Baraza jipya la mawaziri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza jipya la mawaziri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by katawa, Nov 11, 2010.

  1. k

    katawa Senior Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    waziri mkuu Chenge Andrew
    Waziri wa elimu ya juu,SANGA MB wa Njombe
    Waziri wa maadili,AESH,Mb wa sumbawanga,WZR WIZARA ya kudhibiti rushwa,Lowassa Edward,
    Waziri wa Fedha Aziz Rostam,Waziri usalama wa raia ,Getrude lwakatare,Wzr ustawi wa jamii,Makamba Januari,
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    That must be practical joke
     
  3. k

    katawa Senior Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    It is not a joke! Nadhan unajua kuwa ni ccm ndo wanaunda baraza,na hao ni watu wao makin na wanaoaminika zaid
     
  4. A

    Audax JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cna comment,nasubiri next wik
     
  5. T

    Tewe JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 718
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    ikiwa hivyo tumekwisha
     
  6. N

    Newvision JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani ccm unawaonaje? chochote chaweza kutokea na utashangaa:bowl:
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,394
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Ngojea kwanza mkuu ateu viti vyake maalum ndipo uanze ubashiri wako wa nani anakuwa nani. Sasa hivi ni mapema mno
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ahahahaha,i will lough a lot before i cry
     
  9. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 506
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    safari hii wameingia wabung std 7 kibao! hi hi hi!
     
Loading...