wananchi.

Kuhusu ajira ya Baregu nimesema hii thread haihusu hilo kuna thread nyingine inasema 'kwa nini Baregu amenyimwa kazi UDSM' nafikiri bado ipo tukutane huko bye.
 

Forum statistics

Threads 1,190,580
Members 451,229
Posts 27,675,890