Baraza jipya la mawaziri


akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
401
Likes
4
Points
33
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
401 4 33
Mheshimiwa Jakaya Kikwete amedai kuwa baraza lake jipya la mawaziri halitakuwa na mwanaume hata mmoja. Amesema kuwa kuanzia mawaziri hadi manaibu wote watakuwa wanawake ambapo waziri mkuu atakuwa ni Vicky Kamata.

Hii ni katika kuimarisha usawa wa jinsia nchini.
 
E

Edo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
728
Likes
6
Points
33
E

Edo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
728 6 33
Taratibu za nchi zinasema Waziri Mkuu shurti awe mbunge wa kutoka jimboni, sio ule ubunge wa kuteuliwa au viti maalum kama wa Vicky !
 
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
401
Likes
4
Points
33
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
401 4 33
Taratibu za nchi zinasema Waziri Mkuu shurti awe mbunge wa kutoka jimboni, sio ule ubunge wa kuteuliwa au viti maalum kama wa Vicky !
Yaap na zinasema baraza zima la mawaziri ni wanawake...waziri lazima awe mwanamke!!! kwa hiyo hata Rais ni lazima awe!!!???
welcome to jukwaa la jokes hili!!!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
Taratibu za nchi zinasema Waziri Mkuu shurti awe mbunge wa kutoka jimboni, sio ule ubunge wa kuteuliwa au viti maalum kama wa Vicky !
mwaka huu ni kuchakachua kila kitu
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,822
Likes
5,417
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,822 5,417 280
Mheshimiwa Jakaya Kikwete amedai kuwa baraza lake jipya la mawaziri halitakuwa na mwanaume hata mmoja. Amesema kuwa kuanzia mawaziri hadi manaibu wote watakuwa wanawake ambapo waziri mkuu atakuwa ni Vicky Kamata.

Hii ni katika kuimarisha usawa wa jinsia nchini.
Usawa upi.......??? Ukubwa wa nyeti au.........??? Maana kama ni usawa wa mawazili mbona wote umesema ni wanawale..........???
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,404
Likes
438
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,404 438 180
Na baado na mpaka wakuu wa mikoa wote watakuwa ni wanawake!
 
S

Samuel A K

Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
45
Likes
0
Points
13
S

Samuel A K

Member
Joined Mar 31, 2009
45 0 13
mawaziri wa awamu hii hawatapewa magari, hii ni kupunguza matumizi ya serikali, asiye na gari sasa ndo imetoka hiyo
 
Kamaka

Kamaka

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
565
Likes
0
Points
33
Kamaka

Kamaka

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
565 0 33
habari ndio hio tatizo ni zile maternity leave zitakapoanza
 

Forum statistics

Threads 1,236,959
Members 475,327
Posts 29,274,766