Barack Obama Special Thread - continued...


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,555
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,555 280
Mods vipi bana....kwa nini mmenifungia kule kwa Obama? This is not fair y'all
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,572
Likes
117,653
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,572 117,653 280
LOL! Lipa faini watakufungulia...:)
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
vipi mbona huku kuingia ni pagumu sana...leo ndio leo sasa naona starehe zote mnatumalizia,rekebisheni basi hivyo vi cookies.
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
jamani sasa kama baada ya haya matokeo ya leo na Clinton akiendelea tutajua ana nia moja tuu...to destroy Obama maana theres no way akashinda hii nomination!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,555
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,555 280
jamani sasa kama baada ya haya matokeo ya leo na Clinton akiendelea tutajua ana nia moja tuu...to destroy Obama maana theres no way akashinda hii nomination!
Chukua taimu wewe...ku destroy chama ndio nini?
Mama anashinda Indiana halafu tunakutana WV....upo hapo?
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
NN, Koba, YNIM..
....hata mimi nashindwa kabisa kuingia ktk ile thread.......mods what is happening?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,555
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,555 280
ingia kwa page yeyote ya zamani baada ya ku-log in kama kawaida na utakuwa able kupost and therefore kwenye current page!!! najua hai-make sense, lakini nimefanya hivyo ktk post zangu mbili za mwisho kwenye ile thread.
Sasa wewew ndio umeongea nini hapa...?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,555
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,555 280
kuna uwezekano usiku huu ndio ikawa mwisho wa hizi primaries!!! kwani IN inaweza kwenda BO, ile kona pale Gary (lake county) bado haija-report.......margin kati ya HRC na BO ni 30kish na jamaa wana-suspect kuna kura nje takribani laki tatu!! kazi ipo....bwahahahahahahahahaha, change we can believe in....yes we can!!.

hakuna cha Rev. Wright, sijui gas tax holiday wala nini! americans wameamua kuwa serious na wana-vote kwa kufuata issues na mkumbo wa media wa gaffes, sijui scandal, associations or pandering za candidates wengine (makopo na billary).
Kwa hiyo Obama akishinda leo anakuwa rahisi wa Marekani?
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Dah nilifikiria wamenifisadi, nikadelete cookies zote wapi...mods inakuwaje au ndio kuhamisha na kufuta baadhi ya majukwaa?
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Mama ajitokeze basi atoe speech yakeeee....yaani anataka kusubiri mpaka saa sita usiku
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,555
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,555 280
nimesema kwenye hiyo post kwamba najua "hai-make sense" lakini nimefanya exactly hivyo na nimepost kule like 5min ago..............

NN, halafu mie nimechoka sana huu mchezo wa kufanyana majuha na criticisms zisokuwa na maana..........i'm really tired!. STOP.[/QUOTE]

Acha kulia lia kaa demu. Hebu gangamala kidogo basi...
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
....haya sasa ma-pundits wameanza kelel za Michigan na Florida.......wameacha mambo ya electability.....mwaka huu watatafuta kila aina ya sababu
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Kupost kule kwenye topic inabidi uchague page number za kati na upost kutokea hapo na sio uchague last page. I hope that helps, na uanze kwa delete cookies halafu fanya hivyo.
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
mazee vipi.......ulituacha kwenye mataa jpili............Haya tukaangalie kamama sasa kanatoa speech
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
mazee vipi.......ulituacha kwenye mataa jpili............Haya tukaangalie kamama sasa kanatoa speech
Mazee Jumapili kulitokea matatizo ya kiufundi kidogo lakini wiki hii kama kumsukuma mambo yataendelea kama kawa.
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Okay guys naingia LIVE sasa hivi na Slow Jamz ndani ya Bongo Radio na request zinaruhusiwa mambo ya slow Jamz ya zamani na sasa ndani ya www.bongoradio.com
 
Rufiji

Rufiji

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2006
Messages
1,754
Likes
263
Points
180
Rufiji

Rufiji

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2006
1,754 263 180
Hivi mapundits waliodai Obama atashindwa North Carolina vibaya wanajisieje ? Walisema Indiana itakuwa blow out ....Mama naona amechoka kabisa , Jamani let's learn to give credit where it's due ....Obama amewashock mapundits wote waliosema ameshindwa baada ya perfomance ya Dr. Wright. Mama leo anaonekana amechoka kabisa ...
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Hata mimi naona kule siwezi kuingia, nilifikiri peke yangu kumbe tupo wengi!

Kwa kweli matokeo ya jana yamenikata maini kabisa. Na nafikiri kwa hapa alipofikia kuna haja ya ya Fighter Hillary kumpisha huyu kijana aendelee. Inauma sana kushindwa lakini sasa ndiyo hivyo inabidi akubali tu yaishe. Hata mimi ningekuwa super delegate baada ya matokeo haya ningemshauri kabisa Fighter Hillary akabidhi mikoba kwa Obama ili safari iendelee.
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Just out of curiosity, kwa sababu mmeileta humu.Kweli kuna watu humu JF waliokuwa wanamshabikia Billary? Inanikumbusha hadithi ya kaa wa kiafrika!
 

Forum statistics

Threads 1,237,958
Members 475,776
Posts 29,307,891