Baraza la Mawaziri la Rais Mgufuli mbona Raia Wamelipotezea?

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,409
2,000
Kuna jambo sio la kawaida linaendelea kwa sasa. Baraza la Mawaziri kwa Serikali yeyote ndio timu ya nchi katika utawala na chombo muhimu sana katika maendeleo ya nchi.

Lakini jambo la ajabu ni kuwa baada ya Uchaguzi Mkuu wa 2020 Rais Magufuli amechukua zaidi ya wiki tatu hajataja baraza lake na tofauti na zamani jambo hilo lilipokuwa la muhimu, sasa hivi hakuna hata mwenye kufuatilia au kushauri nani awe nani katika baraza.

Je, kukosekana msisimko huo ni ishara kuwa baraza chini ya JPM huwa ni muhuri tuu? Au ni upotevu wa pesa kwani hata wasipokuwepo hakuna tofauti?
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
27,510
2,000
Ninavyosemaga hapa kuwa Watanzania ni magoigoi huwa sitanii.Nakuhakikishia hata kama Magufuli ataendesha hii nchi kwa mwaka mzima bila baraza la mawaziri wala hutasikia chochote kutoka kwa wananchi.Yaani wananchi kwao kila kitu ni sawa tu,kiwe kina manufaa kwa nchi,kiwe hakina manufaa kwa nchi au kiwe cha kuliangamiza Taifa kwao ni sawa tu.Ni magoigoi haswa!
 

Freed Freed

JF-Expert Member
Jun 27, 2017
4,774
2,000
Amesema wabunge ni wengi na anachukua miezi mitatu hadi Sita kupitia majina yao. Tarajia baraza mwezi wa Tatu 2021 na sio lote. Anaweza ibuka na mawaziri 6 baadae wanne, wawili nk. Hawezi kutangaza lote siku moja nimjuavyo Mtu yule. Ikumbukwe 2015 alichelewa Sana kutangaza pia baraza, Nani ana hamu ya kusubiri baraza lake?
 

euca

JF-Expert Member
Apr 6, 2015
2,448
2,000
Kuna wabunge walichungulia kwenye hadubini zao wakajiona hawapo so wanapga tunguli huko ili majina yao yarudi kwenye baraza
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
29,770
2,000
Kuna jambo sio la kawaida linaendelea kwa sasa. Baraza la mawaziri kwa serikali yeyote ndio timu ya nchi katika utawala na chombo muhimu sana katika maendeleo ya nchi.
Lakini jambo la ajabu ni kuwa baada ya uchaguzi Mkuu wa 2020 ambao wengi wameuita uchafuzi Mkuu Rais JPM amechukua zaidi ya wiki tatu hajataja baraza lake na tofauti na zamani jambo hilo lilipokuwa la muhimu, sasa hivi hakuna hata mwenye kufuatilia au kushauri nani awe nani katika baraza.
Jee kukosekana msisimko huo ni ishara kuwa baraza chini ya JPM huwa ni muhuri tuu? Au ni upotevu wa pesa kwani hata wasipokuwepo hakuna tofauti?
Ulimsikiliza wakati anamuapisha waziri mkuu?
 

Kipangaspecial

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
10,982
2,000
Kuna jambo sio la kawaida linaendelea kwa sasa. Baraza la mawaziri kwa serikali yeyote ndio timu ya nchi katika utawala na chombo muhimu sana katika maendeleo ya nchi.
Lakini jambo la ajabu ni kuwa baada ya uchaguzi Mkuu wa 2020 ambao wengi wameuita uchafuzi Mkuu Rais JPM amechukua zaidi ya wiki tatu hajataja baraza lake na tofauti na zamani jambo hilo lilipokuwa la muhimu, sasa hivi hakuna hata mwenye kufuatilia au kushauri nani awe nani katika baraza.
Jee kukosekana msisimko huo ni ishara kuwa baraza chini ya JPM huwa ni muhuri tuu? Au ni upotevu wa pesa kwani hata wasipokuwepo hakuna tofauti?
Had wewe umeliandikia uzi, ujue linafuatiliwa
 

Kipangaspecial

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
10,982
2,000
Ninavyosemaga hapa kuwa Watanzania ni magoigoi huwa sitanii.Nakuhakikishia hata kama Magufuli ataendesha hii nchi kwa mwaka mzima bila baraza la mawaziri wala hutasikia chochote kutoka kwa wananchi.Yaani wananchi kwao kila kitu ni sawa tu,kiwe kina manufaa kwa nchi,kiwe hakina manufaa kwa nchi au kiwe cha kuliangamiza Taifa.Ni magoigoi haswa!
Makatibu wakuu wanatosha
 

Mapico

JF-Expert Member
Apr 17, 2019
445
1,000
alishasema "mimi ni rais sipangiwi"
sasa wewe Paulo maconda umeamkia hapa jukwani kujigonga gonga labda akuchague si ujitulize kila mtu anaratiba zake acha kulamba lamba viatu kama kwa ridhiwani umeshasahaulika tulioshiba hatuna habari na wewe mwenye njaa. gonga gonga

Sent from my Infinix X680 using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom