Baraza jipya: Chakula kizuri lakini kimepoa


S

Swaiba

New Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
S

Swaiba

New Member
Joined Oct 27, 2010
1 0 0
Somo kuu katika baraza hili nikuwa Bernard Membe ni chaguo la CCM kwa 2015.Interesting kuwa kunawezekano wa rais wanne mfululizo wanaweza kutoka mkanda wa pwani tu. Hii ni coincidence au?
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Somo kuu katika baraza hili nikuwa Bernard Membe ni chaguo la CCM kwa 2015.Interesting kuwa kunawezekano wa rais wanne mfululizo wanaweza kutoka mkanda wa pwani tu. Hii ni coincidence au?
Hofu!
 

Forum statistics

Threads 1,236,005
Members 474,928
Posts 29,243,188