Baraza la MAWAZIRI 2008 - 2010

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Aug 15, 2008
680
195
Baraza la Mawaziri - Tanzania - 12.Feb. 2008

1. (Menejimenti utumishi wa umma) - Hawa Ghasia.

2. (Ofisi ya Rais muungano) - Seif Mohamed Khatib.

3. (Mazingira) - Batilda Burian.

4. (Ofisi ya waziri mkuu utaratibu wa bunge) - Philipo Marmo.

5. (Tamisemi Tawala za mikoa na serikali za mitaa) - Stephen Wasira, naibu Serena Kombani.

6. (Wizara ya mipango na Fedha) - Mustafa Mkulo, manaibu Jeremia Sumari na Omari Yusuph Mzee.

7. (Afya na ustawi wa jamii) - Prof. Mwakyusa, Naibu Asha Kigoda.

8. (Ardhi Nyumba na maendeleo ya makazi) - John Chiligati.

9. (Elimu na mafunzo ya ufundi) - Prof Jumanne Maghembe, Manaibu Gaudensia Kabaka , na Mwantum Mahiza.

10. (Mawasiliano, Sayansi na Technologia) - Shukuru Kawambwa, Naibu Maua Daftari.

11. (Miundo mbinu) - Andrew Chenge, Naibu Milton Mahanga.

12. (Habari Utamaduni na Michezo) - George Huruma Mkuchika, Naibu Joel Bendera.

13. (Kazi Ajira na maendeleo ya Vijana) - Prof Juma Kapuya, Naibu Ezekiel Chibulunje.

14. (Maji na Umwagiliaji) - Prof. Mark Mwandosya, Naibu wake ni Engineer Christopher Chiza.

15. (Kilimo Chakula na Ushirika) - Prof. Peter Msola, Naibu Mathayo David Mathayo.

16. (Maendeleo ya jamii Jinsia na Watoto) - Magreth Sitta, naibu Lucy Nkya.

17. (Maendeleo ya mifugo na uvuvi) - John Pombe Magufuli, Naibu DR. James Wanyancha.

18. (Maliasili na utalii) - Shamsa Mwangunga, Naibu Ezekiel Maige.

19. (Mambo ya Ndani) - Lawrence Masha, naibu Hamis Kagasheki.

20. (Wizara ya Katiba na Sheria) - Mhe. Mathias Chikawe.

21. (Mambo ya nje na Ushirikiano wa kimataifa) - Bernard Membe, naibu Seif Ally Idi.

22. (Wizara ya Nishati na madini) - Wiliam Ngereja, Naibu ni Adam Malima.

23. (Wizara ya Ulinzi) - Hussein Ally Mwinyi, Naibu Emmanuel Nchimbi.

24. (Wizara Ya Afrika Mashariki) - DR. E Kamala, naibu Mohamed Abdul.

25. (Viwanda na Masoko) - Mary Nagu naibu Cyril Chami.
MWISHO.

MY TAKE:-

Wakuu twende mbele tukirudi nyuma japo kwa kidogo.
Je waliongizwa kwenye baraza la sasa 2010-1015 kutoka kwenye list hii wanastahili na je kuna walioachwa ambao unadhani walistahili kuingia kwenye baraza jipya la 2010-2015.

Wasalaam
BNN
 

moshi vijijini

JF-Expert Member
May 14, 2015
3,324
2,000
Baraza la Mawaziri - Tanzania - 12.Feb. 2008

1. (Menejimenti utumishi wa umma) - Hawa Ghasia.

2. (Ofisi ya Rais muungano) - Seif Mohamed Khatib.

3. (Mazingira) - Batilda Burian.

4. (Ofisi ya waziri mkuu utaratibu wa bunge) - Philipo Marmo.

5. (Tamisemi Tawala za mikoa na serikali za mitaa) - Stephen Wasira, naibu Serena Kombani.

6. (Wizara ya mipango na Fedha) - Mustafa Mkulo, manaibu Jeremia Sumari na Omari Yusuph Mzee.

7. (Afya na ustawi wa jamii) - Prof. Mwakyusa, Naibu Asha Kigoda.

8. (Ardhi Nyumba na maendeleo ya makazi) - John Chiligati.

9. (Elimu na mafunzo ya ufundi) - Prof Jumanne Maghembe, Manaibu Gaudensia Kabaka , na Mwantum Mahiza.

10. (Mawasiliano, Sayansi na Technologia) - Shukuru Kawambwa, Naibu Maua Daftari.

11. (Miundo mbinu) - Andrew Chenge, Naibu Milton Mahanga.

12. (Habari Utamaduni na Michezo) - George Huruma Mkuchika, Naibu Joel Bendera.

13. (Kazi Ajira na maendeleo ya Vijana) - Prof Juma Kapuya, Naibu Ezekiel Chibulunje.

14. (Maji na Umwagiliaji) - Prof. Mark Mwandosya, Naibu wake ni Engineer Christopher Chiza.

15. (Kilimo Chakula na Ushirika) - Prof. Peter Msola, Naibu Mathayo David Mathayo.

16. (Maendeleo ya jamii Jinsia na Watoto) - Magreth Sitta, naibu Lucy Nkya.

17. (Maendeleo ya mifugo na uvuvi) - John Pombe Magufuli, Naibu DR. James Wanyancha.

18. (Maliasili na utalii) - Shamsa Mwangunga, Naibu Ezekiel Maige.

19. (Mambo ya Ndani) - Lawrence Masha, naibu Hamis Kagasheki.

20. (Wizara ya Katiba na Sheria) - Mhe. Mathias Chikawe.

21. (Mambo ya nje na Ushirikiano wa kimataifa) - Bernard Membe, naibu Seif Ally Idi.

22. (Wizara ya Nishati na madini) - Wiliam Ngereja, Naibu ni Adam Malima.

23. (Wizara ya Ulinzi) - Hussein Ally Mwinyi, Naibu Emmanuel Nchimbi.

24. (Wizara Ya Afrika Mashariki) - DR. E Kamala, naibu Mohamed Abdul.

25. (Viwanda na Masoko) - Mary Nagu naibu Cyril Chami.
MWISHO.

MY TAKE:-

Wakuu je wote waliofukuzwa waliharibu au chuki majungu + kujuana
Je walioteuliwa upya walifanya yapi ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom