Baraka da Prince ulidoondoka umesimama tena.. Hongera sana... #tokota

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,323
2,000
Nampongeza sana sana kijana huyu..kwa kuyumba sana hapa majuzi ila ameweza yashinda mapito na kurejea tena.

Situation aliyokuwa nayo angeweza kujiingiza katika uraibu wa vileo ..madawa na kadhalika. Ila hakufanya hivyo bila shaka alikaa upande wa Mungu.

Wimbo wake huu #tokota mtakubaliana nami ni supa comeback...everything is on point. Hongera sana.
Tunasubiri video. Usituangushe.
 

marybaby

JF-Expert Member
Apr 11, 2017
3,244
2,000
Nampongeza sana sana kijana huyu..kwa kuyumba sana hapa majuzi ila ameweza yashinda mapito na kurejea tena.

Situation aliyokuwa nayo angeweza kujiingiza katika uraibu wa vileo ..madawa na kadhalika. Ila hakufanya hivyo bila shaka alikaa upande wa Mungu.

Wimbo wake huu #tokota mtakubaliana nami ni supa comeback...everything is on point. Hongera sana.
Tunasubiri video. Usituangushe.
 

mnengene

JF-Expert Member
Nov 21, 2011
1,783
2,000
We jamaa si umeamuakuslimu na kufuata dini ya demu?
Jina lako la.kislamu nani sasa ?
 

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Sep 26, 2010
893
500
Nampongeza sana sana kijana huyu..kwa kuyumba sana hapa majuzi ila ameweza yashinda mapito na kurejea tena.

Situation aliyokuwa nayo angeweza kujiingiza katika uraibu wa vileo ..madawa na kadhalika. Ila hakufanya hivyo bila shaka alikaa upande wa Mungu.

Wimbo wake huu #tokota mtakubaliana nami ni supa comeback...everything is on point. Hongera sana.
Tunasubiri video. Usituangushe.
Jamaa kajitahidi kwa kweli
 
Top Bottom