Baraza la Mitihani latangaza Matokeo ya Kidato Cha Sita 2016


SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2016
Messages
1,111
Likes
1,098
Points
280
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2016
1,111 1,098 280
Baraza la mitihani Tanzania NECTA limetangaza matokeo ya kidato cha Sita mwaka huu wa 2016 na wanaume wameongoza kwa wingi katika kumi bora, katibu mtendaji wa NECTA bado anaendelea kuongea mnaweza ona matokeo kwa website yao na ya TAMISEMI,

Ufaulu umeshuka kwa asilimia 0.93 ikilinganishwa na mwaka 2015 ambapo ufaulu ulikuwa 98.87.

Shule 10 zilizofanya vizuri:
1.Kisimiri,-Arusha
2.Feza Boys,-Dar es Salaam
3.Alliance Girls,-Mwanza
4. Feza Girls,-Dar es Salaam
5. Marian Boys,-Pwani
6.Tabora Boys,-Tabora
7.Kibaha,-Pwani
8.Mzumbe-Morogoro
9.Ilboru,-Arusha
10. Tandahimba-Mtwara

Shule 10 zilizofanya vibaya:
1.Mpendae-Unguja
2.Ben Bella-Unguja
3.Tumekuja-Unguja
4.Green Bird Boys-Kilimanjaro
5.Jang'ombe-Unguja
6.Kiembe Samaki-Unguja
7.Tanzania Adventist-Arusha
8.Al- Ishan Girls-Unguja
9.Azania-Dar es Salaam
10.Lumumba-Unguja


KWA MATOKEO: BOFYA HAPA
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,434
Likes
2,808
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,434 2,808 280
Ngoja tuone
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,791
Likes
10,923
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,791 10,923 280
Baraza la mitihani Tanzania NECTA limetangaza matokeo ya kidato cha Sita mwaka huu wa 2016 na wanaume wameongoza kwa wingi katika kumi bora, katibu mtendaji wa NECTA bado anaendelea kuongea mnaweza ona matokeo kwa website yao na ya TAMISEMI,

Ufaulu umeshuka kwa asilimia 0.93 ikilinganishwa na mwaka 2015 ambapo ufaulu ulikuwa 98.87.

Shule 10 zilizofanya vizuri: Kisimiri, Feza Boys, Alliance Girls, Feza Girls, Marian Boys, Tabora Boys, Kibaha, Mzumbe, Ilboru, na Tandahimba

KWA MATOKEO: BOFYA HAPA
 
Nassib nyika

Nassib nyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2016
Messages
986
Likes
459
Points
80
Age
48
Nassib nyika

Nassib nyika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2016
986 459 80
Jamn nisaidien matokeo ya kwel ayo????
 
D

dragon ball

Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
57
Likes
3
Points
15
D

dragon ball

Member
Joined Jul 17, 2015
57 3 15
Ingieni tovuti ya NECTA. Wameshaweka matokeo tayari.
 
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
1,136
Likes
702
Points
280
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
1,136 702 280
Naona wakongwe wameanza kurudi katika chart Tabora boys Kibaha mzumbe Ilboru ndani ya kumi bora tulishawasahau shule ınayoongoza ya Kisimiri pia ni ya serikali. Tabora girls wapo namba 13, kilakala -20, msalato 21. Imekuaje shule za serikali zimeibuka ghafla baada ya kuingia Magufuli? Zilishapotezwa kabisa ladha yake
 
Shebbydo

Shebbydo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
1,151
Likes
1,796
Points
280
Shebbydo

Shebbydo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2015
1,151 1,796 280
Habari Wana JF,

Haya watahiniwa mlitihaniwa 2016 jitazameni kama ni Elimu ya juu au diploma, matokeo yenu yapo hewani. Ila three nyingi hazitoenda chuo kikuu. Kwa maana mtu kapata DE, BE na kadhalika.
 
D

donzii mayeyo

Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
66
Likes
36
Points
25
D

donzii mayeyo

Member
Joined Nov 13, 2015
66 36 25

Forum statistics

Threads 1,236,111
Members 474,999
Posts 29,247,012