Baraza jipya la mawaziri: sikiliza ufurahi halafu tujadili


Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
tusikilize wapi kunakotangazwa nifungue redio
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
hahahaha .....asante mtu wa pwani.
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
tusikilize wapi kunakotangazwa nifungue redio
this won't be done for atleast 4 more days, so I guess starting such a speculative thread is a no no,let's wait until such time and then we can gabber aLl we want in faint hope tht someone out there listens..and someone with authority!
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,124
Likes
90
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,124 90 145
mheshimiwa Zitto kabwe mbunge wa Chadema amepewa ......................

Mjomba Mrisho Mpoto amepewa wizara .......................................
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
19
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 19 0
Waziri mkuu - Rostam Aziz,
Waziri wa ulinzi - Kinana
Spika - Chenge
Waziri wa mambo ya nje - January Makamba
....
....
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,405
Likes
2,084
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,405 2,084 280
Waziri mkuu - Rostam Aziz,
Waziri wa ulinzi - Kinana
Spika - Chenge
Waziri wa mambo ya nje - January Makamba
....
....
:nono: jk cn do better than that. nasikia sasa hivi wanampango wa kuongeza vijana, sababu serikali yetu kila siku sura zilezile viongozi walewale hiyo ndio ilisababisha vijana wengi kupiga kura upinzani
 
Y

YALILA CHIEF

Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
12
Likes
0
Points
0
Y

YALILA CHIEF

Member
Joined Oct 28, 2010
12 0 0
kama ndivyo,wana JF fanyeni maombi na ushawishi niwe waziri wa siasa!
 

Forum statistics

Threads 1,235,506
Members 474,615
Posts 29,225,101