Baraza jipya la mawaziri sauti pweke nyikani

  • Thread starter Jiwe Linaloishi
  • Start date

Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,739
Likes
53
Points
145
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,739 53 145
Kama yamefanyika marekebisho ya baraza la mawaziri mara kwara kwa mara bila mafanikio basi hata baraza hili tisitegemee mabadiliko yoyote kama JK na Pinda hawatabadilika kiutendaji, misimamo na kifikra.

Kwa mtazamo wangu naona matatizo makubwa yako kwa hawa watu wawili watendaji wa kuu wamekuwa nao ni walalamikaji sasa hatua achukue nani? hata kauli zao zinakinzana kama hawako pamoja ki utendaji.

Kama hawatabadilika kiutendaji,kimsimamo basi hata hilo baraza jipya halitakuwa na pakukimbilia.
litakuwa sawa na sauti pweke nyikani
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
13
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 13 135
Kama yamefanyika marekebisho ya baraza la mawaziri mara kwara kwa mara bila mafanikio basi hata baraza hili tisitegemee mabadiliko yoyote kama JK na Pinda hawatabadilika kiutendaji, misimamo na kifikra.

Kwa mtazamo wangu naona matatizo makubwa yako kwa hawa watu wawili watendaji wa kuu wamekuwa nao ni walalamikaji sasa hatua achukue nani? hata kauli zao zinakinzana kama hawako pamoja ki utendaji.

Kama hawatabadilika kiutendaji,kimsimamo basi hata hilo baraza jipya halitakuwa na pakukimbilia.
litakuwa sawa na sauti pweke nyikani
Kweli moja kama hapendi kitu huwa analia wakati mwingine hata iwe msiba yeye hukenua
 
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,147
Likes
31
Points
145
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,147 31 145
Nadhani issue si watu ni system!
 

Forum statistics

Threads 1,273,516
Members 490,428
Posts 30,483,809