Baraza la Mawaziri


M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,228
Likes
2,330
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,228 2,330 280
Jukwaa la Kimataifa: Field Marshall
Naibu: hakuna
Jukwaa la Siasa: Rev. Kishoka
Naibu: Kiranga
Jukwaa la Uchaguzi: Mzee Mwanakijiji
Naibu: Superman
Jukwaa la Jamii Intelligence: Invisible
Naibu: Gajin
Jukwaa la Economics: Eeka Mangi
Naibu: Zion Daughter
Jukwaa la Habari Mchanganyiko: Abdulhalim
Naibu: Bujibuji
Jukwaa la Jamii Photo: Mfunyukuzi
Naibu: Ndibalema
Jukwaa la Mahusiano na Mapenzi: MwanajamiiOne
Naibu1: Asprin
Naibu2: Nguli
Jukwaa la Michezo: Arsene Wenger
Naibu: Mbu
Jukwaa la Matangazo: PakaJimmy
Naibu: Preta
Jukwaa la JF Doctor: MziziMkavu
Naibu: Xpaster
Jukwaa la Sheria: Edmund
Naibu: FirstLady1
Jukwaa la Lugha: Companero
Naibu: hakuna
Jukwaa la Dini: Buchanan
Naibu: Malaria Sugu
Jukwaa la Elimu: Pasco
Jukwaa la Complaints: Kingi
Naibu: Mganyizi
Jukwaa la Wakubwa: Maria Roza
Naibu: Fidel80

NB: Baraza litaapishwa Ijumaa asubuhi - Mkuranga
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,228
Likes
2,330
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,228 2,330 280
Nyani Ngabu>Wizara isiyo maalum
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,881
Likes
482
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,881 482 180
Mbona mimi simo, naona Mokoyo una ajenda ya siri, umenichakachua!!! Mwanamke ni nguzo ya taifa!!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,228
Likes
2,330
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,228 2,330 280
Swali kwa waziri wa jukwaa la MMU
(a) Kwanini kumekuwa na ongezeko la wanajamii wanaotafuta wachumba?
(b) Je mpaka sasa ni ndoa ngapi zimeshafungwa kutokana na haya maombi?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
219
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 219 160
Naandaa maandamano nchi nzima kupinga kitendo cha mimi kuchakachuliwa!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
219
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 219 160
kazi yako ni kusimamia kondoo zako,,,vinginevyo uikane nafsi yako
Ndo sababau kweli ya kukosa VX ama V8! Niwe hata naibu waziri wizara yeyote nitachunga hata huko kondoo
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Jukwaa la Dini: Buchanan
Naibu: Malaria Sugu



NB: Baraza litaapishwa Ijumaa asubuhi - Mkuranga
Mokoyo ka kwaida yako umeleta mambo motomoto asante..
mi kote nimepapenda sana.
kwasoro hapo tu kwenye purple ndo umeniacha hoi lol

ur a great thinker .. Big Up:whoo:
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
haaaaaaaaa alhamdulillah afro nimekupata mpenzi wangu nakuomba kidogo ukachungulie ile topik ya malavidavi mpenzi wangu utusaidie,, please i'm begging you..
Mokoyo ka kwaida yako umeleta mambo motomoto asante..
mi kote nimepapenda sana.
kwasoro hapo tu kwenye purple ndo umeniacha hoi lol

ur a great thinker .. Big Up:whoo:
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,228
Likes
2,330
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,228 2,330 280
Mokoyo ka kwaida yako umeleta mambo motomoto asante..
mi kote nimepapenda sana.
kwasoro hapo tu kwenye purple ndo umeniacha hoi lol

ur a great thinker .. Big Up:whoo:
hahahaha, afrodenzi, hiyo wizara ya buchanan na malaria sugu, ni ya kipekee
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,228
Likes
2,330
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,228 2,330 280
haaaaaaaaa alhamdulillah afro nimekupata mpenzi wangu nakuomba kidogo ukachungulie ile topik ya malavidavi mpenzi wangu utusaidie,, please i'm begging you..
afrodenzi yaonesha wewe ni mtaaluma wa malividavi, unatafutwa sana mdada
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
ndugu yangu umechanganya watu wawili tofauti angalia unachofanya au umetumwa na hashycool nini uje nichokoza???????
afrodenzi yaonesha wewe ni mtaaluma wa malividavi, unatafutwa sana mdada
 
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
553
Likes
2
Points
35
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
553 2 35
umetumia vigezo gani kuteua baraza hili , huu ni udikteta wala haujapata ridhaa ya wanajf ,wote uliowateua usiwaapishe mpk tuwaridhie kwanza
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,228
Likes
2,330
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,228 2,330 280
umetumia vigezo gani kuteua baraza hili , huu ni udikteta wala haujapata ridhaa ya wanajf ,wote uliowateua usiwaapishe mpk tuwaridhie kwanza
hili baraza lina baraka zote za wanajamii, ombi langu husisusie hotuba ya mkuu wa kaya mjengoni
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,228
Likes
2,330
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,228 2,330 280
ndugu yangu umechanganya watu wawili tofauti angalia unachofanya au umetumwa na hashycool nini uje nichokoza???????
eti afrodenzi nimechanganya hapa? Nilham wacha hizo bana
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
mh!!! mhh okey if i were me tanx,,, but keep ur head up 4 what u are thinking and wrete here usije ukaandika siri zako zote hapa na wife wako akajaziona...
eti afrodenzi nimechanganya hapa? Nilham wacha hizo bana
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,228
Likes
2,330
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,228 2,330 280
mh!!! mhh okey if i were me tanx,,, but keep ur head up 4 what u are thinking and wrete here usije ukaandika siri zako zote hapa na wife wako akajaziona...
Nilham, mimi sina siri, siri za nini kwani nafuga fisi? serikali ndio yenye siri bana
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,470
Likes
23
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,470 23 145
Jukwaa la Kimataifa: Field Marshall
Naibu: hakuna
Jukwaa la Siasa: Rev. Kishoka
Naibu: Kiranga
Jukwaa la Uchaguzi: Mzee Mwanakijiji
Naibu: Superman
Jukwaa la Jamii Intelligence: Invisible
Naibu: Gajin
Jukwaa la Economics: Eeka Mangi
Naibu: Zion Daughter
Jukwaa la Habari Mchanganyiko: Abdulhalim
Naibu: Bujibuji
Jukwaa la Jamii Photo: Mfunyukuzi
Naibu: Ndibalema
Jukwaa la Mahusiano na Mapenzi: MwanajamiiOne
Naibu1: Asprin
Naibu2: Nguli
Jukwaa la Michezo: Arsene Wenger
Naibu: Mbu
Jukwaa la Matangazo: PakaJimmy
Naibu: Preta
Jukwaa la JF Doctor: MziziMkavu
Naibu: Xpaster
Jukwaa la Sheria: Edmund
Naibu: FirstLady1
Jukwaa la Lugha: Companero
Naibu: hakuna
Jukwaa la Dini: Buchanan
Naibu: Malaria Sugu
Jukwaa la Elimu: Pasco
Jukwaa la Complaints: Kingi
Naibu: Mganyizi
Jukwaa la Wakubwa: Maria Roza
Naibu: Fidel80


NB: Baraza litaapishwa Ijumaa asubuhi - Mkuranga
Red: Mkulu na hekima yote wawekwa idara ya UDALALI?na huyo naibu duh...
Blue:waziri analalamikia sama vi-bamia..
 

Forum statistics

Threads 1,205,297
Members 457,844
Posts 28,189,450