• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Baraka da Prince ulidoondoka umesimama tena.. Hongera sana... #tokota

data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
21,908
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
21,908 2,000
Nampongeza sana sana kijana huyu..kwa kuyumba sana hapa majuzi ila ameweza yashinda mapito na kurejea tena.

Situation aliyokuwa nayo angeweza kujiingiza katika uraibu wa vileo ..madawa na kadhalika. Ila hakufanya hivyo bila shaka alikaa upande wa Mungu.

Wimbo wake huu #tokota mtakubaliana nami ni supa comeback...everything is on point. Hongera sana.
Tunasubiri video. Usituangushe.
 
marybaby

marybaby

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2017
Messages
3,244
Points
2,000
marybaby

marybaby

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2017
3,244 2,000
Nampongeza sana sana kijana huyu..kwa kuyumba sana hapa majuzi ila ameweza yashinda mapito na kurejea tena.

Situation aliyokuwa nayo angeweza kujiingiza katika uraibu wa vileo ..madawa na kadhalika. Ila hakufanya hivyo bila shaka alikaa upande wa Mungu.

Wimbo wake huu #tokota mtakubaliana nami ni supa comeback...everything is on point. Hongera sana.
Tunasubiri video. Usituangushe.
 
Vumbi la congo

Vumbi la congo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
609
Points
1,000
Vumbi la congo

Vumbi la congo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
609 1,000
Nakuona baraka unavyojipa promo
 
King klax

King klax

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
2,694
Points
2,000
King klax

King klax

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
2,694 2,000
Stimu zimelipiwa
 
mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
1,693
Points
2,000
mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
1,693 2,000
We jamaa si umeamuakuslimu na kufuata dini ya demu?
Jina lako la.kislamu nani sasa ?
 
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
894
Points
500
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
894 500
Nampongeza sana sana kijana huyu..kwa kuyumba sana hapa majuzi ila ameweza yashinda mapito na kurejea tena.

Situation aliyokuwa nayo angeweza kujiingiza katika uraibu wa vileo ..madawa na kadhalika. Ila hakufanya hivyo bila shaka alikaa upande wa Mungu.

Wimbo wake huu #tokota mtakubaliana nami ni supa comeback...everything is on point. Hongera sana.
Tunasubiri video. Usituangushe.
Jamaa kajitahidi kwa kweli
 
maji ya gundu

maji ya gundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2018
Messages
1,743
Points
2,000
maji ya gundu

maji ya gundu

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2018
1,743 2,000
sio kosa lako huenda mziki mzuri huuji
 
F

fimboyaasali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
2,784
Points
2,000
F

fimboyaasali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
2,784 2,000
Mungu amsimamie azidi kupifa hatua
 
The 13

The 13

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2018
Messages
1,493
Points
2,000
The 13

The 13

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2018
1,493 2,000
Jamaa tangu aanze kudate na Huyo dem si mwelewi.
 

Forum statistics

Threads 1,405,224
Members 531,947
Posts 34,481,352
Top