Baraza la mawaziri wa CHADEMA


GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Mh. Rais wa JMT Dr. Jakaya M. Kikwete ameisha tangaza baraza lake la Mawaziri. Sasa hebu tupeni hilo la CDM wao wangekuwa na wizara ngapi na mawaziri wangekuwa wakina nani?

1. Waziri Mkuu - F. Mbowe
2. Waziri wa mambo ya nje - F. Ndesamburo
3. Waziri wa Mambo ya Ndani - Zitto Kabwe
4. etc

Haya endeleeni kutaja mawaziri wa CDM tuwaone
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
mh. Rais wa jmt dr. Jakaya m. Kikwete ameisha tangaza baraza lake la mawaziri. Sasa hebu tupeni hilo la cdm wao wangekuwa na wizara ngapi na mawaziri wangekuwa wakina nani?

1. Waziri mkuu - f. Mbowe
2. Waziri wa mambo ya nje - f. Ndesamburo
3. Waziri wa mambo ya ndani - zitto kabwe
4. Etc

haya endeleeni kutaja mawaziri wa cdm tuwaone
chadema ni mawaziri 10 wanatosha kuendesha nchi.
 
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2008
Messages
1,284
Likes
61
Points
145
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2008
1,284 61 145
chadema ni mawaziri 10 wanatosha kuendesha nchi.
michezo na sanaa - Mr II
Jinsia na wanawake - Mdee
Fedha - Mchungaji wa Iringa (hazitaibwa)
Mambo ya ndani - akae Lema mpambanaji
Kazi na vijana - John Mnyika


inawezekana pia kuwa hakuna vichwa vya kutosha hahahahahhahhhaa
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
safi sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
J

jack chance

Member
Joined
Jul 2, 2009
Messages
17
Likes
0
Points
0
J

jack chance

Member
Joined Jul 2, 2009
17 0 0
michezo na sanaa - Mr II
Jinsia na wanawake - Mdee
Fedha - Mchungaji wa Iringa (hazitaibwa)
Mambo ya ndani - akae Lema mpambanaji
Kazi na vijana - John Mnyika


inawezekana pia kuwa hakuna vichwa vya kutosha hahahahahhahhhaa[/

Kwa kuwa rais anaruhusiwa kuteua wabunge 10 tungewapatawafuatao,
Dr azaveri Lwaitama wizara ya elimu na ufundi
Prof Baregu -mambo ya nje
prof Mlambimbiti -kilimo mifugo na chakula
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
michezo na sanaa - Mr II
Jinsia na wanawake - Mdee
Fedha - Mchungaji wa Iringa (hazitaibwa)
Mambo ya ndani - akae Lema mpambanaji
Kazi na vijana - John Mnyika


inawezekana pia kuwa hakuna vichwa vya kutosha hahahahahhahhhaa
Waweza kuongeza na wengine wanaoweza kupatikana humu JF
 
nyasatu

nyasatu

Member
Joined
May 15, 2009
Messages
72
Likes
0
Points
0
nyasatu

nyasatu

Member
Joined May 15, 2009
72 0 0
mbunge wa maswa angekua wizara ya sheria,then tungchuku baadhi toka ccm tusaidia kazi kama mwakyembe,magufuli
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Chadema wanahaki ya kumteua mtanzania yeyote anayefaa hata kutoka CCM hasa wale wapiganaji wa kweli wa ufisadi - acha wale waliokuwa wanapiga kelele kwa sababu wamekosa. Kama ilivyosemwa kwenye posts zilizotangulia kuwa kati ya wale kumi angeteuliwa Maghufuli, Mwakyembe endapo CCM wangewanyang'nya kadi za chama.

Kwanza mimi mwenyewe hapa ni mtu wa kazi ningeweza kuteuliwa!!!
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
michezo na sanaa - Mr II
Jinsia na wanawake - Mdee
Fedha - Mchungaji wa Iringa (hazitaibwa)
Mambo ya ndani - akae Lema mpambanaji
Kazi na vijana - John Mnyika


inawezekana pia kuwa hakuna vichwa vya kutosha hahahahahhahhhaa[/

Kwa kuwa rais anaruhusiwa kuteua wabunge 10 tungewapatawafuatao,
Dr azaveri Lwaitama wizara ya elimu na ufundi
Prof Baregu -mambo ya nje
prof Mlambimbiti -kilimo mifugo na chakula
Lwaitama hamna kitu hapo!
 

Forum statistics

Threads 1,235,142
Members 474,353
Posts 29,213,165